ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    นั้น..น่ะ ดิเพ่...รถคายยยยย ...อ่ะ
    เห็งงงงง....สาวววว ๆ ม่ะซ้ำเยยยย..อ่ะ
    อิ อิ อิ :eek: :eek: :eek:

2. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    โรงเรียนหรือโรงแรมครับเพ่แต่เมื่อคืนมีคนผิดนัดน่ะ
    คนเราเห็นหญิงดีกว่าน้องเนอะ:cry: :cry: :cry:

3. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แป่วววววว..........!!!!!!!!!!!!!!
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

4. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    เฮ้ออออออออ...เหนื่อยสุดยอดเลยกับรถ...กว่าจะเสร็จ...หุุุหุหุหุ

5. Arakorn

Arakorn New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีทุกท่านครับ

ว่างๆก้อเจอกันครับ1ฮ-5095

6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อะไรยังไง

7. EG_Old

85
    0
    0
    เฮ้ออออออออ......ฝนตกน่าเบื่อมากๆ
    หนาวๆ อยากหาสาวๆ มากอด......อิอิ:D :D

8. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    อยากไปแจมด้วยเร็วๆจังเลย แต่ว้าไม่ได้เอารถไปอะ เดินไปหาได้ป่าว

9. วุฒิ eg

800
    15
    0

ซะ งั้น......... :eek: :eek: :eek:

:confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused:

10. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    อิ อิ อิ

โห.มะรุอะพี่เปิ้ล พี่วุฒิ พี่ศาล งาน ก.ค. นี้ต้องเจอด้วยแหละเพราะนู๋จาเอาลูกสาวตัวเหลืองๆปายโชว์อ่านะ มาด้วยมะงั้นนู๋งอลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล

11. วุฒิ eg

800
    15
    0

จ้า..........ถ้าปายยยยย มารับด้วยล่ะ กาน นะ นะ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

12. EG_Old

85
    0
    0
    คนอื่นพี่ไม่รู้นะ แต่พี่ไปแน่จ้า.....:D :D พาลูกของเราไปด้วย:eek: :eek:

13. oa556

142
    0
    0
    ขออนุญาติรบกวน พี่ๆน้องๆชาวภูเก็ตหน่อยคับ ใครพอจะมีงานให้ทำบ้างคับ คือว่าตอนนี่แฟนผมหางานทำอยู่คับเค้ายังเรียนอยู่ด้วยเลยหางานยากมาก ต้องหยุดเสาร์อาทิตย์อะคับ เค้าอยากได้พวกประชาสัมพันธ์อะไรประมาณนี่อะหรืองานที่ไม่ใช่ธุรการอะ ใครพอมีที่บริษัทเปิดรับหรือพบเห็นเบาะแสที่ได้บ้างคับรบกวนบอกด้วยคับ ขอบคุณมานะโอกาศนี่ด้วยคับ ไว้เดียวลงไปจาไปหานะคร๊าบ

14. วุฒิ eg

800
    15
    0

ยินดีคร้าบ......เอาไว้ลงมาแร้วค่อยนัดเจอกันนะคร้าบบบ :) :) :) :) :)

15. EG_Old

85
    0
    0

เค้าอยู่ที่ไหนแล้วอยากทำงานไรละครับ จะได้ลองถามๆดูให้:sad:

16. oa556

142
    0
    0
    เค้าอยู่ในเมืองอะคับ อยากทำงานประมาณประชาสัมพันธ์อะคับไงแต่ต้องเรียนเสาร์อาทิตย์อะคับไงดูๆให้ด้วยนะคร๊าบ ขอบคูณคร๊าบ

17. วุฒิ eg

800
    15
    0
    เด๋วพี่.....จาถามมาให้นะคร้าบบบบ

ขอบคุณ...มั๊ก มั๊กนะคร้าบบบ....
    :) :) :) :) :)

18. pom8160

179
    8
    0
    วันนี้หัวหน้าเด็กกลับแว้ววววว
    แล้วคืนนี้ใครจะไปกทม.บ้างคับขอเสียงหน่อย
    เลี้ยงอำลาชินจังคับ

19. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ไปมาเมื่อคืนอ่ะ คนแน่นเอี้ยดๆ เลย วันนี้ไปไม่ไหวแว้ววววววว...................
    ฝากลา ชินจังด้วยฮับ.....อิอิ
    หนูเต่าของดรีมก็ลาไปแล้ว........

20. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    ไม่เป็นไร เสี่ยโอ๊ะ เลี้ยงเอง:cool:

21. วุฒิ eg

800
    15
    0
    โย่ว......เมาชิบเลยยยยยย....ขอบอก:sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

22. oa556

142
    0
    0
    ไม่มีเงินเลี้ยงอะดิตัวเองยังเอาไม่รอดเลยท่าน อิอิอิ

23. วุฒิ eg

800
    15
    0

สงสาย...จาเมาอีกกกก.....แว้วววววว คริ คริ

:D :D :D :D :D

24. pe_k

392
    9
    18
    หล่อๆกันทั้งนั้น แต่เวลาไปจีบสาว อย่าลืมถามนะคับ ว่า เคยเป็นเด็ก ป้อม มาก่อน อะป่าว ฮา ฮา ฮา

25. วุฒิ eg

800
    15
    0

แป่วววววว....... :confused: ซะ งั้นนนนนนนนน......... :cry: :cry:

26. oa556

142
    0
    0
    เดียวอาทิตย์นี่ลงไปแล้วแวะไปหานะคร๊าบทุกท่าน

27. วุฒิ eg

800
    15
    0

ยินดีคร้าบบบบบบ........จาด้าย ซา-มา-ชิก พูดคุยกันอีกหนึ่งคร้าบบบ
    ยินดีมั๊ก มั๊ก...ครับ.........ตามนั้น

:) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

28. pom8160

179
    8
    0
    พี่ก้างเล่นแบบนี้ผมเสียหายนะเนี่ยก็แค่รู้จักเองครับ
    เป็นงัยบ้างอยู่ที่นู้นหญิงตู้มเลยดิ...อิจฉา
    ส่งมาให้ดูบ้างดิครับ [email protected]

29. EG_Old

85
    0
    0
    note book มาเอาได้แล้วป้อม ช้าเดี๋ยวมีคนเอาไปช่วยใช้นะ
    ยิ่งเค้าว่าเล็กๆน่ารักอะ อิอิ คลิปเพียบเลยนะ:cool:

30. pe_k

392
    9
    18
    คลิปส่วนตัวเค้าเพียบอยู่แล้ว ว่างๆ เอามาลงด้วย
    ล้อเล่นคับ ป้อม งานยังยุ่งอยู่ ว่างๆ จาส่งรูปไปให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้