ขอบคุณ EK โซนภาคเหนือด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย k_crevice, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    warm up!!! ขาวมากกกกกกกกกกกกกกกกกก

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ตอนนี้อยู่เชียงใหม่แล้วเหมือนกัน เพิ่งมาถึงเมื่อตอนเย็น
    แต่ไม่ได้เอา ek มานะครับพี่น้อง พี่อยู่ถึง 29 ถ้ามี meetกันโทรบอกด้วยนะครับ:D

3. mo_mo

1,095
    223
    0

คืนนี้ไปไหนครับพี่แจง วอม หรือ มังกี้คับ

ตอนนี้แตนบายอยู่แถวราดพัดคับ :D

4. อนาคตสดใส

อนาคตสดใส New Member Member

76
    47
    0
    อารายขาวอ่ะเพ่.....:D

5. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    วันนั้น เสียดายไม่ออกมาอะครับ ............... สาวเพียบเลย ................. เสียดายๆ :):):):)

แต่มีคนเจอพี่ในรถมีคนนั่งอยู่ เบาะข้างคนขับด้วยนิครับ ไหนว่ามาเดี่ยวไงครับ :D:D:D

6. JOBBY

196
    9
    0
    พึ่งเข้ามาดู .................. เสียดายจัง .....................:cry::cry::cry:

7. mo_mo

1,095
    223
    0
    ตอนไป อ่ะไปคนเดวเจงๆค๊าบ :eek::eek:

ปล.เจอพี่แจงที่ถนนคนเดินด้วย บังเอิญสุดๆ

8. EK8777

EK8777 New Member Member

40
    3
    0
    แล้วตอนกลับล่ะคับ.............:D:eek::D:eek::D

9. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ตอนกลับเพื่อนแกตามมาหิ้วปีกอะ ฮ่าๆ

10. JOBBY

196
    9
    0
    :bounce::bounce::bounce::bounce:

11. mo_mo

1,095
    223
    0
    อย่าลืมไปดูดอกซากุระไทย(พระยาเสือโคร่ง)กันนะครับ สวยมั่กๆ :)

12. มีพญากวาง พญาลิง บ้างไหมครับ อยากเห็น

13. mo_mo

1,095
    223
    0
    เห็นแต่พญาไทว่ะ แถวที่มอญเกี๊ยวมันอยู่น่ะ

14. ari

670
    185
    0
    กลับมากรุงเทพแล้วครับ มันสุดจะเซอร์ไพรส์จริงๆที่เจอโมโม่ที่ถนนคนเดิน
    เพราะคนเดินแทบไหลไปเลยเยอะมากๆๆ :D

15. มันเดินอยู่กะใครอ่ะพี่แจง เหลาให้ฟังหน่อย มีรูปปลากรอบด้วยไหมคร้าบ

16. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มารอดูรูปปลากรอบครับ

17. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    รอดูด้วยคน พร้อมข้าวต้มไว้กินกะปลากรอบครับ หุหุหุ

18. อนาคตสดใส

76
    47
    0
    รอดูปลากรอบด้วยครับพี่โม่

19. ari

670
    185
    0
    ไม่มีภาพปลากรอบครับ บังเอิญเห็นเค้าเดินอยู่ในเซเว่น
    มองไปก็เห็นคนเดียวนะ พอถามว่ามากับใครเค้าก็บอกว่ามาคนเดียว
    พี่ยังงงๆเหมือนกัน คนบ้าอะไรขับรถมาคนเดียว เที่ยวคนเดียว:D

20. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มันหลอกพี่แล้วครับ พี่น่าจะรออีกนีสนะครับไม่งั้นจะได้ภาพปรากรอบงามๆ

21. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

กะเพ่แจง มันยังโกหก คิดดดูละกานนว่ามันซุ่มขนาดไหน ฮ่าๆ แต่เจอกันได้ไงอ่าเพ่ คนตั้งเย๊อะตั้งแยะ

22. mo_mo

1,095
    223
    0
    เด้.... ยิงยาวกันเลยน๊า

ไปคนเดวจิงๆค๊าบบบบ แต่มีรุ่นน้องอยู่ที่โน่นค๊าบบบบ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มกราคม 2009
  23. k_crevice

442
    77
    0
    รุ่นน้องน่ารักปะ สนใจๆ อิอิ

24. mo_mo

1,095
    223
    0
    คนโสดดดค๊าบ :D

25. อนาคตสดใส

76
    47
    0
    รุ่นน้องพี่โม่น่ารักครับ.....คอนเฟิร์มเลย

26. k_crevice

442
    77
    0
    แหม.....กั๊กแตลดดดดดดดดดด เลยนะ อ้ายโม่ ชิชิชิ

27. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

กูอยากให้แฟนเมิงเข้ามาอ่านจัง.......55

28. JOBBY

196
    9
    0
    เนียนเลยนะครับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้