meeting ที่บ้านผมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย buem, 5 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ใส่แล้วครับ
    แหล่มเลย

2. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    โอ้พ่อเจ้า.....สวยๆๆๆๆๆ

3. buem

2,764
    75
    0
    ใส่แล้วครับน้องรัก

4. ต๊อดตี๋

ต๊อดตี๋ New Member Member

33
    6
    0
    หวัดดีครับทั่นเบิ้ม
    มาเชียงใหม่เมื่อไหร่แวะทักทายบ้างเน้อ
    คราวก่อนทั่น X ก็มาโฉบๆไป อดเจอกัน
    มามะ..ปรึกษากันประสาแวนๆ..

5. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ถ้าไม่พลาดอะไร ปลายปีนี้ ตีรถขึ้นไปเชียงใหม่แน่นอนครับ

ว่าแต่จะมีที่พักป่าวหนอ......................:D:D:D

6. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    ไปเหนือกันหมดเลย สงสัยต้องปรับแผนกลับบ้านด่วน แล้ว

7. lukmatulee

315
    2
    0
    คุณต๊อดตี๋ NNC ใช่คลับเดียวกันกับ น้องแมค หรือปล่าว ครับ คุ้นๆ เคยไปให้แมค+เด่น ยกเกียร์ให้

8. buem

2,764
    75
    0
    ใส่แล้วครับ

9. ต๊อดตี๋

ต๊อดตี๋ New Member Member

33
    6
    0
    lukmatulee คุณต๊อดตี๋ NNC ใช่คลับเดียวกันกับ น้องแมค หรือปล่าว ครับ คุ้นๆ เคยไปให้แมค+เด่น ยกเกียร์ให้

คร้าบ ใช่ครับ เป็นสมาชิกรุ่นเยาว์ NNC ครับ
    ผมไม่ได้ยกเกียร์นะครับ แต่แวะไปให้ช่างแม็กทำก๊อกๆแก๊กๆ ตามเรื่องครับ
    แสดงว่าคุณ lukmatulee แลกเกียร์กะเด่นใช่ป่ะครับ

Van X ถ้าไม่พลาดอะไร ปลายปีนี้ ตีรถขึ้นไปเชียงใหม่แน่นอนครับ

ว่าแต่จะมีที่พักป่าวหนอ......................

5555ที่พักเยอะแยะ..เว้นแต่จะพักที่ไหน+กะใคร????
    เอามาอวดโฉมกันหน่อย เผื่อมีไรให้หยิบยืมใส่รถผมได้บ้าง

10. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ไปกับ ลูกชาย และแม่ของลูกชาย ผมครับ

ที่ว่าถ้าไม่พลาดอะไร คือ แม่ของลูกผม เค้ากลัวที่นู้น จะหนาว เด๋วลูกจะไม่สบายอ่ะครับ (ลูกยังเล็ก 2 ขวบก่าๆเอง)

11. lukmatulee

315
    2
    0
    แม่นแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้