ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ถึงตัวหาย...แต่ใจเราอยู่ใกล้กันนะ คริคริ

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ๆน้องๆ ทุกทั่น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2008
  2. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    หวัดดีปีใหม่ คร้าบพี่ น้อง มาช้าไปหน่อย แต่ก็ยังดีก่าม่ะมาเนอะ...อิ อิ อิ:cool:

3. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    ดีปีใหม่ช้าอีกคนครับ ขอให้ชาย ภูเก็ต และสมาชิก EG ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญครับ
    และขอไว้อาลัยกับพระพี่นาง

4. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    แวะมาหวัดดี ย้อนหลังจ้า
    -ป้อมคับเข้า hi5 หน่อยโหไม่รับ add เลยนะสงสัยเฉพาะฉาวๆ 555

5. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ขอโทษครับพี่ก้างอยากจะบอกว่าเข้าhi5ของตัวเองไม่เป็นน่ะครับ
    มีของเล่นชิ้นใหม่มาให้ชมกันแต่น่าเสียดาย
    ใส่egไม่ได้ครับใส่ได้เฉพาะek,si น่ะ :cry::cry::cry::cry:
    ฝาก musachi ช่วยขายให้หน่อยนะหรือจะเอาไปใส่เองแล้วผ่อนก็ได้นะ

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ผ่อนได้จิงเด่ะ

7. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แหล่ม ๆ ของระดับเทพออกมาเผยโฉมอีกแว้ว
    musachi สนจายมั๊ย มิเนียม อ่ะ มิเนียม ...อิ อิ อิ
    :D:D

8. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    แจมเลยสวยจริงๆ

9. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    ป้อมใส่ไม่ได้หรอ

10. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    โหเวรกกำ เข้าhi5ตัวเองไม่เปน อะนะ เอาใจช่วย ขายได้ไว ๆ หวัดดีปีใหม่ย้อนหลังละกัน :cool:

11. EG_Old

85
    0
    0
    เข้า hi5 ไม่ได้ผ่านมาที่ร้านก็แวะมาดิป้อมเดี๋ยวจัดให้

12. วุฒิ eg

800
    15
    0
    UP...กานหน่อยคร้าบอย่ามัวแต่เมากัน.....อิ อิ อิ:D

13. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ?..........................

14. pom8160

179
    8
    0
    สวัสดีครับโทษทีนะที่หายไปนาน
    ช่วงนี้ชีวิตไม่ค่อยหวือหวา ไม่มีสีสันเลยโว้ยยยยยยยยย เซ็งว่ะ
    พี่ๆครับช่วยอนุเคราะห์ให้ผมสักคนได้ป่าวล่ะครับ
    มีของแปลกมาให้ดู civic FD ปี2008 แต่งspoon
    โปรดสังเกตุที่ไฟท้ายนะครับพี่น้องงง

15. musachi

2,336
    264
    0

E20

16. EG_Old

85
    0
    0
    ทำไปได้!!!!!!!!!!!!!!!!!

17. อิอิอิ

18. musachi

2,336
    264
    0
    บรรยากาศ กทม. ต่อ บาร์ซ่า กลับมาอีกครั้ง แม้เป็นแค่ช่วงเวลาสั้นๆ

19. วุฒิ eg

800
    15
    0
    อิ อิ อิ......อัลบั้ม ป้อม & กาน .....อยากฟังจัง :D:D

20. m_overkids

m_overkids Legend (R.I.P.)

302
    6
    0
    พฤษภาไปภูเก็ต เอาอีเพนกวินไปแจมกะทีมภูเก็ตหน่อย

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  21. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

จัดไปอย่าให้เสีย....

22. pom8160

179
    8
    0
    ช่วงนี้เงียบหายกันไปไหนหมด
    หรือว่าซุ้มเงียบเก็บเงินทำอะไรป่าวล่ะครับ
    ได้โปรดออกมาสังสรรค์กันหน่อยเถอะ
    เงี่ยนว่ะ:doh:ไม่ใช่เสี่ยนน่ะอยากเมา

23. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จาด ปาย คืนไหนว่ามาเยย....อิ อิ อิ
    แต่ว่าตอนนี้ เปื่อย เป็นไข้อยู่ง่ะ
    เซ็งเหมือนกัน ม่ะซาบาย เนี้ยะ.....ฮือ ๆ
    :banghead:

24. musachi

2,336
    264
    0
    มีเมียครบ 4 คนก้อหายแล้วครับ บังวุฒิ

25. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จาดดด ปายยย....ตามคำเรียกร้อง......musachi555+ :peace:

26. aod.eg

87
    6
    0

อยากไปๆ]

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

27. pom8160

179
    8
    0
    พี่ๆครับช่วยสงเคราะห์น้องสักขวดได้ป่าวล่ะครับ
    เซ็งจริงๆเลย:cry::cry::cry:
    ไม่มาเยี่ยมเยียนภูเก็ตกันบ้างฝ่ายบันเทิงที่นี้เหงาว่ะ

28. aod.eg

87
    6
    0

กำลังหาเวลาไปอยู่คิดถึงทุกคน สงกานต์นี้ว่าจะลงไปภูเก็ต ไปเที่ยวสิมิรันกันดีกว่า มีใครไปบ้างยกมือขึ้น

29. EG_Old

85
    0
    0
    วันที่ 4 นี้ทำบุญร้านครับ ใครว่างเชิญนะครับ กินข้าวกัน

30. วุฒิ eg

800
    15
    0
    รับทราบ ครับผม........แร้วกี่โมงอ่ะ......เปิดร้านใหม่แร้ว
    ก็ขอให้รุ่งเรือง ๆ แระร่ำรวย ๆ นะคร้าบ
    :cheer2:

musachi ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้