ต่อเนื่องกันเลยนะครับสำหรับปีนี้...ประกาศมีทติ้ง EK Group ครั้งที่ 4 ประจำปี 2557...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย QS Estimate Jai, 14 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A Noodle Cool

A Noodle Cool Guest

0
    0
    0
    DSL Group ขอร่วมบริจาคกับ Ek Group คร๊ะ 1,540 บาท เงินส่วนนี้จะซื้อยาและอุปกรณ์ทำแผลเพิ่มเติมค่ะ... ^^ เย้ๆ

2. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    สิ่งของพร้อม...รถพร้อม...ใจพร้อม...กายก็พร้อม....

3. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    เดินทางปลอดภัยนะครับทุกท่านรอบนี้ ติดเข้าเวรอดไปด้วยเลย

4. SuperNim NoPain

SuperNim NoPain Guest

0
    0
    0
    เดินทางปลอดภัย ไปเรื่อยๆไม่ต้องรีบนะคร้าบ..

5. A Noodle Cool

A Noodle Cool Guest

0
    0
    0
    รถติดพอสมควรนะครัชไม่ต้องรีบ...เพื่อนๆรอ....อยู่ครัช ^0^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้