จะเสนอให้ คุณ ZCREWZ ป็นนายกคนต่อไป

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นปกก, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ใจเย็นๆเข้าไว้

GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
  2. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    + ไห้แล้วครับ :D:D

>>5W.AUTO CAR<< ถูกใจสิ่งนี้
  3. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ขอบคุณคร๊า.........โดนดั้ยไง งง เรย

บุคคลทั่วไป... และ ZCrewz ถูกใจสิ่งนี้
  4. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    ช่วย+ให้ครับ

>>5W.AUTO CAR<< และ l3oZo ถูกใจสิ่งนี้
  5. l3oZo

769
    52
    0
    ขอบคุณคร๊า...........

ว่าแต่ นายกของเรา เข้างานแล้วหรอคร๊า..........อิอิ

mr.wat และ >>5W.AUTO CAR<< ถูกใจสิ่งนี้
  6. bangkokdrag

bangkokdrag New Member Member

35
    2
    0
    สิ่งหนึ่งที่ทำให้ผมหมดศรัทธาในทีมงาน คือการที่เอารถ frame v8 มีความจุกว่า 10,000 cc ยางยัก dragslick ไปลงร่วมแข่งขันในงาน souped up ปีที่แล้ว กับพวก รถใน body N/A เครื่องก็แค่ 2000-3000 เรารู้กว่ากติกามันอำนวย เพราะทางทีมงานฮั้วกับทางผู้จัดเพื่อให้กติกาออกมาเข้ากับตัวเอง เพราะรู้ว่าถ้าวิ่งตรงรุ่นคือ super max ก็คงโดนทิ้งร่วมครึ่งสนาม ทั้งๆที่ ถ้าเปรียบเทียบกับรถคันอื่นในรุ่น super max ตัวเองก็ยังเหนือกว่า เพราะเครื่องระดับหมื่นซีซี มันแรงกว่า 3000 turbo แต่อย่างว่าทำเครื่องไม่เก่งก็เลยสู้ไม่ได้เลยเลี่ยงไปรุ่นอื่นหวังเพียงแค่ชัยชนะ ไม่ชนะแน่ๆก็ไม่แข่ง ผมเองก็อยากรู้ว่าปีนี้จะเป็นเหมือนปีก่อน หรือเปล่า ต้องแข่งอย่างมีศักศรีมิฉนั้นชัยชนะจะไม่มีค่าอะไรเลย

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  7. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    เป็นกำลังใจให้นะคับ ZCrewz ผมว่าพี่เป็น นายกไปเลยคับ คนที่จะมาสร้างรถแบบนี้ใด้ คงไม่ใช่คนโง่หรอคับ เก่ง จิงๆๆ
    ** แค่ผมไม่สนับสนุน การไม่ล็อกอิน **

8. l3oZo

769
    52
    0
    ตามนั้น................อีกเสียงคร๊า.......

9. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เป็นนายกแล้วอย่าลืมลดภาษีและปรับราคา ของแต่งรถและรถสปอตทุกอย่างเลยนะคร้าบ :D:D

10. l3oZo

769
    52
    0
    จัดไป.....ขอน้ำมันถูกๆ....นะคร๊า

11. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    โดนลบคะแนนกันทั่วหน้าเลย

ผมยังโดนเลยคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

mr.wat, ZCrewz, GAP_B11 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  12. l3oZo

769
    52
    0
    ขี้แพ้ชวนตี อ๊ะป่าว เนี่ยยย !!

13. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    +ไห้แล้วคับ อิอิ

14. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เห็นรถแล้ว....อยากมีไว้ซักคัน

แต่เงินผมไปไม่ถึง

(อยากได้ dodge charger)

15. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เริ่มกลายเป้นกระทู้การเมือง ว่าแต่งานนี้ใครเป็นคู่กรณีกะใครอะคับ ชักอยากรู้ละ

16. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ต้องมีม๊อบมาปิดสนามประท้วงแน่ๆเลยอ่ะ ผมว่านะ.. :D

17. ขออนุญาตินิดนะคับ ผมว่าเค้าคงไม่ใช่โรคจิตหรอกฮ่ะ เพราะเท่าที่อ่านๆดูเเล้วน่าจะเป็นคนใน (เเต่ในไหนนะผมไม่รู้หรอกคับ) เพราะดูจากคำพูดคำจาเเละการใช้ภาษาอ่ะคับ นี่คือความคิดผมนะคับโดยส่วนตัวไม่ได้มีอะไรคับ.....

18. ZCrewz

79
    17
    8
    ผมช่วยบวกให้ครับ :)

19. ZCrewz

79
    17
    8
    ก็คงเป็นคนที่เคยมาที่อู่แหละครับ รับรู้แต่สิ่งที่มองเห็น กับแค่คำบอกเล่าจากคนที่แค่มองเห็นอีกที

ประมาณว่าอยากจะเผา แต่ทำการบ้านผิดทุกข้อประมาณนี้อะครับ

ขอบคุณครับท่าน บุคคลทั่วไป...

แถมครับ

จากที่โดนพาดพิงนะครับ เอ้ามาดูกัน
    Transmission 2-speed custom case
    พอดียกออกมาจากรถเต่ามาทำการ re check
    เลยถ่ายให้ชมเล่นๆว่า custom case กับ standard case มันแตกต่างกันขนาดไหน
    ถ้ารู้จริงก็ว่าไปแต่ไม่รู้แล้วมาพิมพ์เหอๆเป็นผมอายตายเลย

เป็นความรู้เล็กๆน้อยๆครับ

ขอบคุณครับ

Evolution~พันธุ์หมาบ้า ถูกใจสิ่งนี้
  20. ระยำ

ไอ้เจ้าของกระทู้คงมีไอดีเป็นตัวเป็นตนน่ะครับ แต่ตุ๊ดไม่กล้าล๊อคอิน

ไม่งั้นไม่กล้ามาลบชาวบ้านเค้าไปทั่วหรอกครับ การที่จะลบคนได้ขนาดนี้

ต้องมี บวก พอสมควร ผมโดนลบ 2 รอบครับ ด่าด้วยข้อความแรงๆ

ผมไม่รู้ว่าใครนะครับ แต่การกระทำแบบนี้โคตร หน้าตัวเมีย ลูกตุ๊ด ลูกกระหรี่ เลย

ล๊อคอินไม่ล๊อคอินไม่ใช่ไม่เกี่ยวนะครับ ผมว่าเกี่ยวมากพอสมควร

ไอการไม่ล๊อคอิน มันเหมือนหมาลอบกัด ไม่กล้าแสดงตน เอาแต่ลอบกัดในที่มืด

ถ้ามีเหตุผลจริง มีข้อมูลจริง แสดงตัวออกมาเลยครับ ไม่ใช่มานั่งลอบกัดกันแบบนี้

ปล.ลบกูไปเถอะจ้า คะแนนเอาไปแลกมาม่าแดกไม่ได้ ขอโทษที กูไม่ซีเรียสจ้า

R2D2, ZCrewz และ >>5W.AUTO CAR<< ถูกใจสิ่งนี้
  21. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    มีคนรักย่อมมีคนเกลียด

ลงชื่อไว้เผื่อทู้ยาวววววว อิอิ

l3oZo ถูกใจสิ่งนี้
  22. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ผม ศรัทธา อาน้อย เชพวี่ และ หม่อม ตุ้ย มานานแล้วคับ ชื่นชม ผลงาน เมื่อก่อน ไม่มีใคร คิด ต่าง มีแต่ เดิน ตามกัน ไป เดินตามกันไป ผม ติดตาม ตั้งแต่ mmc รังสิต เห็นแล้วรุสึก ชอบมาก มีแนวทาง เป็นของตัวเอง เรียกว่า ทำแบบนี้ แล้ว ไม่คิดจะตามใครด้วย วิ่งเท่าไร เท่านั้น นี่แหละ คับ

ผม คิดว่า ตัวจริง เสียงจริง รักในสิ่งที่ชอบ ชอบ ในสิ่งที่ทำ ทำต่อไปนะคับ ผมชอบ....

ZCrewz ถูกใจสิ่งนี้
  23. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    +++++++ บวกให้แล้วครับ +++++++

Evolution~พันธุ์หมาบ้า ถูกใจสิ่งนี้
  24. ZCrewz

79
    17
    8
    เพิ่มให้แล้วครับท่าน Evolution~พันธุ์หมาบ้า

เอาไปแลกมาม่าไม่ได้ แต่สำหรับผมถือว่าแลกมิตรภาพดีๆในRCWEBกันได้ครับ

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  25. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    อ๋อ ZCrewz คือพี่นัทนี่เอง คงจะจำพวกผมได้นะสมัย MMC ที่ชอบอยู่เกาะกลางตรงเส้น Test มากันเป็นกลุ่มแรกๆ นั่งกินเหล้าตั้งแต่เที่ยงๆ จนดึกๆ

26. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เก้าอี้แดง แข็งแรงมากๆๆๆ

เกียร์น่าจะหนักนะนั่น

27. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ถ้าจะลบกันก็ลงชื่อนิดนึงก็ยังดีครับ ไม่ใช่ด่าคำ2คำแล้วก็ทิ้งกันไป

GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
  28. l3oZo

769
    52
    0
    ต้องขอบคุณเจ้าของกระทู้นะคร๊า.....ที่ทหั้ยเราดั้ยมี นายกรถซิ่ง...........

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้