สอบถามผู้รู้....เรื่องล้อแมกซ์ คับ.....ช่วยทีคับ HLC ทุกท่าน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 6 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ช่วงล่างนะคับช่วงล่างอ่านกันดีๆเดี๋ยวจะเข้าใจผิด........กัน 555

เน้อพี่ป้อม......:D:D:D

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ในรูปมันก็แค่ 15 เองคับ ถ้า 15 เหมือนกันก็ว่าจะเก็บไว้ไม่เสียหาย เสียดายจังเลยคับ

แต่ก้อขอบคุณมากนะครับ

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ซ่อมแล้วยังครับเป็นไงบ้าง

4. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ยังเลยคับรอพี่แม็กซ์ อยู่หนะคับ

5. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0

ใช่ร้าน คลีนิคซ่อมแม็ก ในถ.เอกชัย-บางบอนป่าวครับ

ผมเคยไปซ่อมมา ทำดีครับ มีล้อให้เปลียน

ร้านอยู่ ซ.เอกชัย เท่าไรจำไม่ได้อะครับ แต่อยู่ฝั่งเลขขี้......ยังไม่ถึงคาฟูนะครับ

ป้ายร้านจะ สีน้ำเงินขาว เหมือนป้ายซอย ต้องดูดีๆอะครับ คลีนิคซ่อมแม็ก

ลองไปดูครับ....

6. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    UPDATE

ทํามาเสร็จแล้วคับท่าน.....งานเนียนใช้ได้คับ ( ขอบอก ) อิอิ

7. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ล้อสกายยังดุ้งอีกเหรอครับอาท แสดงว่าโหดมากๆ เลยนะเราเนี่ย

8. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอชมหน่อย:D

9. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ตกแบบสนั่นคับ...พี่แมน อิอิ

เดี๋ยวถ่ายรูปมาหั้ยดูคับ จ่าดวง

10. เปลี่ยนใหม่เลย 17-18 แจ่มเลย

11. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เสร็จแล้วเหลอครับ รอดูๆ

12. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    UP......มา

ดูกันนะคับ......:D:D:D

13. ว๊าวๆๆ เนียนๆเลย น่าสัมผัส

14. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ทำมัยไม่ทำสี GTR ไปเลยล่ะครับ สวยดี ดุดุ

15. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ตอนแรกบอกว่าจะเอาสี gtr ไม่ไช่เหรอครับ

16. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    กลัวสีไม่เหมือน หนะคับ อิอิ :D:D:D

17. โต้วไง

โต้วไง New Member Member

25
    0
    0
    ไกล้แยกมีนบุรีมีร้านช่างเตี้ย

18. เปลี่ยนใหม่เลย แจ่มๆ อิอิอิอิ

19. เอาไปชม

20. ว๊าวววว....พี่ธงจะใส่หรอครับ ...

21. ร้านไม่ยอมให้รองอะคับ ต้า น่าเสียดาย

22. ton_chaiyo

ton_chaiyo New Member Member

1
    0
    0
    ขออนุญาติสมาชิกใหม่ครับ

ขออนุญาติร่วมกลุ่มครับ

23. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ยินดีครับ ต้น(อีกละ)

24. เชิญคับ (ต้นอีกละ) ตามเบน

25. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    คงไม่มีปัญญาจะซื้อหรอกคับพี่ธง ได้แค่นี้แหละคับผม อิอิ

ยินดีต้อนรับสู่
    Hlc นะคับ เชิญแนะนําตัวที่กระทู้ด้านบนเลยนะคับคุณต้น (อีกแล้ว)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้