รถซิ่งขึ้นเหนือ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย zz*zzzzz*zzz, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. k_aum

k_aum New Member Member

104
    0
    0
    อยากไปจังแต่ติดงานอ่ะ

2. NUI101

NUI101 New Member Member

26
    0
    0
    พึงขึ้นมาครับ ช่วงจากกำแพงเพชร ไปตาก ถนนแย่ครับ ทั้งไปและกลับเลย 205/40/17 แก้มยางฉีกเลยครับ ขนาดคลานเหลือแค่ความเร็วเกียร์ 1 บางช่วงยังสะอึกเลยครับ แนะนำบางช่วงวิ่งไหล่ทางเรียบกว่าเห็นๆ ที่ขึ้นไปไม่ใช่เทศกาลไม่ค่อยมีรถครับ แต่ปั้ม 95 หายังไงก็ไม่เห็น

3. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    พยามวิ่งเลนขวาคับเลนซ้ายทางไม่ดี

4. kangaroo

kangaroo New Member Member

14
    0
    0
    ใจต้องนิ่งวิ่งให้ไวไปให้ถึง อิอิ

5. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    มีสติก่อนสตาร์ทเท่านั้น

6. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ฟังๆดูแล้วจะขึ้นเหนือทีนี่คิดหนักเลย

7. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เอารถเดิมๆไปน่าจะดีกว่านะครับ ยิ่งกลางคืนจะยิ่งขับยากครับ เดินทางปลอดภัยครับ

8. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    เอารถเดิมๆไปดีกว่าครับ ขับสบายกว่าเยอะ

เอาคันเล็กในรูปไปมาทีนึง เด้งเป็นเกวียนเลย :mad:

9. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เมาไม่ขับ

ง่วงไม่ขับ

โทรไม่ขับ

ตั้งสติก่อนสตาร์ท

*ขอให้ทุกๆท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพครับ :D

10. BuggyAc'94

BuggyAc'94 New Member Member

0
    2
    0
    ไงก็เดินทางปลอดภัยกันทุกๆๆคนนะคร้าบ

11. ผมออกช่วงบ่ายๆวันอาทิตย์ที่28ขับตามๆดมๆไปด้วยกันได้ครับ:D

12. ผมไปพรุ่งนี้แล้วคร้าบ บ บ

13. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยังไง มาบอกกันอีกทีนะคับ ว่าเปนไงมั่ง

14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0

ตอนที่ผมไปกะพี่เค้านะ

1. จุดธุปของสิ่งศักดิ์สิทธ์ให้เดินทางปลอดภัย
    2. ดูสภาพดินฟ้าอากาศ
    3. ดูน้ำ+น้ำมันเครื่อง แล้วก็ไปเลย
    4. 95เต็มถัง

แล้วก็อัดยิงยาวทีเดียวจนถึง เชียงใหม่เลย :p สองพันกว่าโลไม่เปิดฝากระโปรงเลย :confused:

แต่ สำหรับผม คงมีเตรียมเครื่องมือ แกลองน้ำมัน และ ปั้มติ๊ก สายน้ำมัน เมตรนึง ยางอะไหล่

ไปด้วยครับ

15. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ผมก้อเตรียมไปทุกอย่างเท่าที่มีอ่ะนะครับ

เพิ่มเติมเรื่องปั๊มขายเบนซิล95ให้ก้อแล้วกัน :)

แถวๆกำแพงเพชรมี ปั๊มคาลเท็กขาย95อยู่ปั้มนึงครับ

เลยป้ายยินดีต้อนรับสู่จ.กำแพงเพชรไป สังเกตุป้ายปั๊มคาลเท็กและจะมีร้านอาเล็กหมูกะทะอยู่ในปั๊ม

แล้วก้อที่เชียงใหม่ ปั้มเชล(ซอยดารา)

ขากลับก้อต้องวนกลับไปคาลเท็กปั๊มเดิมอ่ะครับ

16. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    คุ้มค่าน้ำมันหรอครับ

17. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    เป็นไปได้อยากให้เดินทางกลางวันดีกว่าคับ.....เพราะถนนมัน........ได้ใจมาก ช่วง อ.เถิน นี่ยิ่งสุดยอดเลยคับ
    ไปมาเมื่อเดือนที่แล้ว กลับมาได้ซ่อมโช๊ค 4 ต้นเลยคับ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้