บทเรียนครั้งแรก!! ขับรถโปรดระวังๆกันนะครับ..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย RoSe_MaFiA, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยนะคับ....

หายไวๆ ละกัน

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เสียใจด้วยโรสแต่ตัวไม่เป็นอะไรก็ดีแล้ว..........ฟาดเคราะห์ไป

3. cavalmo

cavalmo New Member Member

56
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไปเดินมอเตอร์โชว์หารถใหม่เลยครับโรส....

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เสียใจด้วยครับโรส
    ผมหวังว่าคงได้พบกันตอนมิตติ้ง บางแสน
    จะได้ไปทำบุญล้างเคราะห์กัน

6. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตัวไม่เป็นไรใช่ไหม ก็ดีแล้วนะรถซ่อมได้แต่คนมันซ่อมมะได้เนอะๆ
    ขับระมัดระวังกันหน่อยครับ น้ำมันถูก อย่าซัดกันมากนะครับ อันตราย

7. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    เสียใจด้วยนะครับ โชคดีที่ไม่เป็นรัยมากไปกว่านี้ นะครับ

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เสียใจด้วยนะคับ อย่างนี้แม่งต้องเตะไอ้ตัดหน้าอ่ะ

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เสียใจด้วยคับ

คนไม่เป็นไรดีแล้ว

รถซ่อมได้ แต่คนมันซ่อมไม่ได้

หายไวไวนะ

10. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    :eek::eek:สุดๆเลยพี่ ดีแล้วที่ไม่เปงรัยเสียใจด้วยนะคัฟ

11. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    เสียใจด้วยนะคับโรส แต่ดีแล้วคับที่ยังมานั่งพิมพ์คอมได้อยู่ ทุกคนก็ระวังด้วยนะคับผม

12. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    เสียใจด้วยนะคับ ซ่อมเสจ เรวๆ นะครับ น่ากลัว จริงๆ

13. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    เสียใจด้วยกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นนะครับ คนปลอดก็ดีแล้ว ยังดีทั้งคนและรถไม่เป็นอะไรมาก ไม่เหมือนของผมข้างหน้านี่เยินแถมชัสซีคดอีกตั้งหาก ไม่รู้จะซ่อมได้เหมือนเดิมรึป่าวก็ไม่รู้ ยังไงก็ขอให้ทุกๆท่านปลอดภัยในการขับขี่ยานพาหนะคู่ใจด้วยละกันครับ

14. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ดีนะที่โรสไม่เป็นไรมาก

15. ถนนเส้นนี้คุ้นๆๆ สุวินทวงศ์ ป่าวคับ

ยังไงก้ขับรถกันดีๆนะคับ มหาลัยเดียวกัน เป็นห่วง อิอิ

ปล. พี่จิ้นนนนนนน ซาบายดีป่าววววววคับ

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอให้หายไว ไว นะครับ ขับตามกัน อย่าให้เร็ว ครับ
    ถ้าจะเร้ว มันต้องอยู่คนละเลน เสียใจอีกครั้ง
    ไปตรวจ ร่างกายอีกทีนะครับ

17. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แวะมาดูสถานการณ์นะคับ

18. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ซ่อมใกล้เสร็จยังโรส

19. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ยังซ่อมไม่เสร็จเลยครับ!!

เพิ่งจะรื้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:)

เฮ้อออ คดีก้อยังไม่จบเลย

คันที่ตัดหน้ามันไม่ยอมรับผิด มันหาว่ารถผมชนวอลโว่ก่อน

แล้ว วอลโว่ก้อกระเด็นไปโดนมัน ...........!!!!!

ดีนะที่ผมมีประกัน เค้าเลยจัดการให้หมดทุกอย่าง

ขอบคุณพี่ๆทุกตนนะครับ ที่เป็นกำลังใจให้ผมตลอด..

ช่วงนี้เลยได้ขับแต่เจโบ :D:D:D

20. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    เด่วนี้อุบัติเหตุ เกิดกันบ่อยมาก

ไงๆ ก็ระวังๆ กันหน่อยนะคับ

เงินทองยิ่งหากันยากๆ อยู่ ช่วงนี้

21. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ใช่ครับดีที่พี่ไม่เป็นไร ถ้ายังไงช่วงนี้ก็ขับรถระวังๆกันมั่งน่ะครับ ใกล้ปีใหม่แล้ว ครับแล้วถ้าไงพี่ๆคนไหนว่างก็มาเที่ยวเพชรบูรณ์บ้างน่ะครับ อากาศเย็นแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้