-= ถึงเวลาเสียที กับประธานชมรมคนใหม่ ดูชื่อด้านในครับ =-

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย washira, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เป้ไปไหนแล้วเนี่ย

2. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ใครก็ได้เรียกมาหน่อย

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ยินดีกับน้องเป้ด้วยนะครับ
    เห็นด้วยอย่างสูง ครับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    good..............................

5. เหมาะสมดีครับ

6. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    เห็นด้วยอย่างแรง

7. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    สละตำแหน่งผู้ดูแลบอร์ด มารับตำแหน่งประธานคลับนี่เองอิอิ

8. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    ผมสนับสนุนตาเล็กครับ ให้เป็นหัวหน้ากลุ่มเกย์การเมือง เกี่ยวมั้ยวะเนี่ย ให้พี่เป้ครับ

9. ยินดีด้วยครับท่านประธานเป้คนใหม่ครับ

10. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อัพพพพพพ ก่อน ..

11. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ผมว่าไม่น่าจะใช้นะ เพราะว่าเรื่องผู้ดูแลบอร์ดเราก็ไม่รู้เรื่องก่อน ส่วนเรื่องประธานผมได้โทรคุยกับพี่ตั้วเป็นระยะระยะ แล้วพี่ตั้วเค้าไม่ยึดติดกับตำแหน่งเค้าบอกว่าอยากให้คนรุ่นใหม่ที่มีไฟ(ถึงจะแก่แล้ว) และก็นิ่งๆๆพอมาทำ เห็นพี่เค้าบอกว่าถึงจะเก่าจะใหม่ขอให้รักกันก็พอเรื่องประธานผมคุยกับพี่ตั้วหลายครั้งพี่ตั้วยังไม่เคยพูดเรื่องนี้เลย ผมว่าเรารู้เท่ากันทุกคนละครับไม่ว่าผมไม่มาคุณหรือไม่ว่าพี่เป้ มีคนเดี้ยวที่รู้ก่อนคนอื่นนั้นคือพี่ตั้วนะละครับ :D

12. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ได้ข่าวว่า จะตกงานอีกรอบหรอ:D

13. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ผมต้องขอขอบคุณพี่ตั้ว และพี่-น้อง NV Club ทุกคนเลยนะครับ

เรื่องตำแหน่งประธาน NV Club ผมไม่ขอขัดศรัทธา ยินดีรับใช้อยู่แล้วครับ (สำหรับใจผมประธานมีอยู่คนเดียวละครับท่านพี่:D)

แต่ยังไงก็ขอเป็น น้องเป้ พี่เป้ กับสมาชิกในคลับเหมือนเดิม อย่าเรียกผมว่าประธานเลยครับ

ถ้ามีงานหรือกิจกรรมที่เกี่ยวข้องกับ NV Club ยินดีเป็นคนประสานงานให้เหมือนเดิมทุกอย่างและครับ
    แต่อาจจะรบกวนช่วงที่ไม่ผมไม่ได้เข้าบอร์ด ถ้ามีอะไรด่วนๆก็โทรมาได้ครับ

เหตุผลที่ผมขอคนดูแลบอร์ดคนใหม่นั้น เนื่องจากอยากให้คนที่มีความพร้อมมากกว่าผมเข้ามาช่วยเหลือดูแลบอร์ด เสนอและผลักดันกิจกรรมต่างๆ

เพราะฉะนั้นผมว่าขอให้คนที่มีความพร้อมมากกว่าผมเข้ามาทำหน้าที่นี้ดีกว่า ซึ่งตอนนี้ก็ได้น้อง jack 1คน รอโหวตอีก 1คน พอได้แล้วผมก็จะแจ้งไปทาง web เพื่อขอให้เปลี่ยนสถานะผู้ดูแลบอร์ด...:D

ตัวผมยังคงขอรับผิดชอบเรื่องสติ๊กเกอร์NV Club และช่วยนัดmeetingแต่ละเดือนให้ จนกว่าจะมีการคิดว่าถึงเวลาที่จะเปลี่ยนเรื่องการmeeting กันแล้ว ก็ตั้งกระทู้ขึ้นมาคุยกันอีกที...:rolleyes:

14. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    วันที่ 13 ธค ถ้ารถเสร็จทัน จะไปแจม ร่วมยินดีด้วยเด้อ ประธานเป้ :D

15. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ตามนั้น ยินดีด้วยน้องรัก.....

16. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ร่วมแสดงความยินดีอีกครั้งครับเป้.................................:D:D:D

17. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ยินดีด้วยอย่างเป็นทางการครับพี่เป้

18. NVไขมันเฮฮา

NVไขมันเฮฮา New Member Member

119
    7
    0
    ยินดีกับ เป้ ประธานคนใหม่ ด้วยครับ โยว โยว โยว

19. nickie-junior

nickie-junior New Member Member

163
    34
    0
    เหมาะสมสุดๆแล้นนนนนน ยินดีด้วยจ้าน้องเป้
    :):D:):D

20. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

21. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ยินดีด้วยครับท่านประธานคนใหม่

รับทราบครับ

พร้อมปฏิบัติ ครับ

22. tendency

tendency New Member Member

49
    2
    0
    ยินดีด้วยคับกับประธานคนใหม่

ก้อยังม่ายเคยไปMeeting ซะที
    ติดโน้น ติดนี่ ติดนั่น

แต่ก้อพยายามเข้ามาในบอร์ดบ่อยคับ

อยากให้พี่พี่ ตำนานๆ มาเล่าเรื่องราว
    วีรกรรมเด็ด ของ NV ในอดีตให้ฟังบ้างนะคับ

ขอบคุณคับ

NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  23. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    ยินดีด้วยครับเป้
    เหมาะสม อย่างยิ่งครับพี่น้อง

24. ไม่ได้เข้ามานานเเสดงความยินดีด้วยนะคาฟ

25. อินทรี#050

อินทรี#050 New Member Member

4
    1
    0
    มาร่วมยินดีกะเป้ด้วยครับ

26. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0
    ม่ะค่อยได้ตอบ แต่แอบดูอยู่ห่างๆ แต่ยังไม่ลืม nvclub หรอกนะจ๊ะ
    ยินดีด้วยกับ น้องเป้ ประธานชมรมคนใหม่
    เหมาะสมด้วยประการทั้งปวงจ้า

27. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    น้ำตาจะไหล....

ยินดีด้วยน้องเป้ :D

หวัดดีคับพี่ตั้ว
    ว่าแต่ พี่จะไม่มาหรอ มาเมากันก่อนเด้ อิอิ :D

28. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    รับทราบนะครับเจ้าตัวหายไปไหนอ่ะ

29. vit_btad

vit_btad New Member Member

9
    1
    0
    ไม่รู้จะเรียกตัวเองว่าบุคคลในตำนานได้หรือเปล่าครับ อิๆๆ ..
    :D
    นานๆ จะได้เข้ามาที่ ขอแสดงความยินดีกับพี่เป้ด้วยนะครับ:cool:

30. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รับทราบ โดย ทั่วกันแล้วนะค๊าบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้