นอกรอบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อารายกันหว่า มีไรก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างดิ่ แต่ทางโซนรามอินทราผม ก็มีตัวแรงตัวใหม่เหมือนกัน เป็นตัวแรง เกษตร-นวมินทร์ ตัวใหม่ครับ ........อิอิ

1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เห้ย โซนนู้นก็มีเหรอเนี่ย โหมีแต่รถแรงๆ

ทางผมหนะ AE80 4E-FTE

ทางนู้นรถไร

2. ทางโซนผม เป็น honda dream ลูกเชีย เพิ่งทำเสร็จ
    ปล.เพื่อนผมคนนี้แม่งล้น มีรถยนต์ขับแล้ว แม่งก็ want จะทำมอไซต์ เฮ้อ งง กับมันเหมือนกันครับ
    ปล2.ลืมบอกไปว่า เจ้าของรถ AE80 4E โบ เนี่ยผมได้พบกับเค้ามาแล้วครับ ยังบ้าๆบอๆเหมือนเดิมเลย อิอิ แค่เครื่องก็แปลกกว่า 4E โบ ทั่วไปแล้วอ่ะ ลูกสูบไม่เหมือนกันอีก 555+

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    นอกรอบเงียบเหงาจิงๆ
    หวังว่าหลังสอบเราจะมี
    อะไรทำกันสนุกๆน่ะคับ
    ท่านประธาน อิๆๆๆ

4. นั่นสิเนอะ ตามที่สุธีว่าเลยครับ แต่ปีใหม่เพื่อนๆไปไหนกันบ้างอ่ะครับ

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สอบเส็ดมีนอกรอบแน่นอน

ปีใหม่ผมไปสุโขทัยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้