ตามหาคนที่ต้องการ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อืม ไว้ลองดูให้นะคับ ถ้ามีจะมาแจ้งเด้อ

2. teelek_c

teelek_c New Member Member

49
    0
    0
    แบบนี้ก็สวยเหมือนกันแฮะ จัดมาสักชุดหน่อยครับ หมู แทงคิ้วล่วงหน้าครับ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เอาจิงป่าวหล่ะคับ ถ้าเอางัยยังวานยืนยันหน่อยนะคับ
    เพราะเดี๋ยวเอามาไม่มีคนเอาหล่ะแย่เลย

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    จะแต่งกันไปถึงไหน พ่อคู๊น...น

5. teelek_c

49
    0
    0
    เอาจิงครับหมูราคาตามนั้นป่าว หรือว่าเท่าไหร่

6. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อืม มันก้อแล้วแต่สภาพอ่ะคับ แต่ไม่ต่างกันเท่าไหร่นะ
    เอาตัวไหนอ่ะคับ ว่ามาเลย

7. teelek_c

49
    0
    0
    ถ้าเป็นแบบของหมูก็ได้ก็ยิ่งดีีครับ หรือถ้าไม่มีเอาชายล่างเป็นตัวโฟร์ก็ได้
    ขอบคุณล่วงหน้าเด้อ.....

8. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    เดี๋ยวไปดูให้นะคับท่าน เดี๋ยวมารายงานเรื่องราคา

9. teelek_c

49
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

10. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ลองถาม PAP ดูว่าได้ยังชายล่างอ่ะคับ

11. จัดไปอย่าให้เสียครับพี่น้อง

12. teelek_c

49
    0
    0
    เป็นไงบ้างครับ คืบหน้าป่าว

13. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    แวะมาดูครับ เป็นไงบ้างครับหล่อยังไม่เสร็จหรอครับ

14. nopphon02

nopphon02 New Member Member

99
    0
    0
    up ++ พี่ชายผมขยันหาจริงๆๆๆคับว่างๆๆๆๆโทรมาหาหน่อยนะคับพี่หมูอิอิอิอิอิอิ

15. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    มารายงานคับ ชายล่างแบบเดียวกับผมนั้น คุณภาพ [Pap]
    ได้จองไว้แล้วอ่ะ ตอนนี้เหลือแต่รุ่น D4D 4WD นะคับ
    มีคัยสนป่าวเอ่ย โทรคุยได้นะคับ กระจังหน้าก้อยังมีอยู่นะ

16. poo_sitth

poo_sitth New Member Member

37
    1
    0
    ราคาเท่าไหร่ครับ มีรูปให้ดูมั้ยครับกะลังอยากได้พอดี ขอบคุณครับ

17. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อันที่พี่หมายถึงนี่คืออะไรอ่ะคับ
    ถ้ากระจังหน้าก้อ 2000 +- นิหน่อยคับ แล้วแต่สภาพ
    ตามนี้คับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=570253
    ส่วนถ้าเรื่องกันชนหน้า ก้อ 2800 +- นิหน่อยเหมือนกันคับ แล้วแต่สภาพ
    ลองดูด้านบนเลยคับ แต่ทั้งหมดนี้ของแท้หมดเลยนะคับ ลองดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้