ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    รถแถวนี้หล่อจริงๆครับ

2. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ปาดน้ำยายกันปายยยย

3. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    รอคอยวันเทอมา....คร้าบบบบบบบ............อิอิอิ

4. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    เด๋วเทอออออออออ.................. ก๊ะจะมาถึงแว้ววววว.......อิอิอิ

5. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    :cry: ได้มาสภาพเนี๊ยะ เฮ้ออออออออ....................เครีด :sad:

6. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เมื่อหยอดกะปุก จนมีลูกเหรียญ ประมาร ห้าสิบบาท ก็ไปซื้อ น้ำยาล้างห้องน้ำมากิน.....เอ้ย ไม่ใช่ๆ ซื้อ น้ำยาล้างห้องน้ำมา 1 ขวด
    และก็ กระดาษทรายเบอร์ 1000 อีก 1 แผ่น หลังจากนั้น........................

ก็เริ่มเมื่อยมือ :sad:

และก็เริ่มเจ็บนิ้ว :sad:

จนออกมาเป็น......................... :eek:

แบบนี้...!!! :D

7. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    อยากได้บ้างง่ะ
    :cry::cry::cry::cry::cry:

8. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แหล่มจิง จิง.................ของถูกและดียังมีในโลกคร้าบบบบบบบบบบ :D:D:D

9. pom8160

179
    8
    0
    รวมร่างแล้วครับ....บางส่วน
    สั่นนนนนนสะท้านทรวงกันเลยทีเดียว

10. pom8160

179
    8
    0
    ของเล่นชิ้นใหม่ครับ

11. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  12. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    สุดดดดดดดดดดดดดดดดด..............................................

13. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18

เห็นน้องดรีมบอกเลยต้องมาแอบดูหน่อย ท่าจะสั่นไปทั้งทรวง งี้ระวังเวลาพาสาวขึ้นรถ แล้วออกตัวสั่น
    เดี่ยวสาว ๆ นม ยานหมดนะ อิอิ

14. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    หวัดดีครับ พี่ๆ กลับมาถึงตรังหลายวันแล้ว แต่ไม่ได้เล่นเน็ตเลย ขอบคุณพี่วุธ พี่เก่ง พี่ป้อม ดรีม ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ไว้โอกาสหน้าจะไปภูเก็ตอีกครับ รถภูเก็ตสุดทุ๊กคันเลย ขอบคุณอีกครั้งครับ
    ป.ล. รูปที่ดรีมถ่ายไว้ช่วยลงให้ดูหน่อยครับจะเก็บไว้เป็นที่ระทึกเอ้ยระลึกครับ

15. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เด๋วจัดให้คับพี่ อิอิ เอาไว้มาอีกนะค้าบ.... :D

16. วุฒิ eg

800
    15
    0
    คร้าบบบบบขอบคุณคร้าบบบบ ....ชาว ภูเก็ต ยินดีให้การต้อนรับเสมอครับ
    แต่วันนั้นต้องขอโทษทีนะครับ อาจจะมีติด ๆขัด ๆกันไปหน่อย
    เลยทำให้เสียเวลา ดื่ม ไปบ้าง อิอิอิ.......เอาไว้โอกาสหน้าจา มันก่านี้ เน้อ
    เรื่องรูปเด๋วจาดดดดด ให้คร้าบบบบบ...........:cool::cool:

17. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ฉายา เก่ง ฟิวส์ขาด ไม่ใช่ได้มาง่ายๆ

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    :eek::eek::eek:

19. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หวัดดีครับผมjoke-ekนครศรีธรรมราชครับขอรายงานตัวคร๊าบบบบบบบบบ

20. วุฒิ eg

800
    15
    0
    555+++...............:D:D:D
    หวัดดีคร้าบบบบบ........ชาว ภูเก็ต ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบบ.........:cool:

21. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    หวัดดีค้าบ บ้านใกล้เรือนเคียง ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ดรีมคับผม

22. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จัดให้ตามคำขอแล้วคร้าบบบบบบบบบ.........................:D:D:D

เสียดายขาดไปหนึ่งอย่าง..........น้อง ดรีม จัดมาด่วน ๆเลยคร้าบบบ " Simpson " ...... อิอิอิ

23. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    Simpson กำลัง on the way คร้าบ.... แดงได้ใจจิงๆ แหล่มเลยๆๆๆ ชอบๆๆๆๆ

24. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่ตรังครับ เคยเห็นรถคุณโจ๊กตัวเป็นแล้วครับ รถสวยครับ

25. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    เทพทั้งน้าน

26. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    kami-sama in royfest phuket 2009 (หรอยเฟสติวอล ภูเก็ต)

[media]http://www.youtube.com/watch?v=miKLCK7QgHc[/media]

[media]http://www.youtube.com/watch?v=2vpP_h4KepU[/media]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2009
  27. วุฒิ eg

800
    15
    0
    สงสายยยย ตากล้อง จามึน ๆนะเนี่ย...............อิอิอิ

28. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    หล่อไปหย่ายแล้วคร๊าบบหัวหน้าแก๊งภูเก็ตเครื่องดื่ม

เมื่อไหร่เราจะหล่อๆแบบเค้าบ้างน๊า

29. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    เทพกันจริงๆเลยแต่ละองศ์ ไปรวยอะไรมากันเนี้ย ดูแล้วอิจฉาตาร้อน

30. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ฝากให้ท่านเทพ ที่ไม่มีที่บังแดดนะคับ อิอิอิ ผูกกะโรบาก็เข้าท่านะ หุหุหุ

http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=107398.0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้