ก้าวที่ ๓​ .......

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เย้hiluxจงเจริญ5555555555

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    อยู่กันนานๆๆเน้อพี่น้องคับๆๆ

3. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ผมรู้สึกว่าพี่ๆทุกคนในคลับใจดีมากครับและเป็นกันเองดีถึงผมจะได้ไปมิสติ้งครั้งเดียวที่บางใหย่ผมก็อเห็นน้ำใจที่พวกำมีให้กันไม่ว่า
    จะเป็นสมาชิกใหม่หรือเก่าพากพี่ก็อต้อนรับอย่าอบอุ่นนะครับ และของให้ HLC เป็นตัวกลางในการค้นหามิตรภาพและเพื่อนกันต่อไป
    นะครับจนถึงปีที่ไม่มีวันจบสิ้นนะครับ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ขำไรอ่ะพี่กาน...เขากำลังซึ้งกัน.....ขำมีความสุขอย่างงี้ต้องให้เลี้ยงเหล้าซะแล้ว...!! [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ธันวาคม 2008
  5. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    อยู่อย่างนี้นานๆนะครับ เรารักHLC

6. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ดีคับ

ยาวๆๆๆๆไปเลยคับ

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไฮลักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเจริญ

8. GEEN POWER

GEEN POWER New Member Member

61
    1
    0
    ยินดีด้วยคับสำหรับปีที่ 3 ของ Hilux Club ขอให้มีแต่สิ่งดีๆนะคับ ถึงแม้ว่าผมยังไม่ไปมิตติ้ง (เพราะผมอยู่ไกลเหลือเกิน) แต่หวังว่าสักวันต้องมีโอกาสแน่ หากมีกิจกรรมดีๆอะไรที่ให้ผมช่วยเหลือก็แจ้งมาได้คับผมที่ [email protected] หรือ [email protected] คับ โทรมาก็ได้คับ 087-886-6119 ตุ้ยคับผม...ยินดีเสมอคับ

9. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ผมพึ่งเข้า มาอยู่คับ
    แต่ก็ประทับใจและซึ้งในน้ำใจของพี่ๆ ที่น่ารักทุกคนคับ
    ไปมิตติ้งครั้งแรก รถพังเลย ถ้าไม่ได้ พี่ๆ ชาว HLC ก็คงแย่คับ
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านคับ
    HLC จงเจริญ toyota อยู่คู่คนไทยเสมอมา อิอิ

10. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เพื่อมิตภาพที่ดีและยาวนานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

11. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    จะเคียงข้างกันตลอดไปคับพี่น้อง

12. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไม่เคยมีคลับไหนที่อยู่และอบอุ่นเป็นกันเองขนาดนี้ขอขอบคุณTOYOTA ที่สร้างHILUX ขึ้นมาทำให้พวกเราได้มาเจอกันและจะอยู่ในคลับนี้ไปเรื่อยๆจนกว่าทุกคนจะ"บ้ากามและขี้เมา"เหมือนกันหมด.........เหมือนที่เป็นอยู่ครับ..........อิอิ

13. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอร่วมยินดีต่อการก้าวสู่ปี่ที่ 3 คับพี่จิ้น

H หนึ่งเดินนําหน้าตามหาเพื่อน

I ตัวสองเดินตามหลังมาตามฝัน

L ตัวสามสานสัมพันธ์เป็นเพื่อนกัน

U ตัวสี่สุดทางตันต้อง U-TURN..........ให้พี่ต้นคับ

X ตัวห้าบ่งบอกว่าคนบ้ากามอยู่ในคลับ .....ให้พี่เบนของเรา

C ตัวหกเมาในคลับต้องกลับไหว......ไม่ต้องบอกก้อรู้(พี่กานต์)

L ตัวเจ็ดถึงยังไงก้อรักกันตลอดไป

U ตัวแปดมิตรภาพอยู่ในใจตลอดมา .....ถึงทุกๆคนในคลับ

B สุดท้าย HILUX CLUB จงเจริญ......ว้าว....ว

ปล. บุคลคลใดที่มีชื่อพาดพิงอยู่ในนี้ กระผม ขออภัยมา ณ. โอกาสนี้ ขอบคุณครับ

JZ_std. และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  14. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    เยี่ยมเลยครับ Hilux Club.........

15. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มิตรภาพมากมาย จัง.....เลยอ่ะคับ

...........................HILUX CLUB................................

รักทุกๆคนเลยนะคับพี่น้อง

16. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    มานเกี่ยวอารายกะผมล่ะนี่ขี้เมาผมว่าทุกคนน๊ะครับ

17. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    ชื่อเราไม่เคยพลาดเลยเรื่องนี้อ่ะ:cry:
    ใครไม่สบายเหรอครับบอล5555555555+
    แต่เมาเรื้อนมีคนเดียวครับ...หุหุ

18. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เมาเรื้อนเปนไงอ่ะ....55555

19. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ก็เหมือนเราไงเพื่อนโจ:D:D:D:D:D

20. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ยินดีด้วยคับที่เข้าสู่ปีที่ 3 ผมยังไม่เคยไป meeting เพราะอยู่ไกล ยังไงถ้าได้มีโอกาสจะหาเวลาไปอยู่คับ แต่ถ้ามีท่านใดมาเทียวขอนแก่นติดต่อได้เลยนะคับ 043204285 หรือ [email protected] อยากจะบอกอีกว่า I love hilux forever

21. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    สนุกสนาน สมาชิกเยอะดีครับ

22. jahooy3008

jahooy3008 New Member Member

31
    3
    0
    ก้าวต่อไป แบบเจสัน ครับ

23. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    Love HILUX Tee....!!! SuD----

24. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    โห่สุดยอดครับ ;);)

25. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

ตามนั้นคับพี่

ก้อพี่กานต์ของเรานั้น.......เด่น.... ที่สุดหนิคับพี่

แน๊ แน๊ มีหาเพื่อนด้วยหละ....อิอิ ( ล้อเล่น ล้อเล่น )

26. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

27. ทำไรน่ะ ถึงจุดสุดยอดแล้วด้วย น่าสงสัยนะนี่:eek::p

28. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    อารายสุดยอดครับแมน เสียงสุดๆเหรอครับ

29. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    แมนแชมป์ว่าวไงลืมกันไปแล้วเหรอครับ

ผมไม่ได้บ้ากามนะพี่เบน อิอิ....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้