ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    ฝ่ายบันเทิงเอาอีกแล้วอิจฉาโว้ย คนข้างบนแถวบ้านเรียกว่าหมดสภาพ:D:D:D

2. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    อ๋อ ...คันนี้น่ะหรอที่เป็นตัวการตัดต่อ....อิ อิ อิ
    รู้แหล่งแระ อิ อิ อิ.....Villa X

ยอดเยี่ยมคร้าบ สายลับจับบ้านเล็ก....อิ อิ อิ :D:D

3. aod.eg

87
    6
    0
    รับรองยิงไม่ผิดตัวเล่นบอกบ้านเลขที่ซะด้วย อิอิ

4. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    โหดร้ายใครทำร้ายพี่ผมครับ แต่ถ้ามีสาวไม่แบ่งน้องก็เอาเลยครับพี่ๆ

5. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    แก้งค์นี้สุดยอดเลยครับ อิอิ

6. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    มาดูความเนียนของหัวหน้าเด็กกันครับ
    รูปแรกภรรยาครับส่วนที่เหลือ:sad::sad::sad:
    ขอบคุณพี่อ๊อดด้วยนะครับที่สละเวลาส่วนตัวเพื่อพวกผม
    และสำหรับความบันเทิงทุกค่ำคืน

7. aod.eg

87
    6
    0
    สถานการณ์พาไป

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เดี๋ยวผมล้างแค้นให้ครับพี่

แต่สักพักนะ ตอนนี้ยังเอาตัวไม่ค่อยรอดเลย

9. วุฒิ eg

800
    15
    0
    จาดไป.....อย่าให้เสีย.....อิ อิ อิ :D:D:D

10. pom8160

179
    8
    0
    ทำไมพี่ๆชอบแกล้งผมจังเลยครับ:cry::cry::cry:

11. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    อยากปายมั่ง......อ่า เพ่ๆ...................

12. musachi

2,336
    264
    0
    ภูมิใจเถิดทูนหัว มีผัวขับ EG

13. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    แล้วลูกเพ่เปลี่ยน Login ทำไหรหว่า:D:D:D

14. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ขอตอบแทนให้นะคร้าบ...อิ อิ อิ คือแบบว่า เค้าลืม password ง่ะ
    เอ๊ะ...แต่ทามมั๊ยอย่างอื่น เห็นม่ะลืม อ่ะ.....อิ อิ อิ

:D :D :D :D :D

15. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    ดีครับเพื่อนๆ หลังจากหยุดงานไปนาน.....มาก
    ตอนนี้ผมเปิดร้านแล้วนะครับ
    อยู่ใกล้ๆ อนุสาวรีย์ครับ ผ่านไปมาแวะทักได้นะ
    ชื่อร้าน KP service ครับติดถนนใหญ่เลย

16. วุฒิ eg

800
    15
    0

รับแซ่บ :cool:

17. m_overkids

m_overkids Legend (R.I.P.)

302
    6
    0
    เป็นหัวหน้าเด็ก กระทำอย่างนี้ เดี๋ยวเด็กเอาอย่างนา อิ อิ

ใครไป กทม.งานเทคปาร์ตี้บ้างคับ ทางหาดใหญ่ไปกันหลายคน ใครว่างเจอกานที่โน่นเน้อ

18. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    แอบมาดู อิอิ

19. pom8160

179
    8
    0
    ไม่ค่อยว่างเลยไม่ได้เข้ามาแซวพี่ๆ
    แต่ช่วงนี้พี่เก่ง (toda) งานเข้าครับตามประสาคนเถื่อนน่ะ :D:D:D
    เบื่อโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ เมื่อไรจะมีแฟนน่ารักกับเค้าบ้างว่ะ

20. musachi

2,336
    264
    0

พี่น้องท่านใด อยากเห็นคน นั่งเต้นในรถ

โทรหาป้อม เลยครับ เมื่อคืนมานจาดให้ ผมทีนึงแระ

วาด-หนา

21. aod.eg

87
    6
    0
    ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่าช่วงนี้งานเยอะ ถ้้าได้ไปเจอกันที่สนาม

22. aod.eg

87
    6
    0
    ตอนมากรุงเทพบอกรัก _ุ ๊คนเดียวงัย
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤศจิกายน 2007
  23. pom8160

179
    8
    0
    พี่ครับอย่าระบุชื่อซิครับ ผมเสียหายหมดเลย
    วันนี้มีอะไรมาให้พี่ๆดูแล้วอิจฉาเล่นอีกแล้วครับท่าน
    จัดให้โดยพี่เก่ง (toda):cool::cool::cool:

24. aod.eg

87
    6
    0
    คนเถื่อนเกือบไปแล้ว

25. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    พี่เก่ง..งานเข้า ฮาๆ................

26. musachi

2,336
    264
    0
    ชื่อ"เก่ง" นี่ไม่ใช่ได้มาง่ายๆนะเนี่ย

27. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ของเค้าดี จิง จิง.....อิ อิ อิ:D

28. musachi

2,336
    264
    0
    แปลงร่าง เป็น

มนุษย์เหล้า

29. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แปลงร่าง

ด้วยคน.....จิ
    :D:D:D:D:D

30. pom8160

179
    8
    0
    แปรงล่างด้วยคยดิ

ไม่มีอะไรหรอกครับแค่อยากถ่ายจะทำไมล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้