ขออนุญาติ เตือนภัยเรื่องจริงค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย A@E~*, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dios

Dios New Member Member

3
    18
    0
    แบนเลยหรอคับ รถน่ะค้าบไปใช่กล้วยฉาย อิอิ

2. Dios

Dios New Member Member

3
    18
    0
    แบนเลยหรอคับ รถน่ะค้าบไปใช่กล้วยฉาบ อิอิ

3. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    พวกนี้ขยะสังคม ไม่คู่ควรกับเราหรอกครับ สนใจมากเรื่องมาก

4. แย่มาก.. คนนิสัยแบบนี้

5. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    สมอง...หมา ปัญญา...ควาย

ขอ เจอ มั้ง เหอะ ไอ้ พวก นี้

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มีแบบนี้ด้วยหงะ

7. A@E~*

A@E~* New Member Member

5
    3
    0

ใช่คับ คันนั้นเลย

ที่ไม่อยากบอกคลับเพราะเหนจัยทางคลับเหมือนกัน

เพราะคุยกะผู้ใหญ่ทางนั้นเค้าก้เอือมเหมือนกันคับ กับนิสัยแบบนี้ของมัน

8. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ก็ว่ากันไป

9. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    แม่งใจตุ๊ดว่ะ มีเรื่องกะผู้หญิง เจอผมล่ะก็เจอของดีแน่ เด็กเทสรถมัยเจ๋งมากหรืองัยว่ะ GTI ปลอมๆ555

10. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    นิสัยไม่ไหวเลย อย่าไปเครียดนะจ๊ะ

11. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    เด็กเทสรถจริงๆหรือครับ......

โตโยต้ารับตุ๊ดเป็นพนักงานเทสรถเลยหรือครับ???

12. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ดังเลย .... สงสัย คลุมรถเก็บไปแล้ว

13. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    แมน.................ครับ......

14. NUI101

NUI101 New Member Member

26
    0
    0
    :sad::sad:

15. pongza

pongza New Member Member

249
    0
    0
    เห็นด้วยน่ะครับ ...

ทุกคลับมีทั้งคนดีและคนไม่ดี ...

แต่ถ้ามีคนไม่ดีอยู่อาจจะ ทำให้เสียชื่อเสียง ของคลับ ...

แทนที่จะมีมิตร ...

กลับพยายามสร้างศัตรู ...

มีคนรักดีกว่ามีคนเกลียดน่ะจ๊ะ ...

16. 4AFE TURBO

4AFE TURBO New Member Member

23
    1
    0
    คันนี้ฝาลาย สเตปเทพของจิง คิคิ

17. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    แหม....คนคุ้นๆเยอะจังอิอิ

18. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    น่าเบื่อพวกนี้จริงๆ

19. F A R 92

F A R 92 New Member Member

8
    2
    0
    เอารูปไปดูเลยละกัน

รูปน้อง2คนนี้ วันเกิดเหตุน้องผู้ชายชื่อเพชรเป็นคนขับ น้องผู้หญิงคือแอ้ เจ้าของกระทู้และเจ้าของรถ
    รูปไอ้เสื้อเขียวคือไอ้กระจอกคู่กรณี ชื่อต้อง

และไอ้AE92 GTiปลอมคันนี้แหละที่มันมักจะใช้โชว์ลาวบนถนน

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  20. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ขับรถในถนน หน้าจะมีน้ำใจกันหน่อย

21. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    หน้าตาก้อไม่ดี ทำตัวให้ดีหน่อยคร้าบ

22. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    ไอ้บักจ๋อย..............................เอ้ย

23. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ม่า มาง จา ยาว นะ เนี๊ย

24. Landslots

Landslots New Member Member

2
    0
    0
    เอ้อ ๆ .......

25. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    สีแดงซะด้วย ช่วงนี้เค้ายิ่งแบ่งสีกันอยู่

วันไหนใครเจอแล้วลองทำแบบนี้กะเค้ามั่ง

แต่ไม่ต้องให้มาชนรถเราน๊า เสียดายรถ เดี๋ยวนิสัยแย่ๆจะมาติดรถเรา

มารังแกผู้หญิงด้วยกันแบบนี้ยอมมะล่ายยย

26. A@E~*

A@E~* New Member Member

5
    3
    0
    ""ผมก้อเคยเทสรถที่ Toyota อยู่ 5 ปีครับ เริ่มเทสตััวแรกก้อ D4D ตัวแรก จากนั้นก้อไม่รู้อีกกี่รุ่น ทั้งตัวในตัวนอก
    เทสทุก คอนดิชั่น ( บนถนนจริงครับ ) ไปมาแล้วทุกที่ คว่ำมาก้อหลายครั้ง
    ขอบอกว่าคนเทสรถไม่ได้แน่จริงทุกคนครับ อ่านแล้วรู้สึกไม่ดีเลยครับ เดียวทุกคนจะมีอคติกับพนักงานเทสรถที่ Toyota
    ผมรัก บ. คับ ผมว่าเอาเป็นตัวบุคคลจะะดีกว่าน่ะครับ

อย่าเอาคนเทสรถมาเกี่ยวข้องเลยคับ เดี๋ยวจะเสียกันหมด อ่านแล้วไม่สบายใจคับ ขอร้องน่ะคับพี่น้อง

ต่อว่ากันได้ครับผม""

อันนี้เปนข้อความจากพี่คนนึงที่ทำงานที่TMTเหมือนกันคับ

แต่แกโพสที่นี่ม่ายได้อ่ะเนตแกเดี้ยง แกเรยฝากโพสไว้ในเวปAEอ่ะคับ

เหนจัยทุกคนที่อยู่ร่วมกะสังคมเดียวกะมันคับ

บางทีปลามันเน่าแค่ตัวเดียวเอง

27. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    หนักแผ่นดิน ชิบ .. .

28. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เป็นผมปล่อยเสียบตูดเลย เอาให้หนัก

29. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    โหย
    อ่านแระรับไม่ได้

ขาดการอบรมอย่างแรง!

30. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    แย่ ๆ ๆ ๆๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้