!!! ถ้าคุณเป็นเจ้าของรถ ที่โชว์ในงาน Motor Expo คันนี้ คุณจะทำอย่างไร

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย คนรักรถนะจ้ะ, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมก้อพูดเป็นกลางไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ.....
    ถ้าเป็นรถผม ผมก้อไม่ชอบให้ใครมานั่งที่หัวรถไม่ชอบจริงๆ
    ส่วนนี้ผมรู้ว่าพริตตี้ก้อยอมรับผิดไปแล้วนะครับแล้วทางผู้ดูแลก้อได้จัดการส่วนหนึ่งไปแล้ว(เท่าที่รู้)
    แค่อยากอธิบายให้ทุกคนเข้าใจแค่นั้นอะครับ
    (ถ้าสิ่งที่อธิบายหรือพิมพ์ออกไปไม่ดีก้อขอประทานอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ)

1. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

หึหึ นิสัยม่ายดี ๆๆๆๆ อิอิ

นึกว่า บ๊อบ มาเล่ 55555555 :):)

2. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18

มีรูปคนขวาสุดอีกป่ะ ชอบ ชอบ
    ตัวเล็กสเป็กกรู :sad:

Ice_Breakers ถูกใจสิ่งนี้
  3. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    .......มาดั้ย.........พี่คริสโตเฟอร์.ฮ่าๆๆ.........

4. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    ปล้ำพิตตี้ ครับ

5. little_golf

little_golf New Member Member

33
    1
    0
    จัดการ pretty ก่อนครับซัก1น้ำ
    อิอิ
    แล้วเรื่องรถซ่อมได้ครับ
    ส่วนเรื่อง pretty ไม่รู้จะหาที่ซ่อมได้ที่ได้ครับ
    อิอิๆๆๆๆ

6. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ต้องจัดการPRETTY

7. P.O.M-aie-ki

P.O.M-aie-ki New Member Member

20
    0
    0
    เมื่อวานก้อไปดูมาแล้ว.....................................

พูดได้คำเดียวว่า เอามาได้ไง หว่า...555++

8. mr.wat

mr.wat New Member Member

991
    9
    0
    อย่าว่าอย่างนู้นอย่างนี้เลยน่ะ ช่างภาพหน้า.....???? น่านแหล่ะตัวดี ชอบขอให้ พริ๊ตตี้เค้าแอคชั่นถ่ายแบบนู้นน ตรงนั้น ตรงนี้
    ...... อยู่ดีๆเค้า คงไม่คิดจะขึ้นไปนั่งเล่นเฉยๆหรอก

9. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เรียก Pretty มาจัดการ เหมือนกันเลย 555

10. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    สัสนี่ ออกตัวหรอมึง

แต่กูก็ยืนยันว่า....อยากดูมุมช้อนกับมุมกดคนขวาว่ะ

เฮ้ย คัยมีจัดมาหน่อยดิ

11. P.O.M-aie-ki

P.O.M-aie-ki New Member Member

20
    0
    0
    2 คนซ้ายขวา น่ารักนะ...ชอบบบบ

แต่อีกคนขอ บายดีกว่า......

12. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ใจเยน จัดด้วย....... 555 อิอิ...คริสให้น้องๆนั่งรถกูก็ได้น่ะ กุเต็มใจ พื้นที่กูเยอะ ขำขำน่ะ555

13. Chris_Mivec

582
    22
    18
    ส่วนตัวป่ะเนี่ย คุณ....:eek:

14. JetZzii_NaRaKa

JetZzii_NaRaKa New Member Member

2
    0
    1
  15. P.O.M-aie-ki

20
    0
    0

ไม่ได้ส่วนตัว......แต่แค่เปงปากเสียงให้คนอื่นเท่านั้น

ไม่ได้มีอะไร.....

16. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    ปอมเมิงเอาเรื่องส่วนตัวมาปะปนเหรอ 5 5 5+

17. l3oZo

769
    52
    0
    เห้ย.....คัยเอามาว๊ะเนี่ย.....กูอุตส่าห๋หั้ยพี่เก่งลบใน racing forum แล้วนะเนี่ย..........

มันจะดั้ยจบๆซะที

18. P.O.M-aie-ki

20
    0
    0

ไม่ได้ส่วนตัว กูบอกแล้วกูไม่เคยเกลียดใครก่อนโว้ย

นอกจากมันจะทำตัวให้คนอื่นเค้าเกลียดเอง............

แต่ถ้าใครจะเกลียดกูก้อได้นะไม่ได้ว่าไร...55++

19. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เอออ กูแค่แหย่ เล่น ตอบซะยาวเลยเมิง

ห่าลาก!! ไม่มาให้เจอบ้างเลย!!

20. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0

กุว่านี่แหละ ส่วนตัว 55555++++

กุล้อเล่นนะเมิง........... ฮ่าๆๆๆๆ

21. Chris_Mivec

582
    22
    18
    บอกแล้วว่าคนตัวเล็กมาได้ .......

ดูนมซ่ะก่อน
    ใหญ่เหี้ย

อีกคนก็ได้น่ะ ... ยอม

โอ๊ยยยยย...ยย ละลาย

3คน 6เต้า ถุงเท้าหลายคู่

จะเอา คนกลาง คนกลาง คนกลาง

นมใหญ่เหี้ยๆ

22. l3oZo

769
    52
    0

จบๆๆ..........!!

23. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    55 รถเป็นลอยหมด

24. Cadenza...

Cadenza... New Member Member

49
    1
    0

ที่ว่าไม่อนุญาติ หมายถึง "ไม่อนุญาติให้ใครมาทำอะไรเค้าครับ..."

คือ ถ้าอยากจะมีเรื่องกัน... ก็มาหาเรื่องกับเราแล้วกัน...

:smokin:

25. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    -*-

26. l3oZo

769
    52
    0
    เห้อ.........จัยเย็นๆคร๊า

27. THAI CFIRO

THAI CFIRO New Member Member

26
    1
    0
    จัดการ พริตตี้ แน่นอน อย่างแรกเลย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้