+++ ประกาศเรื่องเสื้อ STARLET CLUB [ รายละเอียดการชำระเงินและรับเสื้อ ] +++

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย StarGatE, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Faee

Faee New Member Member

75
    0
    0
    พี่เกตุ ผมโอนให้แล้วน่ะคร้าบบบ

ไซด์ L ดำ 1 ครับ ^^

2. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ตอนนี้เสื้อทำเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ สามารถที่จะติดต่อขอรับได้ ส่วนคนที่อยู่ต่างๆจังหวัด ผมจะทยอยส่งให้โดยเร็วนะครับ ขอบคุณครับ.

1. เกตุ (ผมเอง) สถานที่ รามอินทรา ช่วง กม. 2-5 , ปตท. เลียบทางด่วนรามอินทรา (Jet เดิม) ก่อนออกถนนรามอินทรา , เกษตร-นวมินทร์ และก็แถวระแวกใกล้เคียง เบอร์โทร 086-8365625 (สะดวกสุด ในซอย รามอินทรา 14 ครับ)

2. อ๊อด สถานที่ บางพลัด เบอร์โทร 089-1293558 (โทรปรึกษาในเรื่องสถานที่นัดหมายด้วยตนเองครับ)

3. เอ๋ สถานที่ สุทธิสาร เบอร์โทร 081-8822821 (โทรปรึกษาในเรื่องสถานที่นัดหมายด้วยตนเองครับ)

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ไป เอามาแย้วว คร๊าบบบบบ ส้วย สวยยยยยยยยยยยย ..... ใจมากนะงับ พี่ เกตุ ..

4. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    ตจว. ส่งยังคับ อยากกกกใส่แย้วววววววว!

5. StarGatE

175
    0
    0
    ขอโทษทีนะคับ พอดีช่วงนี้งานยุ่งไปหน่อยคาดว่าส่งต่างจังหวัดพร้อมกันหมดภายในพรุ่งนี้ หรือไม่ก็วันเสาร์อย่างช้าที่สุดครับ หากส่งแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ช่วงนี้ก็รออีกนิดนึงนะครับ ขอโทษจิงๆ...

6. Tanat Su

195
    0
    0
    มะเปงไร คับคุณเกตุ:rolleyes:ว่างเมื่อไหร่ก้อส่งมานะคับ..........

7. unl3usy

unl3usy New Member Member

35
    0
    0
    วันศุกที่ 19 นี้มีนัด แจกเสื้อ กัน มะคับ

มีนัดกันที่ ปตท กันรึเปล่า+0+

8. StarGatE

175
    0
    0
    รายงานการส่ง พัสดุ EMS

ผมได้ทำการจัดส่งพัสดุประเภท EMS ไปให้กับทุกท่านแล้วนะครับในบ่ายวันนี้ ซึ่งมีรายชื่อดังต่อไปนี้

1. คุณ นพฉัตร ทักษิณาวงศ์สกุล XL = 1 ตัว
    2. คุณ ธานัท สุวรรณโณ M = 2
    3. คุณ เกรียงไกร ทำบุญ M = 2 , XXL = 2
    4. คุณ ปฏิวัติ ศักดิ์กรม M = 1
    5. คุณ ณัฐพงศ์ ย้อยยางทอง M = 1
    6. คุณ ชาญณรงค์ มิสสิตะ XL = 1
    7. คุณ อดิเทพ พรเจริญวิโรจน์ XL = 1 , S = 1
    8. คุณ วรวุฒิ ศรีเด่น M = 2

ที่ยังไม่ได้ส่ง

คุณ เวโรจน์ นพสิริอนันต์ XL = 2 เนื่องจากยังไม่มีที่อยู่ และโทรไปแล้วไม่ติด นะครับ.

9. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    คุณเกตุครับ ของผมเก็บไว้ก่อนนะครับเดี๋ยวผมจะโทรนัดไปเอาอีกที่ครับ

ล้ง

10. unl3usy

unl3usy New Member Member

35
    0
    0
    เช่นกันคับ
    ช่วยเก็บของไว้ก่อนนะคับ-*-

ช่วงนี้ไม่ว่างเลย แร้วจะโทนัดนะคับ
    ถ้านัดที่ตลาด ปัฐวิกรณ์ จะได้มะคับ +0+

11. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    เสื้อสวยคับ

ขอบคุณคับที่แวบออกมาให้แถวที่ทำงาน :D

12. oshin

oshin New Member Member

7
    0
    0
    มีอีกมั้ยค้าบ

อยากได้อะ

13. astoniz

astoniz New Member Member

3
    0
    0
    ได้รับแล้วครับ ยังขาด S(ญ) = 1 ตัวนะครับ

14. StarGatE

175
    0
    0
    ได้ครับ

ได้ครับ แต่ว่าคงต้องเป็นช่วงหลัง 2 ทุ่มไปอะคับ

ด้วยความยินดีครับ อาจรบกวนให้มาเอาไกล้ผมนิดนึง ช่วงนี้ผมงานยุ่งจิงๆ

ลองโพส Size ไว้นะครับ เผื่อเหลือ Size ที่ตรงกับความต้องการ

ครับ ยังไงรบกวนรออีกสักพักนะครับ ช่วงนี้กำลังดำเนินการครับ.

15. oshin

oshin New Member Member

7
    0
    0
    ผมเอา XXL กับ M นะครับ ท่าน

16. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ขอโทษพี่เกตุ พี่อ๊อดด้วยนะครับ

ช่วงนี้ไปต่างจังหวัดบ่อย แถมตอนนี้ไม่สบายอีก เลยยังไม่ได้โอนให้เลยครับ

ถ้าไม่ติดอะไร วันศุกร์นี้ผมเข้าไปจ่ายนะครับ ถ้าไม่ได้ผมจะรีบโอนให้ก่อนคับ

ขอโทษอีกทีครับ

17. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    ของคุณเวโรจน์ ตอนนี้ offshore ครับ ส่งตามที่อยู่ของ อดิเทพ ได้เลยครับ ผมเอาไปส่งให้ที่อู่เองครับ

18. underline

underline New Member Member

152
    2
    0
    ได้รับแล้วครับ

19. Tanat Su

195
    0
    0
    ได้รับเสื้อแระ..... หล่อมากกกกก ขอบคุณสำหรับเสื้อหล่อๆนะครับ

20. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    พอจะมี xxl เหลืออีกสักตัวมั้ยครับ อยากได้เพิ่มครับ จะให้ของขวัญปีใหม่เพื่อนซะเลย

21. TONYs

TONYs New Member Member

9
    0
    0
    ได้รับเสื้อแล้วครับใส่แล้วหล่อมาก ขอบคุณครับ

ชาญณรงค์

22. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ของคุณเวโรจน์ ส่งตามที่อยู่ของ คุณอดิเทพ แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้