ขออนุญาติ เตือนภัยเรื่องจริงค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย A@E~*, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ถ้าผมเป็นหัวหน้ามันคงให้หยุดงานล่ะ เกรียนแบบนี้ไม่ไหว

2. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    ดังสมใจเลยคราวนี้ เห็นน่าตาชัดเจน

3. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    อุ้ม มันเลยมั๊ย ? :cool::cool:

4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    นิสัยไม่ดีเลยแบบนี้ :D

5. EVE29

EVE29 New Member Member

1
    0
    0
    แย่ครับ แย่มาก

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...เฮ้อ.......เห็นหน้าเห็นรถแล้ว........ก้อ..........เฮ้อ....

7. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ไอ่นี่ห้าวจิงๆ

8. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    แย่จัง ผู้ชาย อารายยยยเนี่ย

9. D-max Monster

D-max Monster New Member Member

335
    3
    0
    จขกท เจ๋งเลยไม่ผิดไม่ต้องกลัว ลงรูปตัวเองด้วย (ใจมากๆขนาดผู้ ญ นะเนี่ย นับถือ)

ไอ้คนผิดก็ต้องโดนประจานกันไป อย่าไปว่าใครเขาเลยนะ (ทำตัวเองนี่)

10. หน้าตาชัดเจน หิหิ...

11. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เป็นกำลังใจให้กับความถูกต้องครับ "ช่างแม่งเถอะคับ และก้อระวังกันไว้"

12. Golfcfour

Golfcfour Guest

0
    0
    0
    ผ่านมาเจอ

ตามอ่านมาตั้งแต่ตน

ตกลงน้องผู้หญิงเป็นคนขับหรือน้องแว่นผู้ชายในรูปขับล่ะเนี่ย
    แล้วทำไมอีกฝ่ายนึงไม่เข้ามาตอบอะไรบ้างเหรอ
    ขับรถแบบนี้ มีเหตุผลอะไรหรือเปล่า หรือไม่พอใจน้องเค้าเป็นการส่วนตัวหรือเปล่า
    หรือปรกติขับรถแบบนี้บนถนน เพราะถ้าเป็นแบจบนี้ ตอนนี้ไม่น่าจะมีชีวิตรอดนะ
    อาจจะตายเพราะรถชนหรือตายเพราะโดนถวายบาทา
    แต่บางที ด้วยวัยวุฒิแล้ว อายุก็ไม่ใช่น้อย ถ้ามีเหตุผลก็น่าจะคุยกันให้รู้เรื่อง

เข้ามาในกระทู้แล้วสารภาพความผิดออกมา
    ยอมรับชะตาที่ตัวเองสร้างขึ้น หรือถ้ามีตรงไหนไม่ถูกต้อง
    ก็ออกมาให้เหตุผล บางทีอาจจะช่วยได้บ้าง เพราะเท่าที่อ่านมา
    คุณเป็นผู้ต้องหาที่หมดสิทธิ์ประกันตัวไปแล้ว

อยากให้สังคมดีขึ้นครับ

13. วันนั้นพอดีผมเปนคนขับคับ
    แต่รถอ่ะ เปนของแฟนคับ
    แร้วเดือนที่แล้วที่โดนมันทำแบบนี้แต่ไม่ชนเนี่ย แฟนผมขับ

คือไอ่นี้อ่ะ มันรู้ว่ารถคันนี้เปนของแฟนผม
    มันก้คงจะจงใจแกล้ง เพราะฟิล์มรถมันมืดอ่ะคับ
    ตอนแรกมันคงไม่เหนว่าคัยขับ

14. F A R 92

F A R 92 New Member Member

8
    2
    0
    เป็นเสียงนึงที่ขอยืนยันว่าไอ้นี่ขับรถโชว์ลาวเป็นสันดาน

ใครรู้จักมันถ้าไม่หลับหูหลับตาเข้าข้างมัน ยังไงๆก็ปฎิเสธไม่ได้หรอกว่า สันดานมันเป็นที่รู้กันจริงๆ

15. คนเเบบนี้ก็มีด้วยกะผู้ ญ ก็ไม่เว้น เฮ้อ....

16. Aoffii

Aoffii New Member Member

5
    0
    0
    ลายเซน เปนรูปอุโมงค์แยกกะเสดใช่ป่าววว

17. Aoffii

Aoffii New Member Member

5
    0
    0
    แย่มากเลย คนแบบเนี้ย ซวยไปนะแอ้

18. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    แย่มาก

19. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    คนใหญ่ทั้งสองค่ายเรียกมาคุยให้รู้เรื่อง จะได้จบ แต่ไม่น่าทำเลยเสียชื่อ คลับหมด

20. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ................ทำแบบ นี้ ไม่ดีเลย..นะคับ.........ถ้า...ขับแบบนี้.ตอนมืดๆ...แถวสาย 2 สาย 3 ระวัง นะคับ...อันตรายเข้าตัวคุณแน่

........

21. SweetToOth

SweetToOth New Member Member

69
    14
    0
    เป็นเรื่องของส่วนบุคคล ไม่เกี่ยวกับคลับครับ

sunnyonly069 ถูกใจสิ่งนี้
  22. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ถูกต้องคร๊าบบบบ มันอยู่ที่นิสัยคนคร๊าบบบบบ

23. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    โครตตตตตตตตตต แมนนนนนนนน เลย ลองไปเบรคหน้า 10ล้อหน่อยน่ะ

24. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    อยากเจอจิง ๆๆ พวก WANT ตรีนนนนนนนเนี่ย

25. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เคยเห็นแถวศรีนครินท์ เค้าชอบขับมุดไปมุดมาใช่มะ

26. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    โคตรทู่เรศเลย

27. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    หุหุ อยากจะบอกว่าเคยเจอบนทางด่วนด้วยหง่ะคนนี้ทางลงด่วนบางนา ไปศรีนครินนี่หล่ะ ไม่น่าผิดคัน หุหุ ไว้รอจูนเนียนๆแล้วเจอกันอีกนะคร้าบบบ ลำคานรอบตัด หึหึ

28. A@E~*

A@E~* New Member Member

5
    3
    0
    วันนี้เพิ่งแอบได้ยินได้ฟังคำแก้ตัวจากคู่กรณี
    ที่มันพยามสร้างภาพความแมนกะคนใก้ตัว

มันบอกว่า..มันเนี่ยพยามเบียดพยามแซง
    แร้วแฟนแอ้ไม่ยอมให้มันขึ้น พยามจิ้มมัน
    ถ้าคุฯต้องเนี่ย..ได้มาอ่านนะ จะบอกให้สำเนียกเอาไว้
    รถแอ้ไม่มีประกัน ทะเบียนยังไม่ได้ต่อ คัยจะอยากมีเรื่อง
    แร้วกันชนหน้าเปนกันชนแวน ราคาที่ขายอยู่ในเวปประมาณ7000-8000บาท
    คัยจะเอากันชนตัวเองไปแลกกะตูดGTiปลอมๆขี้กากๆแบบนั้น
    คนที่กำลังเก็บตังวางเครื่องจากค่าจ้างที่พ่อแม่จ้างไปเรียนเนี่ยนะ จะยอมแลก
    แลกกะคนประเภทนี้ไป ก้ไม่ได้อะไรกลับมา

แล้วถามหน่อย จากที่ยูเทินเนี่ยก้ตั้งไกล ใช้เวลาก้เยอะอยู่
    แร้วในซอยรถติดๆเนี่ย คุณตามขึ้นมาทันได้งัยคับ
    กรูไม่ได้จอดรถรอให้ตามมาเจอนะ
    ถ้าไม่ใช้สันดานการขับรถต่ำๆ จะขึ้นมาเจอกันได้มั้ย
    แร้วรีบขึ้นมาทำไมคับ??????????

"ผมไม่ได้ตั้งจัยเบรกให้ชน มันติดสิบล้อ"
    สิบล้อบ้านป้าคุณวิ่งในซอยอุดมสุขหรอ?????????

แร้วที่บอกว่าไม่เอาเรื่อง ไม่เรียกร้องค่าเสียหายเนี่ย
    เพราะถูกขู่ว่าจะจ้างทนายฟ้องเรื่องแกล้งขับปาดหน้า
    คนไม่ผิดกลัวอะไร บ้าป่าว??

โดยปกติแร้วเนี่ย ....
    คนเราถ้าเปนลูกผู้ชาย แล้วไม่ได่ทำอะไรผิดเนี่ยนะ
    ใครมันจะยอมให้ผู้หญิงมาด่ามาใส่ร้ายมันอยู่
    ปกติคนอย่างคุณเนี่ยนะคะไอ่คุณต้อง ต่อให้ผิดเต็มๆเมริงก้ยังพยามดิ้น พยามพลิกสถานการณ์ให้กลายเปนคนน่าสงสารเรย จิงมั้ย??
    อย่าให้สาธยายพฤติกรรมเก่าเรยนะ อายหมามัน

คนเราอ่ะชนักมันปักให้เต็มหลัง คนอื่นเค้าก้รู้นิสัยกันหมด ก้อยู่นิ่งๆบ้างอะไรบ้าง
    เลิกซะทีเหอะนิสัยแบบนี้อ่ะ เก่งจิงนะกะผู้หญิงกะคนไม่มีทางสู้เนี่ย
    แต่บางทีคนเราคงลืมนึกไป ว่าผู้หญิงบางคนก้ไม่เหมือนผู้หญิงทั่วไปเท่าไหร่
    ลูก ผู้ ชาย สะกดเปนมั้ย

หวังว่าจะได้อ่านนะ

29. F A R 92

F A R 92 New Member Member

8
    2
    0
    แอ้โว้ย อย่าลืมนะ พ่อเจ้เป็นทนาย ฮ่าๆๆ

ไอ้กระจอกนี่ ต่อมตอแหลมันโต เรื่องตอแหลนี่มันทำเป็นกิจวัตร

วุ้ย มีเยอะแยะที่จะแฉ สันดานไอ้กระจอกนี่

ยังไงขอย้ำหน่อยนึงค่ะว่า เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นระหว่างบุคคล ไม่เกี่ยวข้องกับทางคลับทั้งสองแต่อย่างใด แต่เพื่อนสมาชิกของทางAE Racing Club เรา อย่างฟาร์ และพี่น้องคนอื่นๆ ที่เราออกมาพูดมาโพส ก็เพราะเรา รักน้องแอ้ โกรธแค้นแทนน้องแอ้ และเราก็มุ่ง ประจานคนไอ้สันดานกระจอกนี่เพียงตัวเดียว ไม่ขอพาดพิงคลับต้นสังกัดมัน แต่อย่างใด

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  30. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    :sad:อืม.....สีแดง แก้ตัวน้ำ ขุ่นๆ อ่ะ

ตามมาทัน เนี่ย ความพยายาม หาเรื่องสูง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้