ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ทะมายเงียบเหงาจังเยย
    น้องpop พี่วุฒิ บางกอกบาร์กันมั้ยครับ ฮี่ๆ

2. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    อิอิ..ยังอยู่กันคร้าบบ..แต่ว่าไปเที่ยวเกาะมาซาหนุกมั้ยคร้าบ ไปม่ะชวนเลยนะ..อิอิ มิตติ้งกันวันอาทิตย์ที่เดิมคร้าบบบบ:cool: :cool:

3. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    เมื่อวันอาทิตย์ไปเร็วเกิน มะเจอใครเลย..... แล้ว ฟ.แฟนก็โทรมาตามก็เลยอยู่รอมะด้ายยยยยย.......ฮือๆ

4. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ม่ะเปงัรยคร้าบบ..น้องดรีม...อาทิตย์ต่อๆไปก็ยังมีคร้าบบเอาไว้เจอกันนะคร้าบบบบ:D :D

5. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ใส่กันชนรึยังพี่วุฒิ แต่ไม่ใส่ก็ดูโหดดีนะคับ
    เมื่อวันอาทิตย์ไปต่อกันที่ไหนฮะ............อิอิ แบบว่าอยากมีส่วนร่วม

6. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    แวะเข้ามาทักทายครับ -------> ------->
    :mad: :( :eek: :) :p :D :cool:

7. yodyayee

716
    10
    0
    หายปายยหนายยกานหมดว๊าาาาา พี่ๆน้องๆทั้งหลาย หรือว่าหายไปพร้อมกะตรุษจีนหมดแว้วว ฮี่ๆ

8. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    แวะมาทักทาย ไปแล้ว อิอิ

9. 4D_sir

4D_sir New Member Member

17
    4
    0
    ไปป่าว......รอส้มก่อนนะ

10. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    ติดรถไปเทียวด้วยดิพี่อยากไปเทียวทะเล อะ อยากนั้งน้องส้มด้วยคนอะอิอิ

11. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    มากันเยอะๆ เลยนะคร้าบบบบบ.....

12. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    ดีครับ เพิ่งย้ายกลับมาอยู่ครับ ก่อนหน้านี้ อยู่ กทม.ครับ มาได้2วันเอง แบบว่าบ้านอยู่ที่นี่ครับ
    เคหะฯ บ้านพรครับ

13. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    ย้ายกลับไปภุเก็ตบ้างดีมั๊ยหว่า ลงไปกันแยอะเลย คิดถึงพวกพี่ๆทุกคนที่ภูเก็ตนะครับ

14. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ไปๆดิจะรอนะครับ ;)

15. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ยังอยู่กันครบถ้วนครับพี่ๆ น้องๆ แต่ว่าจามากันจิงเปล่าครับชาว ภูเก็ต จารอนะคร้าบบบ พี่ๆ:cool: :cool:

16. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ยินดีต้อนรับคับ..........

17. yodyayee

716
    10
    0
    รักนะเด็กโง่ eiei

ชาวภูเก็ตWelcomeจ๊าาาา

มาอยุ่ภูเก็ตตั้งแต่เที่ยวกะคนในคลับมา ยังมิได้ออกกะตังสักกะบาทเยย ใจดีเกิ้นนน ฮี่ๆ

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ช่าย.....ใจดีมากๆเรยคับ พี่น้องค๊าบ.....

19. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ลอดช่อง มาถึงภูเก็ตแล้วคับ......... :D

20. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ตามนั้น..แต่ว่าไปเที่ยวไหนกันหรอม่ะเห็นเจอเยย..อิอิ..โอ เช ลอดช่อง ตามนั้น 555:rolleyes: :rolleyes:

21. yodyayee

716
    10
    0
    แหนะๆ เพ่วุฒิ ไม่ต้องเลยนะๆ รุ้นะว่าวันเสาร์ไปไหนมา เด๋วปั๊ดแฉซ่ะเลย 555

22. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ไปไหนกันมาเหรอกั๊บ.............เอาไว้ไปด้วยนะ อิอิ

23. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    รถที่ภูเก็ต หล่อๆ กันทั้งนั้นเลยน่ะครับท่าน

24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ใครหรอ ไปไหนก็แค่...อิอิ จายเยงๆครับผมเด๋วคอพี่จาหลุดออกจากบ่า
    น้อง ยอด พี่ม่ะได้กลัวนะแต่ว่าเกรงจายเฉยๆอ่ะ..555
    :cry: :cry:

25. EG_Old

85
    0
    0
    เพื่อนๆชาวภูเก็ตมี meeting ไม๊ครับ ถ้ามีชวนบ้างสิครับ ผมเปิ้ลครับ 08-5247-7767 อยู่บ้านพรครับ เพิ่งกลับมา ยังไม่ค่อยรู้จักใครครับ

26. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ครับได้ซิครับวันอาทิตย์ตอน 5 โมงเย็นอ่ะครับสถานที่ก็ เต้นรถติดกะ ร.ร. มิทชั่น ครับ
    เข้ามาทักทายกันได้เลยครับจาได้รู้จักกันไว้คร้าบบบบ 081-3969275 วุฒิครับ
    :) :)

27. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    มาเเจอกันทุกวันอาทิตย์เลยคับ พี่ๆใจดีทุกคนเลย ดรีม ครับ

28. DREAM(M.K.)

630
    11
    0

พี่วุฒิ รร. โรงแรมอ๊ะป่าว สงสัยจะชินนะเนี่ย ต้องเปง ร.พ. อะนะ
    ระวังคนข้างๆรู้นะ.........อิอิ......

29. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ถ้าจะไป กทม กันเชิญได้เลยค่ะ ดรีมเค้าม่ายชอบเที่ยวกลางคืนค่ะ เค้าชอบอยู่บ้านมากกว่าค่ะ

30. EG_Old

85
    0
    0
    ตกลงเป็น ร.พ.นะครับ ไม่ใช่ ร.ร. ว่าแต่เต้นไหนครับ รถไม่สวย ไปแล้วจะอายเค้าป่าวเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้