มาดู เมนูเด็ด สำหรับชาว HILUX ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย max_upgrad, 30 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    โถ่นี่อีกไม่นานเราต้องเป็นแบบในภาพแล้วเหรอเนี่ย อยากกินมาม่าแล้วครับ

2. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เฮ้ยยยยย...... เมื่อกี้ไปดูกระทู้ของคลับอื่นเขาบอกว่ากินมาม่าแล้วทำไห้ถ่ายพยาธิ
    พยาธิจะเข้ามารุมกินมาม่าแล้วมันก็จะเห็นพวกเดียวเป็นมาม่าจากนั้นตัวที่โดนกัน
    ก็จะไม่พอใจไปตามพวกมาช่วยกันกัด จนเป็นสงครามกลางพุง จึงทำไห้มาม่าล้มตาย
    เป็นเบือจากสงคราม แล้วตัวที่ไม่โดนกัดก็กลัวไม่กล้าออกไปกินมาม่าแล้วก็หิวตาย
    ไปจนหมดท้อง
    เห็นมั๊ยข้อดีก็มีครับ ไม่ได้ ไม่ได้ ต้องซื้อมาเพิ่ม....5555

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    งั้นคุณแม๊คกินคนเดียวละกันครับ5555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้