ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    รักษาตัวหายเร็วๆนะครับ

2. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    ได้ข่าวเล็กประสบอุบัติเหตุ โชคดีที่รอดมาได้หายเร็วๆนะน้อง

3. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    ได้ข่าวจากป้อม

หายเร็ว ๆ เดี่ยวน้อง ๆ ที่ กทม คิดถึงแย่เลย

4. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ผมก็หนักครับช่วงนี้อกหัก
    พี่ๆช่วยอวยพรให้ผมบ้างซิจะได้หายไวๆกับเค้าบ้าง

5. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    อย่างพี่ป้อมมีอกหักด้วยเหรอ ไม่ใช่ออกแนวหักออกสาวเหรอครับ

6. pe_k

392
    9
    18

เหนด้วยเปนอย่างนิ่ง อิอิ

7. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    อ้าววววโดน .......อิอิอิ

ฟิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
    :D

8. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    วันนี้ได้ยินข่าวมาจากพี่อ๊อดแล้ว รู้สึกว่าไหปลาร้าหักเหรอครับ หายไวๆนะครับ อิอิปล.พี่ๆเพื่อนๆชาวภูเก็ตก็ขับรถกันระวังกันหน่อยนะครับ

9. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    เล็กหายไวๆนะครับ

10. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  11. pe_k

392
    9
    18

ไม่มั้ง

แต่คิดว่าสติกเกอร์ ภูเก็ตเครื่องดื่ม มากกว่า อิอิ :D

12. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    ว่าจะขอมาติดหน่อย ไม่เอาดีกว่ากลัว :D

13. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

ยิ่งกว่าอาถรรพ์ศุกร์ 13 ซ่ะอีกนะครับ 555+

14. pe_k

392
    9
    18

555 เปนเรื่องแล้ว
    :cool:

15. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน เลย อิอิ หวัดดีเพ่ๆทุกๆคนนะคับ เห็นรูป หนักจังเลย ขอให้พี่เล็กหายเร็วๆนะคับ เอ่อ....วันที่ 5เดือนหน้าน้องคนนี้ขอลาบวชก่อนนะค้าบบบบบ..........

16. yodyayee

716
    10
    0
    วัดไหน ถ้าไปได้พี่คนนี้ไม่มีพลาด แต่..ถ้าไกลเด๋วจัดไป 1 ซอง

17. บอล PHUKET

บอล PHUKET Guest

0
    0
    0
    รับสั่งของแต่งตัวนอก BY บอลภูเก็ต

รับสั่งของแต่ง แท้และไม่แท้ แท้มือสอง แท้ใหม่ จากญี่ปุ่น และ ยุโรป ทุกรุ่น อาทิJazz Vios 3door 200sx cafiro 4door

ฯลฯ

สั่งเครื่องและวางเครื่อง ทุกรุ่น

รับสั่งบอดี้พาร์ทแต่งจาก ญี่ปุ่น ทั้งแท้ และไม่แท้ ทุกรุ่น

รับสั่งล้อแม็กทั้งแท้ตัวนอกและไม่แท้ ใหม่และมือสอง ทุกรุ่น จากญี่ปุ่น

รับสั่งภายในตัวนอกจากญี่ปุ่น

รับสั่ง โช๊ค ตัวนอก แท้และไม่แท้ใหม่และมือสอง ทุกรุ่น

รับสั่งชุดดิสแต่งแท้และไม่แท้ ตัวนอกทั้งใหม่และมือสอง รับแปลงดิส ทุกรุ่น

รับสั่งท่อตัวนอกแท้และไม่แท้ มือหนึ่งและมือสองจากญี่ปุ่น ทุกรุ่น

รับสั่งเบาะทุกยี่ห้อแท้และไม่แท้ ใหม่และมือสอง พร้อมรางเบาะแท้ตรงรุ่นไม้ต้องดัดแปลง

ตัวแทนจำหน่าเบาะ BRIDE

รับสั่ง BELT แท้และไม่แท้ตัวนอก ใหม่และมือสอง

รับสั่งรับทำคาบอนแคฟล่า ทุกชิ้นทุกส่วนของรถทั้งใหม่และมือสองของแท้ตัวนอก งานจากญี่ปุ่นและงานจากกรุงเทพ

และของแต่งตัวนอกทุกชนิด อุปกรณ์ซิ่งทุกชนิด

รับตกแต่งรถแนวญี่ปุ่นทุกรุ่น สินค้าทุกชิ้นรับประกันพร้อมเครมและรับติดตัง

สนใจติดต่อได้ที่ 0835437862 บอล

18. pe_k

392
    9
    18
    Yo! ไปเที่ยวไหนกันบ้าง ยังอยุ่กันดีปะ อิอิ

เล็กออก รพ ยัง

19. ken.jp.

ken.jp. New Member Member

3
    0
    0
    มาแว้วคร้าบบบบ.......ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบ...เด๊ะ เด๊ะ
    ......:peace:

20. pe_k

392
    9
    18

โหยระดับเทพเลยนะอีตานี่ :cool:

21. ken.jp.

3
    0
    0
    pai bkk mai

สวัสดี ครับ วันนี้อากาศไม่ ดี: เบือ ไม่รุ้จะไปใหนดี ไป ก ท ม กันใหม pom .
    pom

22. musachi

2,336
    264
    0
    เก่ง โทรดะ

ไม่เมาไม่โทร

23. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    555+...........:rockon:

24. ken.jp.

3
    0
    0
    musachi ได้ข่าวว่าขายของเก่าแดกแร้วเหรอ อิอิอิ
    ยังงัยก็ขายได้ไว ไว ล่ะกัน
    เจ้าหนี้รออยู่นะคร๊าฟฟฟ

LOLLOLLOLLOL

25. musachi

2,336
    264
    0

อูยยยยยยย

26. yodyayee

716
    10
    0

นึกว่าผู้ใด ทั่นเก่งของแรงนี่เอง ไม่ค่อยได้เจอะเจอกันเลยนะ ว่างๆนัดกินเหล้ากัน

27. pe_k

392
    9
    18
    เล็กเปนไงบ้างออกจาก รพ ยังคร้าบ

28. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    เล็กออกจาก รพ. แล้วคับเพ่
    แต่รายต่อม่เป็นพี่เจตครับล้มแมงกะไซ ดั้งหักหมดหล่อเลยครับ:cry::cry::cry:
    เห็นบอกว่าจะเสริมเทรนด์เกาหลีน่ะ
    พี่คราปปปปปป หาเมียให้คนเด่ะ

29. musachi

2,336
    264
    0
    พี่เจต แกเอา ติ๊กเกอร์ ติด มอไซด์ ด้วยเหรอ วะ

รูปข้างล่างนี่ ทุกข์ชาวบ้าน

30. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0

แรงจนหลุดเลย:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้