ฝากบอกวีโก้สีบอร์นทองที่วิ่งคลองหนึ่งธัญญะเมื่อวานเวลา 21.30 น ด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pop-ja, 29 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตอนนี้มี3 เลนแล้วครับ ยังเหมื่อนเดิม:D

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตอนนี้ใจเย็นมากๆๆเลยครับ วันนั้นถ้าใจร้อนคงมีแน่นอน ช่วงนี้เช้าวัดฟังธรรมสะมากนะครับ(สร้างภาพโคตรๆๆ อิอิ)

แถวบ้านพี่นะหรอ ผมไปครั้งที่แล้วก็โดนแจกพลุแดงไปตั้งหลายอัน:D

ผมว่าทักแบบนี้ผมไม่ปลื่มเลยครับ ดีไม่ดีถ้าวันนั้นผมทะเลาะกับลูกค้ามาคงมีแน่เลย:mad::cool:

:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้