ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    มาไวเลยนะพี่วุฒิซัง อิอิ

2. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ต้องเปิดหนังสือแล้วพิมพ์ตาม........... ม่ายงั้นพิมพ์ไม่ถูกกกกกกกกกกกกกกกกก........หุหุ :D

3. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    EG มี 6 เกียร์คับ (+ เกียร์มัวอีก 1 เกียร์ ) ไม่อยากมีเกียร์เพิ่มเลย.......ฮือๆ :cry: :cry: :cry:

4. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ทำไมรถป้อมมี 5 เกียร์ล่ะ คงจะไล่ไม่ทันพี่วุฒิแน่เลย อยากจะมีเกียร์มัวกับเค้าบ้างจัง
    เซ็งจังก็เราไม่เท่นิน่า :cry: :cry:

5. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    หุหุหุ........ ไล่ไม่ทัน หุหุหุ.......... ไหลปลาย...!!! ชัวร์

6. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    เค้าไม่เรียก กลัวคราบ แบบว่าเกรงใจไม่อยากให้เป็นห่วงนะ ....หุหุหุ เหมือนโดนด้วยยังไงไม่รู้ ไม่ได้กลัว แต่ไม่อยากหูยาน เอ้ย!!!! รำคาญนะ:cool: :cool:

7. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    ครัยจาไป " HOT " เท่ากับหนุ่มผมยาวหล่ะคร้าบบ...
    เพราะงั้น...จาดดดด....ปายยยย..เลยยย...อิอิ
    เสาร์นี้..ครัยว่างที่เดิม... ก ท ม...ยกมือขึ้น.. 555
    :cool: :cool:

8. วุฒิ eg

800
    15
    0
    เห็นมั๊ย..มีคนที่อยู่ข้างเดียวกะเราด้วย...555
    ถ้ามีเกียร์ 6 กันเมื่อรัยแร้วจารู้...สึกกกก...อิอิ
    :D :D

9. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    หวัดดีคับชาวภูเก็ต พอดีผมมีโอกาศได้ไปภูเก็ตบ่อยเลยอยากรู้จักพี่ๆน้องๆบ้างได้ป่าวคับ ปกตินัดเจอกันที่ไหนหรือคับ อยากไปร่วมด้วยจะรังเกียจป่าวคับ แต่ผมขับ 3d อะ และผมก็ได้รู้จักพี่น้อง EG 3D ที่โน้นหลายคันแล้วไม่รู้ว่าถ้าจะรวมกันจะรังเกียจป่าวคับ

10. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ได้เลยคร้าบ...ยินดีได้รู้จักแวะมาทักทายกันได้ครับ
    เจอกันทักกันได้นะครับ...รถผมก้อตามรูปข้างๆอ่ะครับ
    ...ลืมแนะนำตัว..ผม วุฒิ คร้าบ 081-3969275
    ถ้าว่างวันนี้เจอกันที่ ก.ท.ม บาร์ คร้าบบ
    :) :)

11. yodyayee

716
    10
    0
  12. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ยินดีคับ ว่างๆก็มาเจอกันได้ ทุกวันอาทิตย์เลย ที่เต็นท์รถข้าง รพ.มิชชั่น คับ ช่วงเย็นๆนะคับ
    ผม ดรีมคับ :D

13. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ดรีมก็มีเกียร์ 6 นะ แต่จะลากเกียร์5 ยาวๆ จะพยายามไม่เข้าเกียร์6 เด็ดขาด...อิอิ เด๋วเกียร์มัวทำงาน :D

14. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    กทม. กั๊บ......................จาดดดดดดดดดปายยยยยยยยยยยยยย................ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. EG_Old

85
    0
    0
    หุหุหุ....คนภูเก็ตใจดีกานทั้งนั้น ไม่ทันไรชวนเลี้ยงเหล้าที่ กทม.ซะละ:D :D :D

16. yodyayee

716
    10
    0
    อะไรยังไงๆๆ บางกอกบาร์ คร๊าบบบบบบ..พี่น้อง

17. EG_Old

85
    0
    0
    :eek: :eek: วันนี้เห็น รถแดงร้องเท้าขาว หน้า HINO ด้วยครับพี่น้อง....รถใครว่าสวยๆ:eek: :eek:

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เอ้า...!!! คืนนี้.... กทมจ้า.......ใครไม่ไปไม่รู้ ผมไปคนนึงล่ะ

19. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ..เป็นงัยบ้างอ่ะ...เมื่อคืนง่ะน้อง ดรีม...
    พอดีว่าเมื่อคืนอ่ะรถพี่เกียร์เป็นรัยม่ะรู้ง่ะ
    เข้าเกียร์ 6 ม่ะได้เยย พี่สันนิฐานว่า...
    "เกียร์มัว"ม่ะทำงานอ่ะเลยฉายเดี่ยวงัย
    ...อิ อิ อิ...555
    :D :D :D

20. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เมื่อคืน เข้าเกียร์6 ตั้งแต่ออกตัวแล้ว................ ไม่รู้จะตามไปทำมัย.? วัยรุ่นเซ็ง..........!!!!!!

21. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    กะดุก กะดิก มะด้ายยยยยยยยยย เลย...........................!!!!!

22. วุฒิ eg

800
    15
    0
    เปงเรื่อง ทาม-ม่ะ-ชาดดด..... อิ อิ อิ......555:D :D :D

23. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    อืม........!!!

24. EG_Old

85
    0
    0
    ส่วนใหญ่คนที่โดนเมียหึงจาหน้าตาดีครับ....หุหุหุ:D :D หรือใครว่าไม่จริง

25. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จิงงงงงงง..จิง ด้วย..พูด.....ถูกกกกกกกกกก แร้นคร้าบ
    แต่ว่าผมน่ะ...ขี้เล่เน๊ะ...อิ อิ อิ
    :D :D

26. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบพี่น้องชาวภูเก็ต เดียวลงไปอีกโทรไปหาคับ ไปมาวกันบ้างนะ

27. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ถะถะถะถะถูกกก........ต้องงงงงงงงนะ.........คร้าบบบบบบบบบ :D :cool: :rolleyes:

28. yodyayee

716
    10
    0
    ม่ะมีไรทำ ฮี่ๆ

29. yodyayee

716
    10
    0
    นู๋แดงรองเท้าขาวหน้าHINO......อ้าว ก้อรถโผมมอ่ะจิ รู้ละวันนั้นใครปล่อยลมยาง หึหึ

30. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ...อิ อิ อิ...โส-น้า-หน้า...วันหน้าเจออีก....
    จาถอด..ล้อ..ออกให้หมดเยย......555+
    โทษฐานม่ะมาเที่ยวตามนัด..อิ อิ อิ....
    :cry: :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้