มิตติ้งส่งท้ายปี 51 กับทริป Honda Festival at Pattaya 14/12/08

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย <โกโก้_ศิษย์_กระต่าย>, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. immortal_sp

immortal_sp New Member Member

10
    1
    0
    ตกลงเจอกันที่เอสโซ่บางนากม.5 7.30ใช่ไหมครับ แล้วผมจะได้สติกเกอร์ด้วยป่ะครับ /โน้ตครับ:pรถผมไม่สวยนะเดิมๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2008
    G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    น่าสนใจมาก แต่ติดภาระกิจ สะแว้วว ต้องไป rally นัดเข้าไปตั้งกะ เดือนก่อน แถวพัทยา เหมือนกัน อะ
    -
    ปล. เพื่อแวะ ตามไป แจม ที่หลังอีก 1 คัน อยุ่แถวนั้นแล้วด้วย คร้าบบ พี่น้อง Si ฮิ้ว ฮิ้ว

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อีก สอง วัน หุหุ

4. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    รถเสร็จไม่ทันนะครับ เสียดายจัง โอกาศหน้าค่อยเจอกันนะครับ พี่ น้อง

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ซุ่มทำไรพี่ อย่าบอกนะว่า เค ยี่ฉิบ

6. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    ขอบคุณน้องวาที่โทรมาหานะครับ แต่งานคงไม่ได้ไปครับ
    ไปหัวหินอะครับ เที่ยวให้สนุกนะครับ
    เดินทางปลอดภัยกันนะครับ

7. tamako

3,038
    88
    0
    :D ถ้าคุณแน่ อย่า แพ้ พันแปด อิอิ :D

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อ้าว เห็นหัวหินดีกว่าเหรอ พักนี้หายหน้าไปเลยนะ อย่างว่าแหละ มีเด็กเยอะก็เงี้ย:D:D

9. เตือนกันอีกซักครั้ง สำหรับผู้ได้ไปวิ่งในสนามพีระ
    ต้องใส่รองเท้าหุ้มส้นเท่านั้น ไม่งั้นเค้าไม่ให้ขับในสนามนะจ้ะ

10. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    เกือบม่ะได้ไปแร้ว ถ้าไม่ได้ "ยาง" อิอิ
    พรุ่งนี้แร้วน่ะทุกคน

11. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อีก1 วัน กิ๊วๆๆๆๆ

^____________________________________^

พี่โก้ ห้ามลืม สติ๊กเกอร์เบสด้วยเน้อเพ่^_^

12. tamako

3,038
    88
    0
    เบส พี่ได้ ติกเกอร์แร้ว แหระ พี่โก้ มาติดให้ถึงบ้านเรยยยยยยยยหุหุ

13. G Type R

3,607
    99
    0
    เรื่องสติกเกอร์นี่ ผมขอเสนอหน่อยได้ไหมคือจากที่ผ่านๆมา บางคนพอได้สติกเกอร์ก็หายไปเลย
    เลยอยากจะขอให้สมาชิกใหม่ปฎิบัติตามนี้ก่อนที่จะได้สติกเกอร์

1.ต้องเข้ามาเล่นในบอร์ดบ่อยๆ
    2.ต้องไปมีทติ้งบ่อยๆ ปีละ 2 - 3 ครั้ง
    3.ต้องเป็นที่รู้จักมีสมาชิกเก่ารู้จักและจำได้อย่างน้อย 2 คนขึ้นไป เผื่อเวลามีปัญหาอะไรจะได้ตามกันได้

ที่เสนอแบบนี้ไม่ใช่อะไรนะครับ พอดีเห็นคลับอื่นเค้าพอใหญ่ขึ้นก็จะมีปัญหาและตามกันไม่ได้
    ไม่อยากให้ Club Si เป็นแบบนั้นครับ

14. ขอขอบคุณ BECK SERVICE ที่ช่วยทำรถเน่าเฟะให้กลับมาเนียนได้ อิๆ
    ไม่งั้น วันอาทิตย์ อาจจะไปทั้งน้ำตา 555555555555555555555

15. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ถึงพี่น้องคลับ si

ผมคงไปด้วยไม่ได้แล้ว เมื่อคืนที่ผ่านมา เกิดอุบัติเหตุ ซึ่งเกิดจากความประมาทของผมเอง (เมา) T.T

ขอโทดพี่ๆน้องๆทุกคนด้วยนะคับ รุ้สึกเสียดายจริงๆ ที่ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมด้วย เห้อ.........

16. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    เป็นอะไรมากรึปล่าวท่าน :eek::eek:

17. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ถูกต้องคับพวกเราอยากได้ความเป็นพี่น้องกันมากกว่าสำหรับสติ๊กเกอร์ก็อย่างที่พี่เค้าว่ามามีทติ้งพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันบ่อย ๆ เด๋วพวกเราจัดให้เองคับ:)

18. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ตอนนี้แปลงโฉม ก่อนครับ ส่วน K20 รออีกแป็บนึงครับ :D

19. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ใช่แล้วครับสติ๊กเกอร์เรื่องจ้อยครับ :p

ความสัมพันธ์เรื่องใหญ่ :D:D:D

20. มิตรภาพสำคัญกว่าสติกเกอร์คลับนะคับ
    แต่ว่า ถ้าใครไม่แปะสติกเกอร์คลับ
    แล้วมาขับใกล้ๆ เป็นต้องโดนทิ้ง 1 เสาไฟฟ้า
    เป็นอย่างต่ำ 5555555555555555 อิๆ

(พรุ่งนี้เจอกันแล้วนะครับพี่น้อง เย้ๆๆๆๆๆ)

21. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    อดไปอีกแล้ว เดินทางปลอดภัยนะครับพี่น้อง :D

22. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    งุงุ

พี่เบสแย่งติ๊กเกอร์เบสเง้ออออออออออออออ

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พุ่งนี้เอามาให้ด้วยนะงับบบบบบบ

23. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    พึ่งเส็ดงาน T_T จะตื่นไหวไม๊เนี่ยยย

24. SiTh_omac

795
    11
    0
    :):):)เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ

ดูแล-ขับรถกันให้ดีนะ . . . อย่าให้ใครแซง :D:D:D

25. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ตื่นแล้วคะ มาเตรียมพร้อมแต่เช้าเลย ฮาๆๆ:D

ยินดีกับทุกท่านที่ได้ร่วมเดินทางในครั้งนี้ด้วย

และก็เสียใจกับบางท่านที่ไม่ได้ไปด้วยกันเนื่องด้วยภารกิจต่างๆ

แล้วจะเอารูปสวยๆมาฝากทุกท่านนะคะ ไปอาบน้ำละ:D

26. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ตื่นละ เดี๋ยวล้างรถก่อน เจอกันครับ 7.45 น. อิอิ

27. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ตื่นละว้อยยยย เจอกานๆ

28. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ขอชมรูปสวยๆจากสนามครับ

ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยปลอดภัย และ ขับรถในสนามให้สนุกนะครับ เกียร์ไม่พังไม่ต้องกลับบ้าน 555+:D

29. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    :)

ไม่เป็นอะไรมากคับ ไฟแตก ฝากระโปรงโก่ง กันชนฉีก

แต่ที่งง คือจําอะไรไม่ได้เลย ไม่รู้ว่าชนใคร ชนตอนไหน เหนน้องบอกว่าชนตูดกระบะ แต่ก็ขับต่อถึงบ้าน ถึงเหนสภาพรถ สร่างเลย :cry: พี่ตํารวจจะมาตามเรื่องวันไหนยังไม่รุ้เลย T.T~ อิอิ

เลิกเมาแร้วขับแระ :sad::sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้