ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0

ซะ งั้น...พี่ เรา พ่อตาห้ายก็ดีอ่ะดิเพ่....555 :cry: :cry: :cry:

2. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    หุหุ ดังใหญ่แล้วเมืองภูเก็ตเรา วันอาทิตย์นี้เจอกันเด้อ

3. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    มีงานเมื่อไรไปแจมด้วยดิท่าน

4. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ซ่ะงั้น ^^":confused:

5. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    คิดถึง ภูเก็ตจัง................................

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  6. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    แวะมาทักพี่ๆชาวภูเก็ตครับเป็นไงบ้างสบายดีกันเปล่าครับ คิดถึงทุกๆคนนะ อิอิแต่พอกลับไปก็ไม่ค่อยว่างไปหาเลย ต้องขอโทษด้วยนะครับ

7. วุฒิ eg

800
    15
    0

เอายังงัยกานดีหว่า....อยากได้รถครัยบ้างอ่ะ
    กลับมาเมื่อรัยค่อยมาคุยกานดีกว่า...หรือยังงัยกานดี
    ขอความคิดเห็นพี่ ๆ น้อง ๆ ชาวภูเก็ตกันด้วยคร้าบ
    จาให้ทำ อาราย หรือยังงัยก็บอกมาแร้วกาน...นะ
    :) :) :)

8. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ไปนั่งบ้านเริงจิตดีป่าวครับ
    ไปไหนบอกด้วยนะครับ

9. วุฒิ eg

800
    15
    0

ไปไหนไปด้วย...ก๊าบ....:D :D :D

10. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ขอบคุณคร้าบ.....พี่ น้อง....อาทิตย์นี้เจอกันคร้าบ...อิ อิ อิ :D :D :D

11. pom8160

179
    8
    0
    รถพี่วุฒิที่แก้มขวาน่าจะเป็นสิวนะ :D :D
    ขับรถระวังหน่อยนะครับ
    ด้วยความปรารถนาดีจาก "ภูเก็ตเครื่องดื่ม"
    แต่ของผมน่ะ "มิด" ทุกคืนเลย

12. วุฒิ eg

800
    15
    0
    เอ้....แต่ว่า ไป"มิด"ที่บ้านหลังไหนหว่า...
    รู้สึกว่า..บ้านน้อง ป้อมจาเยอะนะ...
    จิงป่ะ อิ อิ อิ

:D :D :D :D

13. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    มะได้เข้ามาหลายวันมีไรอัพเดทเพียบเลย..........

14. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    รถหายดีแล้วคับ แต่หน้าเจ้าของ " พัง " แทน........กำ

15. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    มาเมื่อไร บอกด้วยนะคับ อยากเจอพี่ บี มอเตอร์แทรก อิอิ จาขอ วีแม็ก ดูฟรี อิอิ......... :D

16. EG_Old

85
    0
    0
    กลับมาแล้ว เบื่อจัง ใครไปเที่ยวโทรมาบ้างเด้อ โฉดๆ ช่วงนี้

17. วุฒิ eg

800
    15
    0

จาดปายยยย.....คริ คริ :D :D :D

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ผ่านมา up นิดส์นึง...........อิอิ

19. pom8160

179
    8
    0
    เบื่อชิ....ฝาท้ายยังไม่ได้เลย!!!!!!!!!!!
    แต่ก็ได้ของเล่นเหม็นๆมาอีก2ชิ้น
    น้องครีมเป็นงัยบ้างได้ข่าวว่า"โดนตบ"จนหน้าบวมเหรอ:eek: :eek:
    หะหะ...ล้อเล่นน่า

20. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ได้ของเล่นเหม็นๆมาอีก2ชิ้นเนี่ย อารายเหรอ คิดได้หลายอย่างนะกั๊บ.....อิอิ
    หน้ายังมะหายเลย.........เซ็งอย่างแรง ฮือๆ

21. EG_Old

85
    0
    0
    เบื่อจริงๆ ไปไหนดีหว่า

22. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ฉันเหมือนคนไม่มีกำลังละหมดแรงจะยืนจะลุกจะเดินไป ฉันเหมือนคนกำลังจะตายที่ขาดอากาศจะหายใจ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 สิงหาคม 2007
  23. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    so sad...............:cry:

24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    แฮะ แฮะ...ตอนนี้กำลังเอารถไปทาม..baby face ใหม่
    จาได้ม่ะเป็ง...สิว...งัย อิ อิ อิรอกานหน่อยนะคร้าบเพื่อน ๆ
    :cool: :cool: :cool:

25. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ดีนะเนี่ยฝากะโปง มะเปงไร..............อิอิ :D

26. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    คืนนี้ กทม. กั๊บพี่น้องก๊าบ......... มะรู้จาได้ออกป่าว...ง่ะ

27. pom8160

179
    8
    0
    ไปด้วยคนนะคับ
    ต้อนรับหัวหน้าเด็กและภริยา
    ไปกันไปกันสาวตูม

28. pom8160

179
    8
    0
    เมื่อคืนโทษนะครับพี่ๆที่หายตัวก่อน
    มีเหตุการณ์วิกฤตนิดหน่อยนะคับ:sad: :sad:
    เย็นนี้รวมพลที่ไหนบอกด้วยคับ

29. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    อิอิอิ.......พี่ป้อม ล่องหน :eek:

30. วุฒิ eg

800
    15
    0

มาน....เป็งเรื่อง ทาม-มา-ชาด....ของเค้าคนนี้

เพราะว่า....รถไฟ มาเจอกัน

โดยมิได้นัดหมาย...จึงทามให้น้อง ป้อม เค้า..
    ล่อง หน ได้....อิ อิ อิ

:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้