ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    Lucky in |ove & Lucky in Game ครับ P'อ๊อด...

2. m_overkids

m_overkids Legend (R.I.P.)

302
    6
    0
    นัดมีทติ้งนอกรอบกันหน่อยดีกว่าค้าบบบ ผมไปภูเก็ตวันที่ 13 นี้ อยากเจอเพื่อนๆที่ภูเก็ตมั่งอ่ะนะ

3. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0

ยินดีครับ คุณ m EG ชาวภูเก็ตยินดีต้อนรับครับ ป๋ม
    มาถึงก็กิ๊ง ก๊างมาล่ะกานนะคร้าบอยากเห็น EG สีขาวสวยๆ
    คันนี้มานานแย้ว....มาถึงแร้วเอาไว้เจอกันนะคร้าบ.........
    :D:D:D:D

4. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ซา-หวัด-ดี กั๊บเพ่ๆ นานๆเข้ามาทีมะว่ากันนะกั๊บ........อิอิ

5. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    แก็งภูเก็ตเครื่องดื่มยินดีต้อนรับครับ
    เดี๋ยวฝ่ายบันเทิงจัดให้คับ:cool::cool:

6. m_overkids

302
    6
    0

สงสัยจะไม่ได้เอาอีเพนกวินไปหรอกจ้า นั่งไม่พออ่ะ ที่บ้านเค้าจะไปเที่ยวงานกินเจอ่ะคับ

ลีโอลังนึงเนี่ย แจ่มเลยค้าบ พี่น้องกานต์คับ แต่สงสัยจะไม่พอ อิ อิ

ส่วนดอคเตอร์ ต้องพาไปด้วยอยู่แล้วจ้า

7. วุฒิ eg

800
    15
    0

ฝ่ายบันเทิงจาดดดด....ปายยยย เด๋วเพ่จาไปเคลียกับฝ่ายแม่บ้าน ก่อนนะ ปะเด๋วจาโดนร้าวราน......อิ อิ อิ :D:D:D

8. pom8160

179
    8
    0
    คนเถื่อนโผล่มาได้งัยคับเนี้ย
    ต้องเอาเหล็กมาถ่วงรถบ้างเดี๋ยวมันจะแรงเกินหน้าเกินตาคับเพ่
    :eek::eek::eek:

9. วุฒิ eg

800
    15
    0
    เด๊ะ เด๊ะ....คร้าบ เพ่ น้อง....อิ อิ อิ

:D:D:D:D:D

10. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    ของเค้าแรงจริงๆคู่แข่งคนเหล็ก คนเถื่อน2007
    คิดถึงทุกคนครับ

11. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    แอบมาดูครับ รถไส้แตกไปแล้วน่ะคุณดรีม

12. m_overkids

302
    6
    0
    เดี๋ยวจะเหน็บของจากหาดใหญ่ไปยั่วเจ้าของรถม่วงล้อขาวซะหน่อย อิ อิ

13. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ฮาๆๆ ......... หวัดดีกั๊บพี่เก่ง...อิอิ
    :D:D:D

14. aod.eg

87
    6
    0
    อยู่กรุงเทพไม่ได้ไปไหนเลย อิจฉาโว้ย
    อยากไปกทม ต่อBARZA

15. วุฒิ eg

800
    15
    0
    รายงานตัวคร้าบผม....ม่ะคืน ไป กทม และต่อด้วย BarZa ด้วยล่ะเพ่...อิ อิ อิ

16. pom8160

179
    8
    0
    เจ้านายครับมีงานให้ผมทำหรือป่าวครับ
    ช่วงนี้โค-ตะ-ระ เหนื่อยเลยเพ่ ไม่มีหน่วยคุ้มกันเลย
    :cry::cry::cry:

17. aod.eg

87
    6
    0
    ต้องเปลี่ยนมาเที่ยวกรุงเทพจะได้ปลอดภัย ไม่ต้องคุ้มกัน

18. pom8160

179
    8
    0
    พี่ๆน้องๆหายไปไหนกันหมดล่ะครับ
    เทศกาลกินเจขอให้มีความสุข ชะล้างจิตใจให้สะอาด
    แล้วเราจะได้กลับมาทำ...กันอีก

เว้นไว้ให้พี่เก่งตอบนะครับ!

19. pom8160

179
    8
    0
    ขอให้พี่ๆทำความดีซัก9วันนะครับ
    แล้วแก็งภูเก็ตเครื่องดื่มจะกลับมาใหม่:cool::cool:

20. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    หิวบ่อยจังกินเจหิวไปหมดเลย

21. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ไม่มีเหล้า เจ ขายมั่งเหรอกั๊บ.........อิอิ

22. วุฒิ eg

800
    15
    0

ยังเหลือ กะ ผมอีกหนึ่งนายงัยคร้าบ
    ว่ามาเลยว่าที่ไหนดี...อยาก เมา ง่ะ....
    อิ อิ อิ

23. pom8160

179
    8
    0
    ไม่เว้นเลยนะพี่วันบวชก็เมา วันกินเจก็เมา
    ละหมาดบ้างนะครับ

24. aod.eg

87
    6
    0
    ภูเก็ตมีแต่ขี้เมาทั้งนั้น อิอิ
    เก่งอยู่กรุงเทพคืนนี้จะพาไปเมา

25. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    กินเจ อดทน อดทน เดียวศีลขาด อิอิ

26. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ฮาๆๆ......แต่ละท่าน !

27. pom8160

179
    8
    0
    สาวๆช่วงนี้ทำไมน่ารักจังเลย
    โดยเฉพาะช่วงกินเจเนี่ย ใส่ชุดขาวแล้วโค-ตะ-ระ ซีดเลย
    น่าเดะๆมากว่ะ
    คิดถึง กทม. โว้ย:cry::cry:

28. วุฒิ eg

800
    15
    0

นั่น น่ะดิ เป็นเอามาก คิดมากระวังศิลจาขาดนะคร้าบ...อิ อิ อิ....เมา ทุกเทศกาลคร้าบ พี่น้อง :D:D:D

29. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    ง่า ทนอีกนิดพี่เดียวก็ได้เมาเหมือนเดิมแล้ว ตอนนี้เมาผักแทนไปก่อนนะ:p

30. ๐๐ PoNg ๐๐

120
    6
    0
    จะหมดกินเจแล้วนะครับพี่ๆเป็นยังไงบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้