จะเสนอให้ คุณ ZCREWZ ป็นนายกคนต่อไป

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นปกก, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    Ummmmmmmm!!!!!

ท่าทางจะยาวนะงานนี้ เย็นๆกันไว้ครับ บ้านเมืองทุกวันนี้มัน

แตกแยกพอแล้ว

2. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    อารายกันค๊าบบบบ งง อ่ะ

3. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ถูกต้องเลยเฮียไม่ Login ไม่ใจและมีนายกกะรมต.รถซิ่งนี่ก็ดีสิคับ...ชอบ!

4. t@e_looks

t@e_looks New Member Member

58
    8
    0
    ไม่มีไรหรอกครับ บ้านเมืองกำลังวุ่นวาย เก้าอี้นายกสมชายกำลังร้อน

เลยมีคนมาเสนอให้คุณZCrewzเค้าเป็นนายก จขกทบอกว่าเค้าเป็นคนมีความรู้เยอะ -*-

ก็ลองดู :confused:

ปล. ผมถามจิง พี่ZCrewzเป็นใคร อยากรู้จิงๆนะ

GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
  5. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    มีไรกันเหรอ...................

6. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อยากจะตอบนะคราบ แต่คิดอีกทีไม่ดีกว่า ตอนนี้สถาณการณ์มันแปลกๆ

:D:D:D

7. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    คนไทยอย่าซีเรียสกันไป

8. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    ขอบคุณครับ ผมว่ามันแปลกตั้งแต่ให้ผมเป็นนายกแล้วแหละ :D

9. ZCrewz

79
    17
    8
    กระทู้ใกล้ออกทะเลแล้วครับท่าน gOngU อิอิ

10. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ผมกลับมองอีกมุมนะ

ผมว่าล็อกอิน ไม่ล็อกอินไม่ใช่ประเด็นแล้ว

เพราะการที่ อยู่ดีๆ ทำไมถึงมีคนออกมาด่าซะงั้น

และคำพูดของเค้ามันบ่งบอกว่า คนๆเนี้ย อยู่ใกล้ๆตัว คุณ ZCrewz มาก

ไม่งั้นเค้าคงไม่รู้รายละเอียดหรอก จะจริงหรือไม่จริง อันนี้คนละเรื่องกัน

และผมก็เชื่อว่าเค้ามีตัวตนแน่ๆ

ปล. ความคิดส่วนตัวนะ อยากจะลบก็ไม่เป็นไรครับ

ปล. อยากรู้เหมือนกัน คุณ ZCrewz เป็นใครน้า :D:D:D

11. ZCrewz

79
    17
    8
    ท่าน DeepSkyBlue มองแบบเดียวกับที่ผมมองนี่แหละครับ และ หลายๆคนรอบๆตัวผมด้วยที่รู้จักผมดี เค้าก็กำลังมองๆอยู่พอเดาๆได้ อิอิ

ผมชื่อนัทครับลูกชายพี่น้อยเชฟวี่

ผมเป็นคนที่สร้าง เฟรมบูดๆเบี้ยวๆ 555

คันแรกในกระทู้นี้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=511483

และคันที่สอง บูดๆเบี้ยวๆ ข้างล่างนี้ :p

และก็ตัวก่อนๆ :confused:

ขอบคุณทุกท่านครับ

12. LADDER 49

LADDER 49 New Member Member

58
    7
    0
    เห็นรูปข้างบน ลืมตัว คิดว่าอยู่อเมริกา....

เก่งครับ ให้กำลังใจ เพื่อวงการ Motorsports บ้านเรา จะได้พัฒนา

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  13. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    โอ้ว.....รถแบบนี้ถูกใจ.....ใช่เลย

14. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    เยี่ยมครับคุณ ZCrewz เห็นผลงานแล้วสุดยอดครับ ดีกว่าพวก พูดแต่ไม่ทำครับ ขนาดแค่ล๊อกอินยังไม่ล๊อกเลย อิอิ

15. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    คือบอกตรงๆนะ คนที่เข้ามาอ่าน จะตอบ หรือไม่ตอบกระทู้นี่ก็เพราะอยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้น เมื่อมีโจทย์ และจำเลย ในกระทู้นี้

เรื่องการเปิดเผยความมีตัวตนอีกเรื่องนึง

ส่วนที่อยากรู้คือ มันเป็นไปตามข้อกล่าวหาหรือไม่ จึงมาสนใจกัน

สรุปอยากรู้ความมีตัวตนของผู้กล่าวหา และอยากรู้ว่าข้อกล่าวหามีข้อเท็จจริงมากน้อยเพียงไร

ดังนั้นผมเลยมา ลงชื่อ คร๊าบ ขอติดตามด้วย

ส่วนเรื่อง รถหม่อมตุ้ย อ่ะนะ ถ้าหม่อมไม่อยากขับ จะให้ผมไปลองก็ได้นะ เฟรมบูดเบี้ยวยังไงก็ขอแรดยอมเสี่ยงตายบุญตูดซะหน่อยนะครับ จำเลย ( ZCrewz ) ฝากบอกหม่อมด้วยนะ ผมเพื่อนทีที่ขายเครื่องเต่าหัวฉีดโบให้ คุณวุธ อ่ะ

เน้นลยนะ ดูไปเรื่อยๆ เพราะมันคงไม่มีทางพิสูจน์ในนี้ได้ นอกจากไปดูผลงานกันต่อไป แค่รู้ประเด็นแล้วมาดูกันนะ

แต่ที่อยากรู้ก็เหมือนคนไทยทั่วๆไป แบบไทยมุง มาดูเขาทะเลาะกันอ่ะ

สุดท้ายขอลงความเห็นอย่างนึงนะ คุณจำเลย ปล่อยให้มันเงียบๆไปเหอะ เพราะอย่างที่บอก ข้อความที่เขียนพิสูจน์ไรไม่ได้หรอก ผลงานเท่านั้น จริงม่ะ

ส่วนคุณเจ้าของกระทู้ เปิดประเด็นแล้ว เริ่มมีคนรู้อยากรู้ และติดตาม ก็พอ และให้ผลงานพิสูจน์ไปเองดีกว่า คุณก็ไม่เจ็บตัว

เหมือนจุ้นเรื่องชาวบ้านเขาจังเลยนะเนี่ย เอาแบบขอออกความเห็นมั่งแค่เนี่ยและกันนะ คนไทยรักกัน ข้างนอกเขาอเอาเรื่องกันมากพอแล้ว สังคมทในนี้ขอให้รักกันดีกว่า มีกันไม่มากอยู่แล้ว

16. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0

ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้องนะคร๊าบบบบบบบบ :D

17. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อ๋อ ลูกน้าน้อยนี่เอง

สมัย MMC ผมชอบคุยกับน้าน้อยมาก

น้าน้อยสบายดีมั้ยครับ

ผมยังเคยไปที่อู่เลย แถวๆสาย 5 อ่ะ

ยังจำได้เลย ตอนที่ไป ไก่เต็มอู่เลย

อิอิอิ

18. ZCrewz

79
    17
    8
    ขอขอบคุณทุกท่านครับ

ยังอยู่ในเมืองไทยครับท่าน LADDER 49 อิอิ ขอบคุณครับ

แต่ไม่ค่อยแรงนะครับท่าน gri ก็ทำเท่าที่มีครับ หุหุ

ท่าน Fluid เจาะได้ตรงประเด็นเลยครับ ขอบคุณครับที่แนะนำ รับทราบตามนั้นครับ

น้าน้อยสบายดีครับท่าน CARINA ตอนนี้แกล่ำบึก กล้ามเป็นมัดๆ - -" ไม่รู้จะฟิตแซงคนในบ้านไปไหน 555

19. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    เฮ้อ.....เจอกระทู้แบบนี้น่าเบื่อ....
    สู้ๆนัท....คอยดูอยู่
    วันไหนไปซ้อมบอกด้วยจะเอารถไปวิ่งด้วยเด้อออออ

20. ZCrewz

79
    17
    8
    ขอบคุณคร๊าบท่านเป้แห่งaekgarage สู้ๆครับ

21. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    เป็นกำลังใจให้ครับ เพื่อวงการ MotorSport ไทย
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    เบื่อ พันธมิตร ว่ะ

^
    ^
    ^
    555 ไม่เกี่ยวกับกระทู้เลย แต่อยากพิมพ์

22. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0

ว๊าวๆๆ.............ดีๆๆ....นายกรถซิ่ง ....

อย่าลืมนะคร๊า เป็นแล้วก็สั่งหั้ยประชาชนปกติทั่วไปเข้าบ้านก่อน 3 ทุ่ม.....

เพราะเราจะปิดถนนซิ่งกัน ตั้งแต่ 4 ทุ่มถึง 6 โมงเช้ากันไปเรย....ฮ่าๆๆ

ช่วงนี้น้ำมันถูก....เต็มทีเรยคร๊า

ฮ่าๆๆๆ ตามนั้น.....อีกเสียงคร๊า

sO gOoD !!

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  23. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ความจิงปรากฎแล้วคับ

ท่าทางจะมีคนหน้าแหกคับ..อิอิ :D :D

24. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    เยนไว้นะโยมมมม

25. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ลงชื่อไว้หน่อย เผื่อยาว อิอิ

26. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    สู้ สู้ ครับ เพื่อพัฒนาวงการครับ

27. l3oZo

769
    52
    0
    ยังไงกัน...??

torevo3 ถูกใจสิ่งนี้
  28. ZCrewz

79
    17
    8

ซะงั้น ใครกันแน่ที่ด่า อิอิ

เชิญครับตามสบาย

tank, nuno69 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  29. ขอสนับสนุนน นายกเล่นรถซิ่งอีก1เสียงคับ อิอิ

30. l3oZo

769
    52
    0
    กำ..........โบว์ก็โดนคร๊า....!!

R K U ^^", nuno69 และ GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้