แนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย cougar3626, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    โหหหหหหหหหห อ่านคำแนะนำ การทักทาย แต่ละท่าน ดี ๆ ทั้งน๊านนน

ยินดีต้อนกลับ .... โกกิ พระราม 8 ว่ากันไป ... มา ท่องเที่ยวบ่อย ๆ ความรู้ตูมครับป๋ม

2. nongnah

nongnah New Member Member

27
    2
    0
    :eek:อาวกานอย่างนี้เลยหรอฮิฮิ:D

บลูครับ วิ่งหนามบินสุวรรณภูม,อ่อนนุช,เรื่อยๆเลื้อยๆจนเปื่อยคิคิ ภอ2442
    เอาเปงเจอแล้วชนเลยดีกว่า ยังขับไม่เก่งกลัวตกใจ*เบาๆนะคร๊าบฮ่าฮ่า:rolleyes:

3. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    วิ่งในสนามบินเลยหรอ คุณ บลู แล้วตอนที่ม๊อบบุก

ไปวิ่งได้เปล่่า หรือว่า คุณ บลู เป็นคนเปิด - ปิด สุวรณรภูมิ

อิอิ

4. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ....ผมเข้ามาดูในคลับบ่อยๆ

แต่ไม่เคยไปมิตติ้งกะเค้าเลย....หุหุหุ

5. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ลองมาครับ

( ผมก็ยังไม่เคยไป ) อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้