ใครเอา RS ผมไป

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 9 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ยังดีครับ ผมหายที่ทำงาน รปภ.เพียบ ปวดกาบาล แดกพารา ไป 2 กระปุกยังไม่หายเลย

2. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  3. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    เสียใจด้วยนะครับ จะจอดที่ไหนระวังกันด้วยนะครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    H เเดง เเท้ ด้านหลัง ของผมก็โดนงัดไปเเล้วเหมือนกันครับ ต้อนนี้ใส่ของปลอม300สบายใจพวกมันตาถึงครับ
    ใส่ของปลอมไม่มีหายเลยครับ

5. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    คนมานเลวก้องี้เเระครับ

6. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    ไอ้พวก จรเข้น้อย.... เสียใจด้วยครับ

7. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่เคยหาย เพราะไม่มีตังซื้อ และไม่คิดจะติด เพราะไม่มีตังอีกนั่นแหละ:D

8. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มีตังซื้อของแท้ครับ แต่ติดไว้ข้างฝาที่บ้าน ที่เห็นอยู่ที่รถของก๊อปทั้งนั้นนะครับขโมยทั้งหลาย บอกไว้ก่อน ไม่ต้องเสียเวลามางัดนะ

9. pichet62

pichet62 New Member Member

59
    2
    0
  10. เสียใจด้วยนะครับ ของของใคร ใครก็หวงครับ

11. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    งัดเอาไปได้นี่เก่งมากๆเลย

ไม่รู้มันทำกระจังหน้าหักหรือเปล่าครับ

ต้องจับมาตบกลาลแรง

ของผมก็เคยใส่ครับ ขายไปซื้อ H แดงแท้หลังนี่ก็กลัวๆเหมือนกันนะเนี่ย

12. wing_back

wing_back New Member Member

63
    0
    0
    ของเล็กๆยังจะขโมยอีก
    น่าตัดมือทิ้งจริงๆเลย

13. dddd

dddd New Member Member

18
    5
    0
    เพื่อน

เสียใจด้วยนะครับ คนเอาไปนี่ไม่รู้จะเปรียบกับอะไรดี สุดๆๆจริงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้