ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    หวัดดีเช่นกันคร้าบบบบบบ...........ปีใหม่ ดวลกันซักรอบมั๊ยครับ ท่าน.........อิอิอิ :D:D:D

2. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    ได้คร้าบบบบบ.....บอกเวลา สถานที่มา เด้วจัดทีมงานแบบครบๆ งานนี้เละ(เทะ)......เมา :D:D:D

3. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    หวัดดีปีใหม่คร้าบ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย รถสวย กันทุกท่านเทอญญญญญ สาธุ

4. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    สวัดดีปีใหม่ท่านพี่ทุกท่านคร้าบ......... ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ รถสวย กันทุกท่านเช่นกันนะคร้าบบบบบบบบ.............

5. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    แวะมาสวัสดีปีใหม่จ๊ะ

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่คับทุกๆท่าน

7. วุฒิ eg

800
    15
    0
    หวัดดีปีใหม่ทุก ๆท่านด้วยนะคร้าบบบบบบ..........ขอให้มีฟามสุขตลอดปีและตลอดไปนะคร้าบบบบบบ

8. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    สวีดัด สวัดดี ทุกๆท่าน สบายกันดีนะครับ

9. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    สวัสดีปีใหม่ครับ พี่วุฒิ พี่ป้อม พี่เก่ง สบายดีนะครับ

10. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

เนื่อง จากรถผม โดน รถแข่ง ทีม Taxi meter Racing

ซัดตูด ไปเรียบร้อย

จึงมาถามพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆว่า

กูจะทำสีอะไรดีครับ

ระหว่าง

ดำ

หรือ เทา

11. วุฒิ eg

800
    15
    0
    สบายดีคร้าบบบบ......หวัดดีปีใหม่เช่นกันนะคร้าบบบบบ น้อง ป้อม ...:):)

ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนมาคร้าบบบบบบบ........:cool::cool:

12. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ไปเที่ยวแม่ฮ่องสอนมาค้าบพี่วุฒิ เดี๋ยวเรื่องกรอบป้ายยังตามให้อยู่ ช่างไม่ยอมไปเอาให้ที่ศูนย์ ได้แล้วจะส่งไปให้นะครับ ยังไม่ลืมๆๆๆ ชมรูปไปเที่ยวแม่ฮ่องสอนที่กระทู้นี้ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=698503&page=7#post10521952

13. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    หวัดดีปีใหม่ชาวภูเก็ตทุกคนนะครับ

ไม่ได้เข้ามาซะนาน ขอให้พี่ๆ ทุกคน (พี่วุฒิ พี่เก่ง พี่ป้อม) สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้า

เงินไหลมา ไม่ทันใช้ (จะได้เอามาทางนี้บ้าง) นะครับ

อ๋ออย่าลืมตามกระทู้ที่ป้อมบอกไปดูนะครับ ที่เที่ยวสวยๆ เยอะเลย

---------- Post added at 22:49:03 ---------- Previous post was at 22:48:42 ----------

หวัดดีปีใหม่ชาวภูเก็ตทุกคนนะครับ

ไม่ได้เข้ามาซะนาน ขอให้พี่ๆ ทุกคน (พี่วุฒิ พี่เก่ง พี่ป้อม) สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้า

เงินไหลมา ไม่ทันใช้ (จะได้เอามาทางนี้บ้าง) นะครับ

อ๋ออย่าลืมตามกระทู้ที่ป้อมบอกไปดูนะครับ ที่เที่ยวสวยๆ เยอะเลย

14. EK_Shinoda

1,125
    14
    0
    ชื่อทีมแข่งดังมากครับ เห็นรถทีมนี้วิ่งกันเกลื่อนเลย

ว่าแต่รื้อรถทั้งคันแล้วยังเลือกสีไม่ได้เหรอครับพี่

ผมเชียร์สีเทา นะ ผมชอบบบบบ

15. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    หวาดดีปีใหม่ย้อนหลังด้วยตนนะคร้าบ

16. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    นั่นดิ นึกว่าไปตกเหวอีก 555:D

17. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สีแดง...เหมือนกะสี่ประตูที่ใส่maxรูปดาวเหมือนของเอ็งที่จอดที่ร้านในซอยโรงแรมเอบีน่าอ่ะ สวยดี:D

18. tum_16

tum_16 New Member Member

2
    0
    0
    หาอู่ซ่อมรถดีคร้าบบที่ภูเก็ตครับ

หาอู่ซ่อมรถดีคร้าบบที่ภูเก็ตครับ อยากเอารถเข้าไปเช็คเครื่องมันมีน้ำมันอะไรไม่รู้มันรั่วเเถวๆๆหน้าม้อน้ำอะครับ เลยอยากเข้าไปเช็คดูอะครับรบกวนพี่ๆๆๆๆช่ายแนะนำให้หน่อยคร้าบ อยู่ที่ภูเก็ตมาได้สองสามเดือนยังไม่รู้ว่าจะเอารถไปซ่อมที่ไหนดี รถผม honda 4ประตูครัาบเครื่องd15bi[d;ofh;pot8iy[

19. E@k phuket96

674
    0
    0
    อู่โด่งเซอร์วิส ป่าหล่าย ซอยสวนสัตว์ภูเก็ตครับ ทีมงาน EG/EK ภูเก็ตและอื่นๆอีกมากมาย ก้อให้พี่เค้าดูแลทั้งนั้น รับรองไม่ผิดหวัง:cool::cool::cool:

20. E@k phuket96

674
    0
    0
    เสาร์ที่ 9 มกราคม 2553

พบปะ สังสรรค์เล็กน้อย ความจิงถ่ายไว้เยอะมากแต่รูปไม่สวยไม่แน่จัยว่ากล้องไม่ดีหรือคนถ่ายไม่เป็น และอีกอย่างมาวววนิดหน่อย เลยออกมาอย่างงี้คับ

21. E@k phuket96

674
    0
    0
    ต่อคับ

22. E@k phuket96

674
    0
    0
    จ้าวลัทธิ EG FERIO @ phuket เทพ......

23. E@k phuket96

674
    0
    0
    ทีมงานซาวด์ร่วมแจม....นำเสนอเบาะหลังแข็งของแท้

24. E@k phuket96

674
    0
    0
    ขอขอบคุณห้างโลตัสภูเก็ตสำหรับสถานที่จอดรถ ทริปหน้าไป ตจว.กันดีมั๊ยครับ เกริ่นเอาไว้ก่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2010
  25. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แก๊งค์นี้รถแรงมาก ๆครับ........แฟนคลับทั่วประเทศครับ........อิอิอิ :D:D:D

จัดไปครับสีเทาอีกเสียงตามนี้เลยครับ........เทาเข้ม ๆ เข้าไว้ครับ

เอาไว้แซ่บสาว ๆครับ...........555+ :p:p:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2010
  26. วุฒิ eg

800
    15
    0
    หรือจาเป็น เทา MR ก็ได้นะเข้มดีครับ :cool:

27. วุฒิ eg

800
    15
    0
    หรือจาเป็นสีนี้ครับ....แต่ต้องขออภัยท่านเจ้าของรถด้วยนะครับที่ขอยืมรูปมาลงครับ
    คันนี้น่าจะเป็นรถที่ หาดใหญ่ นะไม่แน่ใจ..น่าจะเป็นสีเทาเข้มแก่ดำ สวยดี
    ตรงประเด็นครับเพราะเป็น EK 4 ประตู.....:cool:

28. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    รื้อกัน ยันไส้

29. E@k phuket96

674
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่กาน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2010
  30. EK_Shinoda

1,125
    14
    0
    พี่พี่ครับสงสัยต้องย้าย ไปอยู่แถวนั้นแล้ว

ฝากหาที่พักให้หน่อยสิครับ งบ 3,500 ต่อเดือน พอมีมั๊ยครับ

---------- Post added at 17:43:36 ---------- Previous post was at 17:43:21 ----------

พี่พี่ครับสงสัยต้องย้าย ไปอยู่แถวนั้นแล้ว

ฝากหาที่พักให้หน่อยสิครับ งบ 3,500 ต่อเดือน พอมีมั๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้