สติ๊กเกอร์รูป หน่วยกู้ภัยกับสาวถอดกกน.

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SW-20->00GT, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เหนติ๊ก เกอร์ พวกนี้

นึกถึง ติ๊กเกอร์ ที่ติดรถ บรรทุกตรงบังโคลน หรือไม่ก้อข้างประตูรถบรรทุกอะค่ะ

ที่เปนรูป พี่สุดหล่อ มีหนวด ใส่แว่นตา เหมือนตี๋ใหญ่ ผมยาวปะบ่า เซอๆ หน่อย

หา ซื้อ ยาก อะ อยากได้ อิอิ แนวดี

ใครมีขายบอกมั่งนะ อยากได้ อิอิ

2. noom2700

noom2700 New Member Member

58
    5
    0
    ลองหาดูแถวร้านขายอะไหล่สิบล้อใหญ่ๆแถวๆอ้อยน้อยน่าจะมีขายน่ะครับ

3. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    อืม...ก็เป็นไปได้นะ เพราะลักษณะลายเส้นคล้ายๆกัน

อันนี้น่าจะใช่สุด เพราะเห็นที่ติดๆกัน รถก็จะออกมาแนวๆเดียวกัน แสดงว่าชอบแนวกัน

แต่ชอบอันนี้ เพราะติดแล้วมัน "จ๊าบ" จริงๆ

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

มัน "จ๊าบวิ้วววววววววววว" :D

5. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ผมกลัวว่าอีกหน่อยจะมีรูป ผู้ชายใส่ กกน. หรือรูปหน่วยกู้ภัยอุ้มผู้ชายน่ะครับ คราวนี้ได้กลายเปน"จ๊าบวู่" เเหงมๆ อิอิ...

6. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    หุหุ สาวถอด กกน.

นึกแล้วสยิว

7. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ไอ้รูปอุ้มสาว ผมไม่รูแต่ถ้าใครอยากได้รูป รูกระสุน บนรถบอกผมได้ ขอแค่มาขับรถปาดหรือเกรียนใส่ก็พอ เด๋วจัดรับรองรูกลมดิก ขนาด9มม. เอากี่รูก็ว่ามา ฟรีด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้