ขับรถด้วยความระมัดระวังและเน้นความปลอดภัยกันด้วยนะครับ...อาจจะไม่โชคดีแบบนี้......

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย QS Estimate Jai, 11 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    ผมกำลังจะออกจากรพ. แล้วครับ หลายๆคนอาจจะสงสัยว่าพระอะไร เหรียญสมเด็จพระสังฆราช แพ ตามรูปที่คุณ Ning Normal โพสรูปมาครับ

Nin Type R ไว้ผมจะโทรไปปรึกษานะครับพี่ ตอนนี้มืดแปดด้านอยู่

2. Yu Nampoo

Yu Nampoo Guest

0
    0
    0
    หายไวไวคร้าบบบบบบบ

3. Wasin Kaewmisri

Wasin Kaewmisri Guest

0
    0
    0
    หายไวๆครับ ทั้งคนและรถ มีสติ ระมัดระวังกันทุกคนนะครับ จากรูปโชคดีที่ต่อสาย airbag ไว้ด้วยหรือเปล่าครับ เห็น airbag พองออกมา

4. SuperNim NoPain

SuperNim NoPain Guest

0
    0
    0
    หายไวๆนะครับ

5. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    Wasin Kaewmisri พี่เคแอร์แบคครับเพราะผมถามดิวแล้วครับ

6. Wasin Kaewmisri

Wasin Kaewmisri Guest

0
    0
    0
    Munarok Narak นั่นสิ ปกติได้พวงมาลัยมา บางคนไม่ต่อสายไฟ airbag ไง เอาแค่แตรดังก็พอใช่มะ แต่พอเห็นแบบนี้ละอยากต่อสายให้ครบระบบขึ้นมาเลยวะ ^^

7. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    5555 จัดเลย

8. Jack Ker

Jack Ker Guest

0
    0
    0
    รีบเปลี่ยนกลับพวงเดิมให้ไวเลย

9. ไอ้เคกูมีเพียบเลยมาๆ

10. Jack Ker

Jack Ker Guest

0
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้