ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    มารับเค้าม่างจิ พี่เปิ้ล พี่วุฒิ.....อิ อิ อิ กล้าอ๊ะป่าว

2. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    แป๊ดดดดดดดดดดดดดดด......:eek: :eek: :eek:

3. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    :D :D วุฒิ เราไปกันเลยดีป่าว หรือผมไป ก.ค. พาลงมาเลยละกัน เก็บเสื้อผ้ารอนะมด
    พอดีเลย พาคนที่บ้านไปทิ้งไว้ กทม.:D :D
    GO GO GO

4. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แหล่ม เยย....จา รอ...ร้อ...รอ น๊า:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

5. EG_Old

85
    0
    0
    ตามนั้นครับ วุฒิ

ป้อม จอฟ้าพี่ส่งไปให้เพื่อนเปลี่ยนให้ที่ กทม. ตั้งแต่วันศุกร์แล้วนะ มันมีเครื่องเสียอยู่นะมันจาสับอะไหล่ให้ วันนี้มันส่งขาวมาว่าเสร็จแล้ว โทรไปหาป้อมไม่รับสายอะ
    มันขอลองก่อน ยังไง วันพุธน่าจะส่งกลับมาถึงนะครับ
    ตอนนี้กำลัง ลื้อเบรคหน้าเปลี่ยนใหม่นะครับ สูบค้างอะเปลี่ยนชุดซ่อมไม่ได้ อิอิอิ เปลี่ยนซะ

6. THANIT_EG

THANIT_EG New Member Member

12
    2
    0
    อยากรู้จักเพื่อนๆๆครับ

ชื่อนิตนะครับ เมื่อวานเห็นเพื่อนๆอยู่ที่เต็นของโก้เอ็กซ์กับโก้บอยกันหลายคันเลยตอนเย็นๆๆน่ะ เราขับผ่านไป เราขับคันสีเทาแม็กขาวนะ เจอก็ทักทายกันได้น่ะ รถเรายังแต่งยังไม่เยอ่ะน่ะ ส่วมมากก็ได้ของแต่งมาจากโก้เอ็กซ์น่ะ ว่างๆๆก็ทักทายกันได้นะ :p :p :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2007
  7. EG_Old

85
    0
    0
    หุหุ เมื่อวานไม่ได้ไปอะ รถยังอยู่บนแม่แรงเลย เปลี่ยนชุดซ่อมดิสอยู่อะคราบ

8. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ไม่ต้องแย่งกันคับ เปิ้ล พี่วู๊ดดดด.. เด๋ว กระผมไปรับเองกะด้าย ฮี่ๆ

9. EG_Old

85
    0
    0
    เอาเป็นว่าถามเจ้าตัวเค้าแลตะ ว่าจะมากับใครนิ รีบตอบให้เค้ารู้กันไปเลยตะน้องมดของพี่ อิอิอิอิ....:D :D

10. THANIT_EG

THANIT_EG New Member Member

12
    2
    0
  11. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
  12. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    อ่าจาปายกะครายดีน๊า...................แบบว่ามีครายไว้ใจด้ายม่างอ่าคะ..ช่วยตอบหนูทีนะคะ.อิ อิ อ .

13. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ถ้ามาแล้วบอกดรีมด้วยนะ จาไปทำความรู้จัก.................อิอิ

14. EG_Old

85
    0
    0
    งั้นต้องพี่เลยมด เดี๋ยวไปรับเอง บอกแล้วว่าให้เก็บเสื้อผ้า ลาเพื่อนๆ รอได้เลย อิอิอิ

15. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ....รา...ร้า...รา...แบบว่าจามากะครัยนั้น..เพ่..ม่ะรู้
    .....แต่ว่า เพ่ กลัวน้องไม่มามาก..ก่า อ่ะ.......อิ อิ อิ
    :D :D :D

16. EG_Old

85
    0
    0
    นั้นดิวุุฒิ ไม่ใช่ว่าไปรับแล้วดันไม่มาเนี่ยเสียเลยนะมด อิอิ

17. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    จะไปจิงเล้อ......................

18. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    สมาชิกเยอะดีจังเดือนหน้าผมจาไปภูเก็ต ไว้ไปเจอๆกันบ้างได้ป่าวคับ

19. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ได้เสมอคร้าบบบบบ.....มาถึงก้อโทรหาก้อได้นะคร้าบ
    ไว้เจอกันนะคร้าบบบบบ......ยินดีครับป๋ม....
    :cool: :cool: :cool:

20. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    รถใครก็ไม่รู้นะ...เปรี๊ยบ....ด๊วบ...มากเลย:D :D :D

21. EG_Old

85
    0
    0
    เปลี่ยนท่อแล้วเหรอ เปงไงบ้างอะ

22. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เปรี๊ยบ...และ ด๊วบ...จิงๆนะแหล่ะ...........
    เมื่อไรจะเปรี๊ยบมั่งก้อม่ายรุ........หุหุ :D

23. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    อิ อิภูเก็ต อยากไปเที่ยวจังเลย รอให้รถติดแก้สก่อนแล้วเจอกัน ลอดช่อง

24. pe_k

392
    9
    18
    รถใครอะ ไม่รู้จักเลย:rolleyes:

25. pe_k

392
    9
    18
    รถใครอะ ไม่รู้จักเลย:rolleyes:

26. pe_k

392
    9
    18
    พึ่งสังเกตุ + อยากรู้ว่าเจ้าของรถ ทะเบียน กก xxxx นิสัยชอบ กก สาว ตาม ร.ร. แน่ๆ เลย ฮา ฮา...

27. pe_k

392
    9
    18
    พึ่งสังเกตุ + อยากรู้ว่าเจ้าของรถ ทะเบียน กก xxxx นิสัยชอบ กก สาว ตาม ร.ร. แน่ๆ เลย ฮา ฮา...

28. pe_k

392
    9
    18

29. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    โห.. xenon ของเค้าดีจีงๆ
    แหล่มเลย...... :D

30. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    แล้วมะหรั่ย จาได้ติดอ่ะ....... เอาตังค์ไปแต่งอย่างอื่นซะหมด....อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้