พี่ๆEkทุกท่านครับผมมีเรื่องรบกวนสอบถามหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย เอกลักษณ์ ทิมภักดี, 12 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gant Chongkolnee

Gant Chongkolnee Guest

0
    0
    0
    ขึ้นเขาความร้อนขึ้น ขับธรรมดาไม่ขึ้น ถือว่าปกติครับ

2. เวลาดูรหัสเครื่องดูตามในรูปครับ ตรงที่วงแดงๆไว้

3. ของผมมันเขียนว่าCVP คือไรคับ

4. ขอบคุณพี่ๆคับและพี่ใหญ เชียงรายคัฟป๋มถึงเชียงใหม่จะปฏิบัติการทันที

5. ถึงเชียงใหม่ล่ะคัฟพี่ๆลุ้นสุดทางจอดพักตลอดทาง5555พุกนี้หาหมอด่วนนนน้องEkขอบคุนพี่ๆๆมากเลยนะคัฟฟฟฟฟ

D16 y4 มีเทคไหมครับผมอยากรู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้