สมาชิกใหม่ขอรายงานตัวพร้อมรูปครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK_Shinoda, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. e@k

e@k New Member Member

13
    4
    0
    สวัสดีครับ รถสวยมากครับ

2. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    สวยทั้งคู่เลยครับ

3. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    สวยทั้งรถ ทั้งวิว เลย ครับ

4. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    งาม นิ

5. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    สวัสดีนะคับผม

6. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    สวัสดีครับ

7. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ยินดีครับ

อยู่หาดใหญ่-สงขลาครับ

เคยไปตรังครับ

ห้วยยอดไปตีเเบตอ่ะ

อิอิ

เจอกันทักบ้างนะ

รถเหลืองป้ายสงขลาครับ

8. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    หวัดดีคับ

9. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    สวัสดีด้วยคนนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม.......

10. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ว่าทำไม ปล่อยให้ผมรออยู่ตั้งชั่วโมง กว่าจะมา โทรไปบอกอยู่ คอหงษ์แล้ว

ลองถามดูครับ ว่าไปกะใคร อิๆๆ

11. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    โทโพสกันอย่างนี้ไม่ดีนะครับ เดี๋ยวโดนตรวจสอบขึ้นมาจริงซวยอีก
    นอกรอบครับ นอกรอบ

12. EK_Shinoda

1,125
    14
    0
    ได้เลยครับ ทักกันแน่นอนครับ

ว่างๆ นัดไปตีแบตกันก็ได้นะครับ มี POM CiViC EG อีกคน

13. EK_Shinoda

1,125
    14
    0
  14. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ไม่ตีแล้วครับแบต ปวดไหล่ ไปยิงปืนดีกว่า ไปป่าวครับ เสาร์นี้

15. EK_Shinoda

1,125
    14
    0

ไปสิครับ แต่ช่วยเป็นเป้าให้หน่อยสิ หรือไม่เอาเป้าปิดติดไว้ตรงปัดหลังเดี๋ยวยิงเอง
    ยังไงก็โดน

16. aacachai

aacachai New Member Member

12
    2
    0
    ดีคร๊าบบบบบ ^^ ขอ เเจม หน่อยค๊าบ พอดี เข้ามาดูนานหละคับ เเต่ไม่ค่อย จิงจังซักเท่าไหร่

เพราะว่า อยู่ สุราดคับ เเต่ อีกไม่ กี่เดือน ผมจะขึ้นไปเรียน ต่อ กทม. เเล้ว ค๊าบบบ พอดี อยาก เข้า EK GROUP อะคับ ^^ขอฝากเนื้อฝาก

ตัวด้วยนะคับ

17. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    อย่ายิงปัดหลังผมเลย กว่าจะได้มันลำบากต้องขับรถจากตรัง ไปเอาของที่ชลบุรี เชียวนะ

18. EK_Shinoda

1,125
    14
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ เมื่อก่อนก็อยู่สุราด ครับ
    แต่ไม่หนุกตำรวจจับบ๊อยๆ บ่อย กินเหล้าหน่อยไม่ได้เลย
    เลยไม่อยู่มันละ

19. aunturbo5555

aunturbo5555 New Member Member

51
    16
    0
    ยินดีด้วยอีกหนึ่งเสียงคร้าบบบบ
    รถสวยครับ (เห็นแล้วอิจฉา) อิอิ

20. vnom

vnom Member Member

115
    19
    18
    สวัสดีครับ รถสวยทั้ง 2 คันเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้