RT CLUB เชิญทุกท่านร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เดินทางมาไกลเลย ยังไงกลับไม่ไหวนอนบ้านพี่ได้นะครับ :D:D:D

2. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ไม่ไหวยังไงก็ต้องกลับคับ เพราะตีหนึ่งต้องขายของคับ :):)

3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ผมจะไปให้ถึงคนแรกให้ดู

4. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :eek: :eek: :eek:

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    วันนี้แล้วน่ะครับ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ออกจากที่ทำงานแล้ว ... จะรีบกลับบ้านไปเตรียมของครับ

7. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    เป็นงัยกันบ้างน๊อ...หุหุ

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานนี้ก็มากันหลายคน อาหารการกินเหลือเฟือ แถมได้ของขวัญปีใหม่ติดไม้ติดมือกันไปทุกคน อภินันทนาการจาก ลูกหิน .. อิอิ

9. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    สนุกแอนด์เมา แล้วก้อขอบคุณนายกอล์ฟมากเด้อที่จัดงาน ไม่รู้ว่าเก็บเสร็จกี่โมงน่ะน้อง โทดทีที่กลับก่อน เหอะๆๆ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ก็เก็บข้าวของ ล้างจานเสร็จประมาณตี 3 ครับพี่ ดีใจที่ทุกคนสนุกกัน ... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้