ชาว EG ภูเก็ต คร้าบบบบบบ......

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DREAM(M.K.), 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0

น้องดรีม...ไม่ถึงกับโหดขนาดนั้น...

เล่นอย่างงี้เด๋วพี่ก้องานเข้าอ่ะดิ...น้องดรีม......
    อิ อิ อิ :D :D :D

2. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    งานเข้าก้อเปงเรื่อง ทำมะชาด อิอิ
    คำว่า กลัว เด๋วนี้เขียนคล่องแว้วววววววว.....................กำ

3. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    วันศุกร์นี้ขึ้น กทม.แล้วว ใครจะฝากไรบ้างครับพี่น้อง 2อาทิตย์กลับ อิอิ

4. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    กลับไปภูเก็ตวันไหนหรอ ไปด้วยคนดิคับ

5. EG_Old

85
    0
    0
    ผมกลับหลังวันที่3สิงหานะ ยังไม่แน่ว่าวันไหน อิอิ

6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สบายดีกันมั้ยครับ แต่ผม ตัวไม่เท่าไหร่แต่ใจอ่ะบอบช้ำ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    หาที่พักใจจ๊าบๆ ก็น่าจะหายนะจ๊ะพี่ยอดก๊าบ.........

8. วุฒิ eg

800
    15
    0

ตอนนี้ EG ทิดยอด อาการหนัก.... ขอห้ายหาย ไว ไวนะคร้าบ :) :) :) :) :)

9. yodyayee

716
    10
    0
    ขอบคุณพี่วุฒิ พี่น้อง EG ทุกคนด้วยนะคับ ตอนนี้หัวหมุนเรื่องค่าซ่อม คงใช้งบเยอะน่าดุเลย แต่จะพยายามกลับมาให้ได้นะครับ ทุกคน ฮือๆๆ

10. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เพิ่งรู้จากพี่อ๊อด มะวานอ่ะคับ ขอหัยกลับมาหล่อเหมือนเดิมเร็วๆนะพี่ยอด จะเอาใจช่วย.......

11. วุฒิ eg

800
    15
    0
    up.....คร้าบบ......up:D :D :D

12. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    เอาใจช่วยอยู่ มีไรก้โทรปรึกษาได้นะ ตอนนี่มีประตูเหลืออยู่สีเดียวกันเลย ไม่แพง

13. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    มาอัพ.......กั๊บ

14. yodyayee

716
    10
    0
    ไม่ใช่ก้อใกล้เคียงอ่ะกาน แต่เป็น บริษัทที่ยอดทำงานอยู่นี่แหละ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2007
    musachi ถูกใจสิ่งนี้
  15. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    เดียวสิ้นเดือนลงไปไว้เจอกันคับพี่น้อง

16. วุฒิ eg

800
    15
    0

ยินดีคร้าบ....ไว้ลงมาแร้วเจอกานคร้าบ...คุณ โอ๊ะ :cool: :cool: :cool:

17. THANIT_EG

THANIT_EG New Member Member

12
    2
    0
    แวะมาทักทายกัน

ดีนะ แวะมาทักทายเพื่อนๆๆครับ :cool: :cool:

18. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ดีคับ เจอกันก็ทักกันได้นะคับ........ :D

19. nnnNn...

nnnNn... Guest

0
    0
    0
    ..

ไม่เข้าใจ..... ทำไมไม่บอกกันดีๆ มาโพสเชียร์อู่กันอยู่นั่นแหละ คนที่เขาอยู่ ตจว.หรือคนที่เค้าไม่อยากเข้ามิตติ้งไปโชว์รถกับคุณเนี่ย เขาไม่มีทางจะรู้เลยใช่มั้ย หา? เขาขอดีๆแล้วอะ ไม่ให้ก็อย่าตอบเลย

20. yodyayee

716
    10
    0
    อะไร ที่ไหน เมื่อไหร่ และยังไง - -"

21. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    55555

22. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    งง....เลย ?

23. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    งง...เหมือนกันใครไปทำไรไว้ครับ
    ช่วงนี้ฝนตกเบื่อจิงๆๆๆเลยขี้เกียจล้างรถมากๆๆๆ
    คืนนี้ไปเมาดีกว่า

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  24. วุฒิ eg

800
    15
    0

งง....งัน....เค้าผู้นั้น...เป็นครัย...งง....:confused: :confused: :confused:

25. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    งง - เครียด - กินเหล้า ก๊าบ พี่ ป้อมอยากปายด้วยอ่า แต่ก้อ............
    :cry:

26. EG_Old

85
    0
    0
    แล้วมันเรื่องไรกันเหรอ ไม้ได้เข้ามาไม่กี่วัน ไรกันอะ งงงงงงง

27. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    มะมีไรหรอกคับพี่เป้ล เค้าคงโพสผิดบอร์ด

28. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
  29. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    รอให้ 3D เชียงใหม่วางก่อนพี่แล้วเดี๋ยวผมจะทำตาม
    งานเยอะคงไม่มีเวลาใช้เงินแน่เลยพี่ผม
    สบายดีนะพี่ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ
    จากแก๊งภูเก็ตเครื่องดื่ม

30. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    มีเมีย ก็มีภาระ ไม่ได้แต่งรถเลย ได้แต่ซ่อมอะ
    สงสัยต้องเลิกกะเมียอีก:cry: ถึงจามีตังค์แต่งรถ อุ อุ
    หรือว่าขอตังค์ พ่อตาดี (wut)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้