ตามหา KE17 Sprinter (คันนี้)

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย poramate, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    ตามหาอยู๋คราบ แบบว่าคิดถึงเพื่อนเก่า ไครที่ครอบครองโปดแจ้งด้วยคราบ
    ขอบคุณคราบ

เอ้อ ..ไม่รู้เป็นไงบ้าง

2. poramate

62
    5
    0
    UP คราบ อิ อิ

3. poramate

62
    5
    0
  4. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ผมชอบนะสวยดี และขายทำไมอะคับถ้ารักมันมากๆๆๆๆๆๆๆน่าเสียดายต้องจากมันไป ถ้ามันรู้มันคงดีใจคนให้กำเนิดมันคิดถึง หุหุ

5. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    เคยขับมามิ๊ทติ้ง เมื่อปีที่แล้ว ประมาณ 2-3ครั้ง แล้วก็หายไปครับ

6. poramate

62
    5
    0
    พอดีไม่มีที่จอดอะครับ แล้วถ้าทิ้งไว้กลัวมันจะผุพังไป เลย ตัดใจปล่อยไปอะคราบ

7. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
  8. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    เหมือนของรักหายเลยอ่ะนะคับ

9. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ยังอยู่ครับ คุณ ปรเมศ สำหรับ KE17 พวงมาลัยซ้ายคันนี้
    ผมรักษาไว้ให้อยู่ในสภาพดีที่สุด เท่าที่ผมจะทำได้
    และผมก็ไม่คิดจะขายด้วยครับ
    ปัจจุบัน ผมยังใช้ อยู่เป็นประจำ
    มันยังพาผม จากกรุงเทพ - ระยอง ได้บ่อยๆ
    ไม่เคยงอแงครับ
    เชียงใหม่ ภูเก็ต ก็เอาไปมาแล้ว
    ขอบคุณครับ ที่ปล่อย รถดีๆ คันนี้ให้ผม
    ขอโทษพี่น้องชาว KE ด้วยครับ ที่ไม่ได้เข้าไป meeting
    พอดี มาอยู่ระยองแล้วล่ะ ครับ ไม่ค่อยสะดวกเข้าไป
    แต่คิดถึงทุกคนนะคับ

:)

10. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    และแล้ว
    เขาก็พบกัน:cry:

11. Peerarat thaingamsin

Peerarat thaingamsin New Member Member

38
    0
    0
    Up ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ซึ้งว่ะ ครับพี่....

เข้าใจครับ.....

12. tommy@

tommy@ New Member Member

106
    0
    0
    ได้เจอเจ้าของใหม่ที่รักรถดีใจด้วยคับ

13. jitty38

jitty38 New Member Member

255
    0
    0
    น้ำตาไหลพราก..............

รู้สึกดีนะครับที่อยู่ในสภาพเดิมเด๊ะๆเลย

14. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ยินดีที่ได้พบกันครับ

15. slimant

1,271
    4
    0
    กำลัง ปั้น TE71 กับ KE25 พวงมาลัยซ้าย อยู่
    คิดว่าน่าจะ วิ่งได้เร็วๆ นี้
    ถ้าสะดวกจะพาไป meeting ด้วยนะครับ

16. poramate

62
    5
    0
    ขอบคุณคราบที่ยังรักษาไว้เหมือนเดิม
    แถมหาของเดิมๆ มาเพิ่มให้ด้วย
    ดูดีมากเลย ยังไงเข้า กทม. กริ้ง กร้าง มาบ้างนะคราบ ใกล้ๆ จะเข้าไปหา

17. slimant

1,271
    4
    0
    เพิ่งเข้าไปเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาครับ
    เดี๋ยวอาทิตย์หน้า จะแวะเข้าไปหาแถวๆรามอินทรานะครับ
    ยังไงจะโทรไปอีกที

18. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    รถสวยมากๆเลยครับ

19. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    สุดๆไปเลย...

20. poramate

62
    5
    0
    แอบคิดถึง เลยแวะมาดู

21. jomjam

jomjam New Member Member

15
    0
    1
    รถสวยมากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้