เบนซิล 95 จะกลับมาอีกครั้ง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย lancerck4, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    จะขายหรือไม่ ก็ไม่ง้อมันครับ มี ดาว กับ หอย อยุ่แล้ว

2. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    95 แน่นอนจริงๆ

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    up......

4. wacharin39

wacharin39 New Member Member

0
    1
    0
    ปตท ถ้ามันขายถูกกว่าที่อื่นก็จะเติมมัน แต่ถ้าขายเท่ากันเติมดาวครับ....อิอิ

5. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ปตท(Jetเก่าจากสระบุรีไปทางแก่งคอย)

มี 95 หลายหัว 24.56 คับ

9/12/51

6. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ก็เพราะได้กำไรมากกว่า.. ส่วนต่างราคาก็เยอะ
    ก็เลยต้องกลืนน้ำลายตัวเอง เอามาขายอีกรอบไงครับ

7. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    - _ -

8. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    มามะ อ้าแขนรอเลย เอิ้กๆๆ

9. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ขออนุญาต จขกท.
    ด่า ปตท. ด้วยคำหยาบ นิ๊ดนึ่ง นะครับ

ปตท. เฮงซวย ถุ๊ย . .

แสรด . . ชอบ มองกำไรอยู่เหนือผู้บริโภค
    เลว . .
    :mad:

10. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ลิตรละ 8 บาท ตาโตเป็นไข่นกกระจอกเทศเลยนะมึง

ถึงมันจะขายถ้าไม่จำเป็นกุก็ไม่เติมหรอกนะ

11. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    ผมเลิกเติมมันไปเปนปีแล้วครับ...เฮงซวยที่สุด...

12. bracketia

bracketia New Member Privilege

30
    0
    0
    ได้ยินใครบอกไม่รู้ว่า ถ้าปตท กลับมาขาย จะดึงค่าการตลาดของ 95 ซึ่งปัจุบันอยู่ที่ประมาณ 8.xx บาท ให้ลดลง ทำให้ราคาโดยรวม 95 จะถูกลง

เออ .... GU จะรอดู :cool:

13. Bluejeans

Bluejeans New Member Member

38
    3
    0
    ขอให้ เบนซิน 95 ถูกลงอีกนะครับ
    ตอนนี้เติมที 600 บาท ได้มา 22 ลิตรกว่า
    อยากได้แบบว่า เติม 600 ได้มา 35 ลิตรน่ะครับ พี่น้องครับ

ส่วน ปตท เหรอ อีกนานครับ กว่าผมจะใช้บริการเขาอีกครั้ง
    ขอฝากชีวิตไว้ที่น้องดาวแล้วกัน แน่นอน เพราะจะถูก จะแพง เขามีให้ผมมเติมตลอด
    และกาแฟก็อร่อยด้วย เฉพาะที่ สาขา แจ้งวัฒนะ ก่อนซอย 10 ติดกะ ธ. UOB นะครับ

14. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ต้องรีบคว้า หุหุหุ

15. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ผมไม่ค่อยกล้าเติมของ ปตท

ผมเคยเติม 95 ของ ปตท

เครื่องผมเขกอย่างดังตั้งแต่ 3 พันรอบยันขีดแดง

ทนใช้มันอย่างนั้นอยู่เป็นสัปดาห์ รีบๆซิ่งให้มันหมดถัง

พอไปเติมของปั๊มยี่ห้ออื่น อาการดังกล่าวหายไปเลย

-----------------------------------------------------

แต่ผมสังเกตถังที่เติมของ ปตท

น้ำมันจะใช้ได้นานกว่าคนอื่นเขา แต่เร่งไม่ค่อยออกเลย

เร่งได้แย่สุดเมื่อเทียบกับ ตราดาว ตราหอย ตราเสือ และตราใบไม้

---------------------------------------------------

ผมไม่เข้าใจนะว่ามันเป็นอะไร แต่ทุกวันนี้ผมเติม 91 ก็ยังไม่เคยเจอปัญหานั้นอีก

16. SpeculatoR

SpeculatoR New Member Member

23
    0
    0
    เงินครับ สิ่งเดียวที่มันต้องการ

17. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    สถุนสาดด ..ไอ้เวรเอ๊ยย!! แมร่มมเชี๊ยะโดยสันดาน

(ขอระบายหน่อยนะครับ ..โทดทีๆ)

18. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    หุหุ สุดท้ายก็กลืนน้ำลายตัวเอง ให้เหตุผลว่า สาเหตุที่กลับมาขายเพื่อต้องการคุมค่าการตลาด ไม่ได้สูงเกินไป แต่หลังไมค์คือ ไอ้หอย กะ น้องดาว ขายกันเพลินเลยนะ ไม่มีคู่แข่งเนี่ย กำไรก็ดีใช่ย่อยนะเนี่ย ป๋ากลับมาแล้ว ขอป๋า(กิน) เอ้ย ขายด้วยย

ขำๆ นะครับ อิอิ

แต่ยังไงผมก็เติมน้องดาวนะ หุหุ

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เหตุผลทางธุรกิจ แน่ๆเลย
    แต่ก้อดี มี 95 ให้เติม

20. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    555 ตอนนี้ผมก็หันมาเติม 95 แล้วครับ วิ่งดีกว่ากันเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้