??? 70 ?ҹ?ʹ?ѹ???? ????§ö??? 7??͹ ??ͺ 700 ?ѹ ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 9 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0

:rolleyes::rolleyes:เสียไรอะเพ่โจ....

2. nirun01

nirun01 New Member Member

59
    8
    0
    ek คันเหลืองล้อสปูนปล่าวครับคันนี้สวยมากมายครับผมเจอจอดที่คอนโดทุกวันแต่ไม่เคยทักพี่เขาเลยครับเดียวนี้ไม่ค่อยเจอไม่ทราบว่าพี่เขาไปจอดที่ไหน....ขอบคณุสำหรับข้อมูลดีๆครับ

3. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    เจอก็ทักได้ครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้อยู่ที่คอนโดไปอยู่บ้านแต่จะกลับก็เสาร์หรืออาทิตย์แวะไปเก็บค่าเช่าน้องๆอ่ะครับ:D

4. aunturbo5555

aunturbo5555 New Member Member

51
    16
    0
    เมืองทองไปกินเหล้าก็บ่อย น่ากลัวเกิ้น
    แถมแถวบ้านนี่อยู่กลางดงโจรเลย อ้าว คนนนท์ระวังตัวกันด้วยนะครับ
    พวกนี้จับได้ ยิงแมร่งใส้แตกเลยครับ แล้วรอมอบตัวกับตำรวจเลย
    แล้วบอกว่าพิทักษ์ทรัพย์ครับ
    พวกนี้ต้องเอาให้ตาย กฎหมายบ้านเรามันไม่โหดพอ
    แล้วตำรวจก็จับบ้างไม่จับบ้างตามยากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้