!!! ถ้าคุณเป็นเจ้าของรถ ที่โชว์ในงาน Motor Expo คันนี้ คุณจะทำอย่างไร

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย คนรักรถนะจ้ะ, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    จากคำถาม >>!!! ถ้าคุณเป็นเจ้าของรถ ที่โชว์ในงาน Motor Expo คันนี้ คุณจะทำอย่างไร<<

ถ้านุ่นเป็นเจ้าของรถจริงๆ เหตุการณ์นี้จะไม่เกิดขึ้นเลยโดยเด็ดขาด ไม่ว่าจะเป็นใครผุ ช.หรือผุ ญ.
    จะมานั่งค่อมหรือยืนเอาขาเกี่ยวล้อทำท่ายืนฉี่หรือใดๆก็ตาม คนที่เป็นเจ้าของรถ 99% รู้เรื่องแม่ย่านางเป็นอย่างดี (ขอไม่อธิบายเรื่องแม่ย่านางนะคะ เด๋วยาว) ไม่จำเป็นต้องเป็นรถแข่ง รถบ้านๆก็ไม่สมควรทำ

แต่พริตตี้กลุ่มนี้ น่าจะจัดอยู่ใน1%ที่เหลือ เด็กๆคงไม่ทราบจึงได้กระทำการเยี่ยงนี้ ก็คงจะต้องชดใช้หรือทำการขอโทษขอโพยกันตามระเบียบนะคะ

อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัว ผิดพลาดอะไรขออภัยมา ณ ที่นี้นะคะ:D:D

2. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
  3. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    อย่างงี้ต้องตบจูบเลย

4. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
  5. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ใจเยงๆ

6. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ถ้าเจ้าของรถอนุญาติแล้ว ก็ไม่ต้องทำอะไร
    เลิกงาน ก็ถอดฝานี่เก็บไว้อย่างดี แล้วหาฝาใหม่มาใส่ อิอิ

ถ้ายังไม่ได้อนุญาติ ก็จัดการพริตตี้ซะ
    แล้วเลิกงาน ก็ถอดฝานี่เก็บไว้อย่างดี แล้วหาฝาใหม่มาใส่ เอิ๊กๆๆๆ

7. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    เข้าใจตรงกันแล้วครับ

8. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    แล้วเสร็จงานแล้ว ดูแลสีรถให้พี่เค้าอย่างไรแจ้งด้วยนะวิว

รถตูเกือบได้ไปจอดกะ 929 แล้ว ดีที่รถเสร็นไม่ทัน :D

9. P.O.M-aie-ki

P.O.M-aie-ki New Member Member

20
    0
    0
    ok จบทุกสิ่งอย่าง...............

10. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

ไม่เท่าป๋าครับ อิอิอิ

:D

11. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    เออ สวัสดีครับ

คันด้านบนที่มีPretty นั่งบนฝากระโปรง เป็นรถของผมเองครับ
    เต็มใจไปจอดครับ เพราะรู้จักกัน แต่ไม่เต็มใจให้นั่งบนฝากระโปรงครับ
    ยอมรับเลยว่าทันทีที่เห็นรูป ผมไม่พอใจ ไม่เคยมีใครมานั่งเลยแม้แต่คนเดียว
    นี่เล่นนั่งขาลอยเลย เคืองเหมือนกัน
    ผมเลยโทรหาทาง บูท ที่ผมไปจอดว่าผมไม่ชอบที่ให้มานั่งบนฝากระโปรง
    ทางบูทเองก็ รับปากว่าจะดูแลให้....... และจะรับผิดชอบให้ เพราะเจ้าของบูทกับผมเองก็สนิทกันครับ
    มีคนแจ้งว่าฝากระโปรงผมทรุดลงมา รถเป็นรอย อันนี้ผมทราบแล้วครับ
    เมื่อวานลองไปสังเกตุดูไม่มีแล้ว มีแต่นั่งข้างๆ ยืนพิง
    โอเค รับได้ครับ
    ขอขอบคุณทุกความเห็นครับ
    และรถ A32 ผมก็รู้จักกันดี มีเด็กมือบอนมาหักเล่น แต่ซากก็ได้เก็บไว้แล้วครับ

Ice_Breakers ถูกใจสิ่งนี้
  12. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    สงสัยติดง่ามตูดน้องเค้าไปแน่ๆ

ต้องตามไปเอาคืนที่คอนโด......55

13. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    รถสวยครับ

เรื่องจบแล้วแต่ขอเลือกนะครับ เลือกข้อ 2 ครับ จัดการพริตตี้ (ทีละคน)

14. washira

565
    74
    0

ภู ครับ

ขอเบอร์ น้องทั้ง 3 ครับ แบบว่า อยากเคลียร์ปัญหา (หัวใจ) ครับ :D

15. P.O.M-aie-ki

P.O.M-aie-ki New Member Member

20
    0
    0

สวัสดีค่ะ ภู

ปอมเอง......555..........เด๋ววันนี้ไปหานะจ๊ะ ยังจอดอยู่ใช่ป๋าว

หน้าจะไปกะโจ๊กล่ะ จะไปดูหน้า pt ว่ากล้าไปนั่งได้เยี่ยงไร

แต่เมื่อวานปอมคุยไปแล้วล่ะ แล้วจะไปเล่าให้ฟังนะค่ะ

แล้วเจอกาน ภู

16. Cadenza...

Cadenza... New Member Member

49
    1
    0
    แต่ถ้าเป็น Pretty คนกลาง ผมไม่อนุญาตินะครับ...! :smokin:

17. Cadenza...

Cadenza... New Member Member

49
    1
    0
    .......หึ หึ

18. P.O.M-aie-ki

20
    0
    0

ไม่ชอบส่วนตัวหรือว่า อย่างอื่นเนี่ยค่ะ..55

ล้อเล่นนะ

19. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    pretty คนหลังสุดเนี่ย ยกให้เป็น pt แห่งปีเลยครับ ฮามาก
    ถ้ามาพิงรถผม ผมจะกล้าขึ้นรถมั๊ยน้ออออ

20. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    3 คน 7000 คุ้มวุ้ย เอาๆ อยากเป็นเจ้าของรถล่ะ

21. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    เสียดายรถอ่ะ แต่เข้าใจกันแล้วก้อยินดี ด้วยคร้าบบบบบบบบบบบ

22. washira

565
    74
    0
    อ้าว แฟนมาคุม :D

23. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    จับ พริตตี้ มาลงแซ่ ซะ

24. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    ออกแนวซาดิตส์นะเนี่ย 555+:D

25. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0

เหนด้วยคร๊า............

26. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    อืมมมม.....

27. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    สรุปมติเป็นเอกฉันท์ จัดการพริตตี้ด่วนๆๆๆ

28. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ก็ต้องข้อ 2 นะสิคร๊าบบบบ:D

29. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0

รับทราบคร๊า.....

30. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    หื่นจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้