ใครแต่งรถใน GTA San Andreas เป็นบ้างเอามาโชว์กัน มีตัวอย่างให้ดู

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย speytro_boom, 9 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. devilbronz

devilbronz New Member Member

47
    1
    0
    กะผมเล่ง

NFS MW / CB / PS

เบื่อ

GTA แล้ว

ทำแล้วหลุดๆ

เง้อ

ใครมีวิธีไม่ให้หลุดบ้าง

บอกทีนะ

2. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    อะครับผม

3. Zumlee

Zumlee New Member Member

31
    0
    0
    เจ๋งดีครับ เมื่อก่อนก็เคยแต่งรถตั้งแต่ภาค 3 มาจนถึงภาค VC แต่ภาค SA ก็ไม่ได้แต่งรถด้วยดิ กลัวมันแฮงค์ขี้เกียจลงใหม่ เหมือนภาคก่อนๆ แต่สมัยนั้นที่เคยเล่นจะไปโหลดรถที่เว็บ gta.gamigo.de ตอนนั้นมีรถไม่ถึง 100 คัน (ป่านนี้อาจเป็น พันๆแล้วมั้ง)

มีใครรู้มั่งว่าภารกิจ snapp shot ทั้ง100 ข้อ เขาให้ทำอะไรอ่ะ ทำไม่เป็น เผื่อจะได้เอาเกมมาติดเล่นอีกรอบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2008
  4. Zumlee

Zumlee New Member Member

31
    0
    0
    พอดีเข้าไปดูในเว็บมา เจอ evo ที่แปลงมาจาก need for speed ใครที่โหลดโมเดล มาแล้ว แต่อยากจะทำลายไว้เล่นเอง ก็เซฟภาพ Wireframe ด้านล่างนี้ไปเด้อ
    **** แต่เวลาเซฟต้องปิด layer Wireframe ด้วยนะ ****

พอทำเสร็จแล้วก็จะเป็นประมาณนี้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มีนาคม 2008
  5. devilbronz

47
    1
    0
  6. Devil23

Devil23 Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ

ผมสนใจแต่งรถอ่ะคับแล้วก็ แต่งตัวละครด้วยอ่ะคับ ถ้าพี่ยังเล่นอยู่หรือยังจำวิธีได้ ช่วยรับผมเป็นลูกศิษด้วยครับ อยากแต่งเกมเป็นอ่ะคับ
    ขอบคุณมากนะคับกำลังเล่นอยู่ เพิ่งเปิดเจอว่าปรับแต่งเกมเองได้ น่ามันเอามากๆ

7. crazycookie

crazycookie New Member Member

1
    0
    0
    เอารถลงยังไงอะงับ
    ผม งง เหลือเกิน

8. แจจุง

แจจุง Guest

0
    0
    0
    สร้างรถขึ้นเองใน GTA San ยังไง

คือผมอยากเอารถมาแต่งหรือสร้างเองต้องทำยังไง
    ทำได้ทั้งแบบ online แล้วก็แบบผ่านภารกิจธรรมดารึป่าว
    ช่วยหน่อยคับ
    อยากทำได้บ้าง ไม่มีความรู้เรื่องเกมนี้เลย
    ส่งเมลมาที่ [email protected]
    ชื่อแจคับ
    ฝากที

9. tei1992

tei1992 Guest

0
    0
    0
    -*-

เทพป่าว
    .......................................

10. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    ถ้าจะแต่งให้เทพๆ มันไม่ใช่แค่เปลี่ยนแม็ก โหลดเตี้ยครับ คุณหาโหลด zmodeler2 มาลองเล่นดูครับ คุณจะทำไรกับรถคุณก็ได้ เช่น ใส่สปอยเลอร์ เปลี่ยนแม็ก โหลดเตี้ย ยกเครื่อง ฯลฯ

(รถทีคุณแต่งพวกนั้นคุ้นๆ เหมือนรถของท่านคลับเลยครับ ยังไงก็เข้าไปชมรถสวยๆได้ที่ thaigaming.com แล้วเข้า board GTA เลยครับ)

11. devilbronz

47
    1
    0
    ภาพฮาๆ

หลังจากที่ผมหายไปนานวันนี้ก้อ
    มาแบบใหม่ๆ
    นำภาพที่สร้างโดย devilbronz
    จะเป็นยังไงไปมกันเลยคับ
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

12. devilbronz

47
    1
    0
    มันอยู่ค้างท่านี้อะยิงตายไปแล้วมันค้าง อย่างฮาเลย อิอิ

13. devilbronz

47
    1
    0
    neon_do นายมีรถคันที่ไฟใต้ท้องรถสีแดง
    มั้ยคับ
    ขอทีนะ
    สวยดี
    ใครทำรถแล้วหลุดบ้างคับ
    gunnereak นายเราขอ
    รถ นิ๊กสัน สกายลาย
    ที่มีลายหน่อยนะคับ
    ขอบใจทุกๆคน ถ้ามีขอนะ ส่งมาด้วยนะ ว่างๆ
    เข้ามาเช็คกันด้วยนะ
    อยากได้อะคับ

14. BaKerStreet

BaKerStreet New Member Member

26
    0
    0
    ผมอยากแนะนำไม่อยากให้เข้าไปเล่นครับ ผมเคยเข้าไปเล่นได้ 2-3 วัน คนที่เล่นในนั้น ทำตัวเหมือนเป็นพระเจ้าของเรา แบบว่า คล้ายๆแบ่งชนชั้น ยังไงยังงั้นเลยแหละคับ

15. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
  16. lovodath

lovodath New Member Member

3
    0
    0
    งามแท้เลยครับ

17. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    เด๋วเอามาลงให้คับ

18. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    น่าเล่น
    ...

19. devilbronz

47
    1
    0
    นำมาแจกจ่ายชาว GTA sa เพื่อดริฟเทพ

สวัสดีครับ
    วันนี้แนะนำเคร็ดลับดริฟเทพมาให้
    ก็คือภูเขาหลายโค้งอะครับ
    สำหรับมือใหม่
    เพราะขึ้นแล้วลงมาทีก็นาน
    มีหลายโค้งมากครับ
    ว่างๆจะเอารูปเขามาลงให้ครับ
    http://www.uploadtoday.com/download/?99ca4143abc19a8fde6ea83c27b00521

20. devilbronz

47
    1
    0
    รูปภูเขาที่บอก

อะนี่ครับ

21. devilbronz

47
    1
    0
    ต่อรูปภูเขา

อะต่อครับ

22. devilbronz

47
    1
    0
    ต่ออีกรูปภูเขา

อะต่ออีกครับ
    รูปสุดท้ายคือหมดแล้วนะคับ
    พอดีไม่อยากถ่ายมาทุกโค้งอะครับ
    เพราะมันเยอะ

23. devilbronz

47
    1
    0
    โพสที่#178
    รูป2-3รูปสุดท้ายครับ
    อันที่2คือตันอันที่3คืนทางที่ขึ้นมา

24. devilbronz

47
    1
    0
    รูปนี้อยู่เมือง1นะครับ
    ที่มีบ้านใกล้ๆสะพานไปชิงช้าอะครับ
    แล้วหลังชิงช้าก้อคืนทางขึ้นภูเขา
    ขึ้นไม่ได้ให้ไปทางซ้ายของภูเขานะครับ
    เพราะว่ามีที่กันไว้
    ไปทางไหนก้อด้ายที่รถขึ้นได้แล้วเข้าไปในทางขึ้นเขาได้อะครับ
    ว่างๆจะเอามาให้ดู

25. devilbronz

47
    1
    0
    ทางขึ้นของภูเขา

อะนี่ครับทางขึ้นขับรถแถวๆหญ้าที่วงสีแดงไว้นะครับ

26. devilbronz

47
    1
    0
    Mitsubishi Eclipse

สวัสดีครับ
    กับมาเจอกันอีกแล้ว ^^
    วันนี้มาแบบโปรแกรมใหม่ครับ
    มีไฟใต้ท้องรถแบบไม่ทุกคันด้วย
    เป็นแบบเฉพาะคันที่ทำ
    โปรแกรมนั้นไม่อยากครับ
    แก้ที่ตัวสร้างสีรถครับ
    เติมสีไฟเข้าไปก็เรียบร้อยส่วนเรือง
    แสงนั้นต้องใช้โปรแกรมปรัมเป็น 3D ครับ
    อะนี่ครับรูป

27. devilbronz

47
    1
    0
    ต่อ จากรถคันที่แล้ว

มาต่อนะครับ
    โปรแกรมไฟใต้ท้องรถที่สร้างนั้น
    ถ้าตอนเช้าไฟจะไม่ติดดังภาพนะ
    ครับ ดู1-3
    แล้วถ้า 22.00 ขึ้นไปไฟจะติดครับ
    ดู4-5
    ซึ่งเจ้าโปรแกรมนี้ไม่สามารถโพส
    ได้เพราะเวลาอัพโหลดมันมีปัญหา
    ครับ เป็นโปรแกรมไว้สร้างรถ
    เหมือนกันครับ

28. devilbronz

47
    1
    0
    SAkina แบบใหม่

สวัสดีครับ
    วันนี้นำภูเขาSakina มาแบบใหม่
    ครับ
    สำหรับคนหาไม่เจอโดยเฉพาะ
    เพราะจะเห็นได้ในแผนที่ MAP
    ลองโหลดแล้วอ่านดูนะครับ
    http://www.up2box.com/download.php?file=080727ce0b3dc45224ea51cebc7c27851b474f2

29. DM.36

DM.36 Guest

0
    0
    0
    ใครก็ได้ครับช่วยทีผมโหลดZmodelerมาแต่ทำไมอิมพอดไฟล์ไม่ได้ช่วยทีนะครับลำบากมาสกช่วงนี้

30. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    อ่าวน้องเล่นเวปนี้ด้วยหรอ อิ อิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้