รายละเอียดงาน BFGoodrich ที่ครับพัทยา

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaloon

kaloon New Member Member

27
    0
    0
    แล้วเจอกานคร๊าบบบบบบบบบบ:D

2. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    เมื่อวานมันส์มากๆครับ

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ใครมีรูปมาแบ่งกันชมหน่อยครับ

4. kaloon

27
    0
    0
    สุดยอดครับ แต่คงต้องฝึกอีกเยอะเลย น่าจะมีเปิดสอนสำหรับมือใหม่ๆมั้งนะครับจะไปลงทะเบียนคนแรกเลย :eek:

5. kaloon

27
    0
    0
    ลืมไป ความประทับใจอีกอย่างก็คือ เป็นกันเองมากๆเลยครับมือเก่าๆ+เก่งๆก็มาให้ความรู้มาคุยเล่นกับมือใหม่ๆ สุดยอดครับ แล้วเจอกันสนามหน้าและต่อๆๆไป

6. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ขอบคุณทุกคนคร๊าบ

ขอบคุณนักแข่งและท่านที่ไปชมทุกคนครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะ
    หวังว่าคงจะสนุกกัน ถ้าได้จัดอีกอย่าลืมมาแข่งกันนะครับ :D

7. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ปีหน้าจะมีมะคับ ถ้ามีขอกำหนกการเนิ่นๆหน่อยนะคับ
    C ya next year!
    :D
    [email protected]

8. ben_z

ben_z New Member Member

80
    0
    0
    ฝึกอีกเยอะเลย
    แต่ครั้งแรกก็คงอย่างนี้ละ

" ล้มไปข้างหน้าดีกว่ายืนเฉยๆอยู่กับที่"

9. kaloon

27
    0
    0
    ถุกต้องงานหน้าเราต้องเอาน้องออสของพวกเรา แข่งกะ3drให้ได้ :D

10. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    สู้ๆครับ :):):)

11. kaloon

27
    0
    0
    ขึ้นไม่ได้จี้ตูดได้ก็ยังดี555+

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    น่าจะมีแข่งที่กรุงเทพเยอะ ๆ หน่อย

13. h7299

h7299 New Member Member

13
    0
    0
    ใช่คนที่ขับ น้องออส ออโต้ รุ่นมือใหม่หรือเปล่าครับ (ถ้าจำไม่ผิด) ถ้าใช่ ฝีมือคุณก็ใช่ย่อยนะครับ น้องออส ออโต้ เกือบ เขี่ย 3 dr แตน ๆออก ได้
    เดี๋ยวไว้ ถ้าวันที่ 28 ธันวา ได้จัดแข่ง จริงๆ สนใจมาเที่ยวบ้านนอก (ลำปาง) ไหมครับ จะได้มาเที่ยวอากาศหนาว ๆ ทางเหนือด้วยครับ แล้วมาเอาถ้วยแข่ง GYM กับบ้านด้วย :cool:

14. h7299

h7299 New Member Member

13
    0
    0
    ขอโทษคับ หมายถึงว่างาน bf ที่พัทยา เป็นแข่งครั้ง แรก ๆ เหรอครับ ถ้าใช่ คุณคือแชมป์สนามต่อๆ ไป ถ้าคุณไปแข่งอีก:cry:

15. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    งานสนุกมากครับ

16. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มีก็เท่านั้น รถท่านเล่นพังยาวเลย :D:D:D

17. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
  18. kaloon

27
    0
    0
    ผมน้องออสสีขาวอะงับ ขอรับคำเชิญละกัน จะคอยดูในกระทู้นะครับ ขอบคุณที่ชมครับ จะพัฒนาให้เทียบรุ่นพี่ๆๆให้ได้ ภรรเมียไฟเขียวให้เล่นจิมได้ถาวรแต่เซกิดคงให้เป็นรายๆๆไป

19. kaloon

27
    0
    0
    ก็เป็นครั้งแรกๆนะครับ คือพึ่งไฟเขียวให้ลงแข่งได้ ประทับใจในความเป็นกันเองสุดๆเลยแฟนผมยังบอกเลยว่าเป็นกันเองดีจัง ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับ ผมจะพยายามนะครับ :)

20. kaloon

27
    0
    0
    พี่บี่ครับ มีเรืองจะของร้องอะพี่ เสื้อbfอะครับ มีใหฐ่กว่าเบอร์Lไหมครับ พอดีเล็กไปนิสสสสสสสสส ถ้าได้จะขอXLได้ม๊ะพี่ ขอแลกก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้