สงสัยจะต้องขอลาจาก PP Club ซะแล้วหล่ะครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manop m.

manop m. New Member Member

57
    3
    0
    :) อย่าเพิ่งออกเลยครับ..ผมว่าต้องมีสิ่งดีๆ..เข้ามาแน่ครับ..:D

2. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เอาน่า
    ฟาดเคราะห์ครับ
    อย่าคิดมาก
    ร่างกายปลอดภัยก็ ok แล้วครับ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

ลอกมุขเขามาใช้อ่ะครับ ไม่หายไปไหนหรอก :D

สิ่งดีๆ มาเลยครับ แพหลังจับดิสมาใส่ซะเลย

สเตปถัดไปคงจะเอาฝาครอบเบรคอย่างน้องตูนมาใส่มั่ง อิอิ :D

สิ่งดีๆ อีกอย่าง ได้เดินไปทำงาน ลดหุ่นอย่างดี อิอิ :D

4. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    หายไปไหนมาฟ่ะ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D อะไรห๊ะๆ ลอกมุข เนีย เอาน่าพี่อย่างน้อยพี่ก็เล็กน้อยกว่าตูนน่า

โหๆเอ๊ย อย่ามาเอามุขฝาครอบ :rolleyes: เอาของจิงดิพี่ ถอดขายเอามะ เด๊ยวขยับ Step ไปเป็น STI ดีก่า :D สนปะละ :D

โหๆ ไม่เป็นไรพี่ตาม รถไม่นานก็เสร็จครับ แบบตูนไป อดทน ก้าวต่อไป ชนแล้วก็ขยับไปเลย

โช้คเปลี่ยนใหม่เลย เบิกใหม่ โบว์อ๊อฟ เทอร์โบ อินเตอร์ กล่องใหม่สีทองๆ หัวฉีดแหล่มๆ เรกุเรตตอกเอา:mad: แล้วก็ ..... ท่อนบน ท่อนล่าง ครบๆ ไงละครับพี่ตาม อ๋อลืม อย่าลืม ดูเงินในกระเป๋านะพี่ :D อ๋อซันรูฟด้วยสนปะละ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: พี่บุ๊คครับ ผมอยากได้วิทยุ สีดำ ไฟแสดงผลสีฟ้า ขอที่ไม่กินแผ่นราคาไม่แพงแต่คุณภาพ ok มีไหมครับ ผมจะเก็บเงินเปลี่ยนละครับ พี่บุ๊ค :D

7. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อยากได้เหมือนกานเลยหว่ะตูน ไฟ ฟ้าๆก็ลองดู pioneer ดิตูนฟ้าๆสวยๆ ลองดูรุ่นนี้ไว้เหมือนกานไม่รู้จะชอบเหมือนกานเปล่า ตัว 6050 UB อ่ะตูน

8. tOon`

2,324
    43
    48
    ใช่ เลยพี่เอก โคตรอยากได้อะครับพี่เอก .... เท่าไหร่เนียเก็บเงินซื้อดีก่า ๆ เยสๆ

9. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    6000 ก่าบาท

10. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
  11. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: ออกมาแล้วเดี๋ยว เสย

12. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    มีรุ่นนี้ ใช้ได้

:D:D:D:D:D:D

13. tOon`

2,324
    43
    48
    :mad:

14. mommamz

964
    4
    0

ฟังเพราะทั้งในรถและนอกรถ อิอิ :D

15. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เบื่อคนโกหก

16. mommamz

964
    4
    0
    ไปขุดกระทู้นี้มาจากไหนฟะเนี่ย

แล้วเบื่อใครครับคุณน้อง

17. itim

itim New Member Member

25
    0
    0
    รถเป็นงี้แล้วปีใหม่ไปวัดสิงห์ยังงัย ขอให้รถเสร็จเร็วๆ น่ะ

18. mommamz

964
    4
    0
    เรื่องมัน 2 ปีมาแล้วอ่ะครับ อิอิ

กำลังจะไปวัดสิงห์นะบัดนาวแล้วครับ

19. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    นึกว่าเป็นอะไรอีก ตกใจหมดเลย อ่าน ๆ ไป กระทู้เก่านี้ หว่า อิอิ ปีใหม่นี้ขับรถกันปลอดภัยนะครับ เป็นห่วงทุกท่าน

20. itim

itim New Member Member

25
    0
    0
    อ้าวเหรอ.. นึกว่าไม่ได้มาซะอีก ไม่งั้นจะชวนมาดริ้งที่ อ.หันคา ซะหน่อย เมื่อคืน 30-31-1 มีจัดเทศกาลอาหาร คนเยอะมากๆ คนกลับบ้านช่วงปีใหม่มั้ง มีสตริงดังๆ มาหลายวงเหมือนกัน เค้าดาวน์แบบ ตจว. ก็สนุกดี

21. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้