<< รูป+ผลการแข่ง PTT-MSL 4 CYCLE KART .R.4>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 29 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    แงๆๆๆๆๆๆ

ซ้อมบ่อยไม่ได้ช่วยอะไรเลยอ่ะ ไม่เค๊ยยย ไม่เคยติดอันดับกับเค้าซะที เข้า(พิท)คันแรกทู๊กที 5555

แต่ก็จะพยายามให้สำเร็จให้ได้ครับ อิอิอิอิ

เรื่องรูปก็อยากที่พี่ไก่บอกอ่ะครับ มาโหลดได้นะครับที่ MSL แต่รบกวนสแกนไวรัสมาก่อนก็ดีนะครับ 555

ก็เป็นผลงานถ่ายของนายหมี meeza_nr ยืนถ่ายเป็นหลักอยู่ ผมไปช่วยกดนิดๆ หน่อยๆ เอง หวังว่าจะพอใจกับผลงานจากเพื่อนผมนะครับ

ก็ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่จบการแข่งขันทุกท่านด้วยครับ

2. 886688

886688 Guest

0
    0
    0
    รูปสวยๆเยอะมาก ขอบคุนช่างภาพด้วยคับ

3. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    สนามหน้าเมื่อไรคับ ขออีกซักที

4. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ช่ายแล้น พี่ไก่
    เมื่อไหร่อ่ะครับ วันที่ 27 อ่ะป่าว หรือจะมีเร็วขึ้นหนึ่ง อาทิตย์เป็น 20 อ่ะครับ
    จะได้จองปฏิทินไว้เลยอ่ะครับ ไม่ให้ครายมายุ่ง คิ คิ คิ
    ดูในตารางใน motorsportsland.net แล้วยังไม่มีนิ

ขอบคุณคับ

5. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    อย่า20-21นะครับ ตรงกับงานอื่นอีกนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้