เอามาให้ดูเพื่อวิจารณ์หน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 9 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    นั่งได้ดิพี่ ไม่ถึงกับขี่หักในหรอกคับ ดังดีกว่า หมาเยี่ยวรดสังกะสีหน่อยอ่ะ
    ขอบคุงคับ ไปทำที่เดียวกันป่าวหล่ะคับ ไม่ถึง 50000 คับ
    คุณก้อพูดเข้า พอดีถอดชุดเก่านานแล้วอ่ะ เกือบเดือนได้แล้วตอนนั้นใกล้ถึง
    วันพ่อ มันต้องใช้รถงัย เราเลยไปเร่งทางร้านหน่อยอ่ะ
    ว่าแต่ว่า เมื่อไหร่คุณจาตามไปหล่ะคับ รออยู่นะ

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    กะว่ารอจัดตั้งรัฐบาลชุดใหม่ก่อน คนดูแลการคลังที่บ้าน มันเกี่ยวกันมั้ยเนี่ย

อยากจะแย่แล้วอ่ะ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    5555 จัดไปคับ ต้องลองด้วยตัวเอง

4. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    มาแล้วคับผม มาชมแล้ว สวยงามคับหมูงานซาวด์สวยดี หมูตึบ ตึบ สวยครบเครื่องจริงๆ

5. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    แจ่มเลยครับพี่หมู ว่าแต่คนนั่งหัวไม่ติดหลังคาหรอครับ แล้วพวกชุดเครื่องมือกะแม่แรงพี่เอาไว้ไหนหรอครับ

6. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    เห้อ...เห็นแล้วอยากทำใหม่จัง สวยงามมากมายครับอยากฟังเสียงอ่ะพี่ มาเปิดให้ผมฟังมั่งดิ 555

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    รถคันนี้เค้าไม่จําเป็นต้องใช้คับ.....อะไรพังเป็นอันซื้อใหม่

ใช่ป่าวครับเสี่ยหมู....อิอิ

8. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    เอ็กตีม แรงไหมครับ อยากเห็นไส้มันจัง!!!

9. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    อิจฉาจังเลย.......ของเค้าดังตึ๊บ ตึ๊บของเราดังอย่างกะเคาะปี๊บ

10. Corona 93

Corona 93 New Member VIP

39
    0
    0
    สวยงามมากเลยครับ

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  12. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมสู้พี่ปอไม่ได้หรอกคับ แค่สวยแต่ไม่ดังดิคับ
    ถ้าคนตัวไม่สูงมากก้อไม่ติดนะคับพี่ ส่วนแม่แรงกับเครื่องมือผมไว้ข้างนอกนาน
    แล้วคับ อิอิ ต้องยอมแรกอ่ะ อยากสวยก้อเนี่ยแหละ
    แหมพี่ก้อพูดสะอย่างกะอยู่ใกล้กันเลยนะคับ ว่าแล้วก้อจัดไปสักชุดเลยคับ มันแน่

13. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    พี่อาท ก้อพูดเข้า ไม่ได้รวยขนาดนั้นนะคับ
    ก้อไม่ได้คุยนะคับ 15" สบายๆ อ่ะคับ ลองดูในเว็ปพี่เกียรติ ดูก้อได้คับ
    มี BM ขับก้อพอแล้วคับ ผมยัง Tiger บ้านๆ เองอ่ะ
    ทำสักชุดเลยคับพี่ต้น รวยอย่างพี่ สบายอยู่แล้ว

14. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    น้ำลาย ไหย อีกแย้ววว

15. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    ซับ ดอกเดี่ยวเหรอคับ พี่หมู

16. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ถูกต้องแล้วคับ 12" ดอกเดียวคับท่าน

17. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ออกไปกลับรถสิครับ กลับมาได้ฟังแน่ ;);););)

18. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    แฟนพันธ์แท้ เกรีต คาร์จริงๆๆเลยครับเนี่ย

19. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    เค้าคันนี้แหละครบจิงจิง

ทั้งแรง สวย โหด ดุ แถมยังบึ้ม บึ้ม อีก ดูซิอะไรจะครบปานนั้น

จะทํากันไปถึงไหน เห็นใจผมบ้าง มันเกิดอาการ """ อิจฉา """ !!!!!!!!

20. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมพูดเข้า ก้อจัดสักชุดสิคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้