ประกาศเรื่องงานเตะบอลกระชับมิตร

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ขะโม่เฮ่, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    มีธุระ นิดหน่อย เเต่จะไปร่วมงานก่อนครับ

2. Gu_zaz

Gu_zaz New Member Member

63
    2
    0
    พรุ้งนี้เจอกานนนนนน รอบนี้เอาถ้วยให้ได้ด๋อ

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เจอกานนะครับบบบ ...

4. เเท็ค

666
    7
    0
  5. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ที่ 3 ได้ตั้ง 1 ปี๊บ สุดยอดจริง ๆๆ

6. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เมื่อวานมันมาก....ได้หนมปังมา 1 ปี๊ป....อิอิ

7. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ขอบคุณทุกทั่น ไว้งานหน้าเจอกันใหม่เน่อ

8. Gu_zaz

Gu_zaz New Member Member

63
    2
    0
  9. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    สนุกมากมาย ตาเอกเป็นประตูอดไล่เตะเลย ครั้งหน้าเอาอีกนะครับ ซักต้นปีหน้าเลยเป็นไง เอาอีกนะ

10. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เงิ้บ ๆ ๆ . . มันส์ มากกก . .

เสียง ดัง ไป หน่อย . . ขอ โทษ นะ ค๊า . . เงิ้บ ๆ

pS.คราว หน้า ขอ เป็น แข่ง กิน อะ ไร แบบ นี้ ได้ ไหม . . . MLR จะ ได้ พอ สู้ ไหว . . . ๕ ๕๕ ๕

11. เเท็ค

666
    7
    0
    พี่ต้นไปไหน หนอ ขอบคุณคำเเนะนำ นะครับ รถเท็ก หาย เเล้ว

ขอบคุณ พี่ MRCทุกท่านในคำเเนะนำต่างๆด้วยครับ

วันหลัง จัด เป็น บาส มั้งนะครับ ผมจะได้พอเล่นได้ เฮอๆๆๆ

12. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
  13. ละม่อม

ละม่อม New Member Member

36
    0
    0
    เอ็งนะ กีฬาในร่มนะครับ เพื่อนแท็ก

อิอิ กลับถึงบ้านเที่ยงคืน ปวดขามาก โดนซะน่วมเลยผม

พี่เก่งโครตเหนีบวคร้าบบ

ส่วนพี่ท็อป ซัดไป สอง

พี่สมพจน์ พี่อัน สุดยอด

ส่วนพี่พงษ์ มะต้องบรรยาย

พี่ก้อกลับก่อนทะมายเอ่ย

ท็อปก็เปนโกล์เหนียวนะคร้าบ

ทุกๆคนเล่นแบบ เหมือนเคยเล่นด้วยกันมานานมากๆ

ส่วนผม ลงไปทำหอกอารายก็มะรุ

รุสึกขาไปผมน่าจะเจอรถพี่ตี้นะ มะแน่ใจ และก็มะกล้าทัก ถ้าใช่ก็ขอโทษด้วยคร้าบบ
    อิอิ

14. anuwatwls

458
    10
    0
    สมัยก่อนนังวีมันฟิตนี่หว่า แต่เดี๋ยวนี้ไม่ฟิตซะล่ะ เหอ ๆๆ

15. anuwatwls

458
    10
    0
    ไม่เหนียวเลย โดนไปหลายลูกเหมือนกัน.... เหนื่อย ๆๆ

16. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ตามวัย :D:D

17. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
  18. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0

ทักทายได้ครับ ห้ามยืมตังก็พอ เอาตังไปเลี้ยงสาวๆหมดเเล้ว

19. ละม่อม

36
    0
    0
    สงสัยพี่ตี้แน่เลย

รถเยอะด้วยคร้าบบ

มะได้ขับในกรุงเทพซะนาน

20. `aMiZpAnDa~*

1,180
    45
    0
    ยิน ดี ค่ะ . . . . ^_____^

ขอ โทษ ที่ ไม่ ค่อย ได้ ถ่าย พวก พี่ๆ . . แบบ ไม่ ค่อย กล้า ถ่าย อะค่ะ . .

คราว หน้า จะ จัด ให้ เยอะๆ เลย นะ ค๊า

21. anuwatwls

458
    10
    0
    ขอบคุณที่ใช้บริการจ้า

22. ละม่อม

36
    0
    0
    ยังไงเนี้ย ลุง

:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้