เชิญร่วมกันไปเชียร์ ก้อง กับ พี่โอ วันอาทิตย์ที่ 30 นี้คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ก้องเก่งแฮ่ะ สงสัยเพราะไปฝังเข็มเทสหัวฉีดบ่อยๆแน่เลย:D:D:D

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ยังต้องพัฒนาอีกครับพี่ๆ ปีหน้าเจองานหนักกว่านี้แน่นอน
    ต้องขอบคุณทุกคนด้วยครับที่ช่วยกันเชียร์
    สู้ต่อไปครับบบ

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0

สู้ต่อไปหำน้อยเอ่ยยย555:D

4. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เซ็ทกล่อง.......ให้ได้เต็มระบบอย่าเก็บมันไว้เป็นเพาเวอร์แอมป์ + ซ้อมสม่ำเสมอ ใกล้แข่งเก็บตัว งด ฝังเข็ม 1 อาทิตย์..........แชมป์อยู่ไม่ไกลแล้ว.............โชคดีปีหน้าครับ..........ก้อง

5. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ถ้าขับไปขวางใคร ก็ขอโทษด้วยนะค่ะ...
    มือใหม่หัดขับค่ะ...

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ยินดีกะน้องก้องด้วยครับ ปีที่แล้วยังนั่งสอนน้องเค้าอยู่แลย ตอนนี้ถ้าไปขับแข่งกัน สงสัยผมกะพี่โอคงต้องตามหลังมัน เชอะๆๆๆๆ อิอิ

7. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สู้ต่อไป ทาเคชิ หุหุ

8. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ก็ได้พี่ๆนี่หละคอยสั่งสอน

พี่ช้างครับ ลูกศิษได้ดีอย่างนี้ต้องพาไปเลี้ยงใช่หรือเปล่าครับ

9. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ก้อง จะฝังเข็ม ลูกเดียววว

10. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    สงสัยหายไข้แล้ว Oil Press ในร่างกายมันพุ่ง...:D

11. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ล้างหัวฉีดหน่อย เครื่องยนต์จะได้ใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ

12. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ล้างบ่อยๆระวังงานจะเข้าน่ะน้อง:D

13. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เกจิ.......วิเคราะห์ได้ลึกซึ้งจริงๆ.........นับถือ นับถือ...............:cool:

14. KONGKUB

2,256
    14
    38
    เกจิชมผมเกินไปต่างหากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้