ขอขอบพระคุณ สนามบางกอก แดรก อเวนิว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Cha jz, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เอาใจช่วยครับ หายเร็วๆนะครับ

2. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เป็นกำลังใจให้กับผู้บาดเจ็บทุกๆท่าน และก็ทีมงาน BDA ทุกๆท่าน เช่นกันครับ :D

3. เป็นกำลังใจช่วยให้ผู้ป่วยหายเป็นปกติโดยเร็ววันค๊าบ

4. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ร่วมเป็นกำลังใจให้ทั้ง 2 ฝ่ายคับ

5. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    เยี่ยมเลยครับ สำหรับสนาม :cool:

และขอให้ผู้ป่วย หายเร็วๆ นะคร้าบบ :)

6. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอให้หายไวๆๆนะครับ และก็ยินดีเรื่องค่าสินไหม

7. RoaDSidE

RoaDSidE Member Member

124
    4
    18
    ขอให้หายเร็วๆนะครับสำหรับคนที่ได้รับบาดเจ็บ

และขอให้กำลังใจกับทางสนามด้วยครับ ที่เข้าไปช่วยเหลือผู้บาดเจ็บอย่างจริงจังและจริงใจ อยากบอกว่าทุกคนรอดูตรงนี้ละครับ
    และผลมันก็ออกมาแล้วว่า คุณคือตัวจริงครับผม

8. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ขอให้หายไวๆน่ะคับ มาเป็นเยาวชนที่ดีของชาติน่ะคับ

9. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++

เป็นเรื่องที่น่ายินดีครับ ลูกผู้ชายดี ปรบมือให้ครับ BDA กลับมาให้พวกเราได้มันส์กันไวๆนะครับ

10. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอให้หายไวๆและทางสนามก็มีสปริตเยี่ยมคราบผม

11. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ทุกคนจะเป็นกำลังใจให้ครับ

12. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    ขอให้หายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

13. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    หายไวไวนะครับบ

14. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    ชื่นชมทางสนามด้วยคนครับ
    และก็ขอให้คนเจ็บหายเร็วๆด้วยครับ

15. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    เยี่ยมเลย

16. golf1908za

golf1908za New Member Member

73
    4
    0
    ชื่นชมด้วยคับ เอาใจช่วยคับขอให้หายไวไวไวคับ

17. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ได้อ่านแล้วรู้สึกว่า " ไม่ว่าประเทศกำลังเป็นเช่นไร แต่นี่คือสังคมเล็กๆของคนไทยที่ยังรักกัน " ขอปรบมือดังๆ ให้ทางสนาม และ ขอให้เกิด ปาฏิหารย์ กับครอบครัวผู้บาดเจ็บด้วยนะครับ

18. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ขอชื่นชมในความรับผิดชอบของเจ้าของสนาม และขอให้น้องทั้งสองหายเป็นปกติไวๆนะครับ

19. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

20. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    จะติดตามข่าวต่อเรื่อยๆครับ

21. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขอให้น้องทั้ง 2 หายเร็วชั่วข้ามคืนนะครับ
    และขอขอบคุณ ทางสนามมากครับ ขอให้ทางสนามพัฒนาไปสู่ระดับสากลด้วยครับ

22. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ขอให้อาการดีขึ้นเร็วนะครับ กำลังใจดีๆเอาไว้ พรุ่งนี้ยังมัความหวังครับ

ทางBDA เยี่ยมมากครับ

เอาใจช่วยทั้ง 2 ฝ่าย

23. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอให้หายไวๆนะคับ เอาใจช่วยนะคับ

24. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ลูกผู้ชายตัวจริงครับ แบบนี้ ยกนิ้วให้เลยครับ

25. เอาใจช่วยขอให้หายไวๆนะคับ

26. เอาใจช่วยขอให้หายไวๆนะครับ

27. CONFUSE_NO.007

CONFUSE_NO.007 New Member Member

2
    0
    0
    ขอชื่นชมของการกระทำครับ เป็นการช่วยเหลือเพื่อนมนุย์ที่ดีเยี่ยมครับ เอาใจช่วยครับ

28. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ ขอให้หายไวๆๆนะ

29. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยังงัยก้อขอเป็นกำลังใจให้ด้วยคนนะคับ ขอให้หายไวไวนะคับ
    สำหรับทีมงานของสนาม ก้อไม่ทำให้ผิดหวังเลยคับ

30. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ขอชื่นชมในความรับผิดชอบของสนาม BDA และขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยกับผู้บาดเจ็บให้หายเร็ววันด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้